ผู้เขียน หัวข้อ: - Spy Shot Tata Nano ตัวจริงหรือตัวปลอม - ? ? ?  (อ่าน 5799 ครั้ง)

Dr.slum

• บุคคลทั่วไป
- Spy Shot Tata Nano ตัวจริงหรือตัวปลอม - ? ? ?
« เมื่อ: กันยายน 02, 2010, 01:07:28 »
........

ไม่มีคำบรรยายใดๆ

........

alzeto

Re: - Spy Shot Tata Nano ตัวจริงหรือตัวปลอม - ? ? ?
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กันยายน 02, 2010, 01:11:34 »
ไข่ต้มรุ่นพื้นฐานกำลังวิ่งค่ะ ที่แต่ยี่ห้อนี่ เขากลัวลูกค้าจะไำม่ซื้อค่ะ เพราะขนาดกระบะยังขายน้อยเลย  นี่ถ้าขายจริงเปิดราคา ถูกกว่า มารช์ เกือบ แสน  คงมีรายการถอยกรูดแน่นอนค่ะ

ริงโกะค่ะ

ออฟไลน์ raulowen

• Sr. Member
Re: - Spy Shot Tata Nano ตัวจริงหรือตัวปลอม - ? ? ?
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กันยายน 02, 2010, 01:14:27 »
พอทดแทน มอเตอร์ไซค์ ได้ ;D ;D ;D

ออฟไลน์ prai

• Hero Member
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กันยายน 02, 2010, 04:20:32 »
ไม่รู้สิครับ ความรู้สึกลึกๆ แล้วว่ามันแป๊กนะ
ไม่ว่าจะเปิดตัวมาราคาเท่าไหร่ก็เห่อะ

ถ้าผมมีธุรกิจอาหารเดลเวอรี่ ผมจะซื้อนะไว้ให้ลูกน้องขับไปส่งอาหารแทนมอเตอร์ไซค์

ออฟไลน์ sirisak_ac118

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กันยายน 02, 2010, 08:10:25 »
ดูเหมือนแปลกๆ บอกไม่ถูก แล้วแต่ความชอบสุนบุคลละกันครับ  ;D

ออฟไลน์ lastDezember Pae

• Keep working by Johnie worker
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กันยายน 02, 2010, 08:45:27 »
จับใส่ล้อ 17x7.5  อ๊อฟซัก +35 นะ ซัดยาง 225/40 ล้อมันจะล้นๆ ใส่ช่วงล่างระบบถุงลม ดึงโป่งออกมาด้วยนะ

หืมมมม แต่งแนว DUB edition ไปเลย สุโค่ยยยย ว่าแต่รูน็อตล้อมันกี่รูอ่ะ ได้ยินมาว่า 3 รู !!! จริงหรือเปล่าครับ
ขับรถเร็วไม่ได้เรียกว่าเก่ง ขับรถเก่งไม่จำเป็นต้องขับเร็ว

ออฟไลน์ NineKlao

• ชีวิตไม่ได้เป็นดังที่คิด ก็มันคือชีวิตนี่
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: กันยายน 02, 2010, 08:50:58 »
ดูแล้ว คงเอา ver ส่งยุโรป มามั่งครับ 

รูล้อ น่าจะ 4 รู 100

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
    • www.headlightmag.com
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: กันยายน 02, 2010, 09:29:09 »
จับใส่ล้อ 17x7.5  อ๊อฟซัก +35 นะ ซัดยาง 225/40 ล้อมันจะล้นๆ ใส่ช่วงล่างระบบถุงลม ดึงโป่งออกมาด้วยนะ

หืมมมม แต่งแนว DUB edition ไปเลย สุโค่ยยยย ว่าแต่รูน็อตล้อมันกี่รูอ่ะ ได้ยินมาว่า 3 รู !!! จริงหรือเปล่าครับ

มันจะกลายเป็น "ดับ Edition" หนะสิครับ

เหอๆ

keanetona

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: กันยายน 02, 2010, 09:29:44 »
ไข่ต้มรุ่นพื้นฐานกำลังวิ่งค่ะ ที่แต่ยี่ห้อนี่ เขากลัวลูกค้าจะไำม่ซื้อค่ะ เพราะขนาดกระบะยังขายน้อยเลย  นี่ถ้าขายจริงเปิดราคา ถูกกว่า มารช์ เกือบ แสน  คงมีรายการถอยกรูดแน่นอนค่ะ

ริงโกะค่ะ

เจ๊ครับ

แถวๆออฟฟิศผมเห็นทาทา ซีนอน บ่อยกว่ากระบะฟอร์ดหรือมาสด้าเสียอีก เยอะกว่าแลนเซอร์ EX ด้วยซ้ำ

ของบ้านเราคงขายตัวท็อป ที่ราคาประมาณ2แสน คงจะมาแย่งลูกค้าจากมาร์ชได้บ้าง บางทีอาจไปแย่งลูกค้าฮอนด้า PCX ด้วยนะ

ออฟไลน์ traveller

• Full Member
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: กันยายน 02, 2010, 09:45:36 »
ทาทากระบะ ยอดขายเข้าใกล้เชฟ แล้ว
ทาทา นาโน ถ้าทำราคาระดับ ไม่เกินสองแสน แจ้งเกิดในไทยแน่ครับ

ออฟไลน์ lastDezember Pae

• Keep working by Johnie worker
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: กันยายน 02, 2010, 09:47:15 »

มันจะกลายเป็น "ดับ Edition" หนะสิครับ

เหอๆ

5555555+
ขับรถเร็วไม่ได้เรียกว่าเก่ง ขับรถเก่งไม่จำเป็นต้องขับเร็ว

ออฟไลน์ Dark Overlord

• Hail to the darkside
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: กันยายน 02, 2010, 10:07:46 »

ริงโกะค่ะ

555 เดี๋ยวเรียกตามครับ  Tata รุ่นไข่ต้ม

ออฟไลน์ Dark Overlord

• Hail to the darkside
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: กันยายน 02, 2010, 10:10:20 »

ท่าทางจะทั้งคว้านซุ้มล้อออกมาทั้งยวง รื้อช่วงล่าง และต้องหาเครื่องแรงๆ มายัดเข้าไปอีกเพื่อให้วิ่งไหวนะคับเนี่ย
เพื่อเจ้าล้อ 17
555

ออฟไลน์ POPROCK

• Sr. Member
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: กันยายน 02, 2010, 11:58:08 »
เดี๋ยวเอามาลงเครื่อง Hayabusa ซะเลย
Driff กระจายยยยยยย

[youtube]http://www.youtube.com/watch?v=sLtMh20qIp8[/youtube]
สังคมดีๆ...ไม่มีขาย
อยากได้...ต้องช่วยกันสร้าง
โดยเริ่มจาก...ตัวเราเอง

keanetona

« ตอบกลับ #14 เมื่อ: กันยายน 02, 2010, 12:49:39 »
ทาทากระบะ ยอดขายเข้าใกล้เชฟ แล้ว
ทาทา นาโน ถ้าทำราคาระดับ ไม่เกินสองแสน แจ้งเกิดในไทยแน่ครับ

ผมเชื่อว่าถ้าไม่เกินสองแสน น่าจะขายดี เหมือนที่ตอนนั้นมิร่าวิ่งกันเต็มบ้านเต็มเมือง

ถ้า

รุ่นถูกสุดเหมือนที่ขายในอินเดีย เกียร์ธรรมดา ล้อกระทะ3รู แต่มีกระจกข้าง ราคาประมาณ95000

รุ่นท็อป ประมาณ190000-200000

และทำให้ซื้อกันง่ายๆเหมือนมอไซค์ที่ตอนนี้บางรุ่นดาวน์บาทเดียวหรือฟรีดาวน์ รับรองว่าวิ่งเต็มเมืองแน่

ออฟไลน์ devilpharynx

• Full Member
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: กันยายน 02, 2010, 14:40:09 »
ถ้าขายแพงก็เตรียมตัวม้วนเสื่อกลับอินเดียได้เลย.....

ออฟไลน์ thuang

• Jr. Member
  • **
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: กันยายน 02, 2010, 15:13:33 »
เอาตืดแอร์ แอร์แบ็กได้ด้วยก็ดี จัดมาไม่เกินสองแสน

จะรีบห้อไปที่โชว์รูม วางเงินจองอย่างด่วน

ประกาศซ้ำครั้งที่เยอะแล้วววววว