ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนสอบถามพี่ๆเรื่องส่วนลดHonda Odysseyตัวล่าสุดหน่อยครับ  (อ่าน 5858 ครั้ง)

ออฟไลน์ Micjty

• Sr. Member
รบกวนสอบถามพี่ๆหน่อยครับOdysseyตัวล่าสุดพี่ๆได้ส่วนลด ของแถมอะไรกันบ้างครับ แล้วออกที่โชว์รูมไหนครับ
ผมสอบถามในงานMotor Expo รุ่น2.4E ราคา2,750,000บาท ได้โปรโมชั่นดังนี้ครับ
1.ส่วนลด200,000บาท
2.ประกันคุณภาพรถ5ปี
3.ฟิล์ม
4.พรม
5.พ่นกันสนิม
6.กรอบป้ายทะเบียน

ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ Nikle_pk

• Hero Member
รบกวนพอทราบราคาตัว 2.95 ไหมครับ
ว่าส่วนลดของแถมอยู่ที่เท่าไหร่ ว่าจะไปดูวันอาทิตย์ครับ
ถูกใจก็คงจะจองเลย
My Review !!! New Vellfire 2.5ZG Edition !!!
http://community.headlightmag.com/index.php?topic=44242.0

ออฟไลน์ NineKlao

• ชีวิตไม่ได้เป็นดังที่คิด ก็มันคือชีวิตนี่
1. ประมาณนี้ แต่ถ้าเป็นผมคงไม่เอาฟิมล์ครับ ติดเองดีกว่า

2. ประกัน Ultimate. 5 ปี 1.5แสนกม. อันนี้มีติดรถตามโปรในงานครับ (ไม่นับว่าแถม). อ่อราคาประมาณ ส่ฝามหมื่น

3. ให้ระบุยี่ห้อครับ Lamina. 3M ราคาประมาณ 5พัน แนะนำ 3M Cytaline. ราคาสองหมื่นกว่า

4. พรม มีติดรถมาจากญี่ปุ่น ไม่ใช้ของแถม ถ้าจะแถมต้องเป็นยางกระดุมราคาประมาณ 3-5พันครับ

5. กันสนิมดูด้วยวาาพ่นครั้งเดียวหรือชุดพ่น 5ปี ราคา 3-5พันครับ

6. กรอบป้ายไม่ใช่ของแถม ต้องเรียกของบังคับแถมครับ บางศูนย์เล่ยแง้ถ้าไม่เอาหักให้ 100นึง

สรุปผมว่าคุณขอประกันชั้น 1 ฟรีก่อนแล้วขอส่วนลดเงินสด 200,000 น่าจะดีกว่า (ประกันกรุงเทพ 6หมื่นกว่าบาท)

ออฟไลน์ apinui

เช็คดีๆครับ

ถ้าตัว E มี 3แสน+ ประกันชั้น 1 ต่างหาก

ถ้าตัว EL ส่วนลดไม่เกิน 1 แสน ไม่ได้ประกัน ....

ออฟไลน์ Ty ESC

:o :o :o :o :o :o :o :o :o :o :o :o :o :o :o :o :o :o

สามแสน แถมประกัน   !!!!!!

หลังไมค์ ศูนย์ให้ผมได้มั้ยครับ

จะจองสองคัน

ไม่ได้ล่อซื้อนะครับ จริงจัง

ออฟไลน์ Junjung

• Newbie
  • *
พอจะบอกใบ้ได้ไหมครับ ว่า300,000 นี่หาที่ไหนได้ครับ หรือหลังไมคก็ได้ครับ

รบกวนพอทราบราคาตัว 2.95 ไหมครับ
ว่าส่วนลดของแถมอยู่ที่เท่าไหร่ ว่าจะไปดูวันอาทิตย์ครับ
ถูกใจก็คงจะจองเลย
รู้สึกว่าจะส่วนลดประมาณ1แสนครับ ไม่แถมประกัน มีประกันรถ5ปี ฟิล์ม พรม พ่นกันสนิม กรอบป้ายทะเบียนน่าจะประมาณนี้ครับ

1. ประมาณนี้ แต่ถ้าเป็นผมคงไม่เอาฟิมล์ครับ ติดเองดีกว่า

2. ประกัน Ultimate. 5 ปี 1.5แสนกม. อันนี้มีติดรถตามโปรในงานครับ (ไม่นับว่าแถม). อ่อราคาประมาณ ส่ฝามหมื่น

3. ให้ระบุยี่ห้อครับ Lamina. 3M ราคาประมาณ 5พัน แนะนำ 3M Cytaline. ราคาสองหมื่นกว่า

4. พรม มีติดรถมาจากญี่ปุ่น ไม่ใช้ของแถม ถ้าจะแถมต้องเป็นยางกระดุมราคาประมาณ 3-5พันครับ

5. กันสนิมดูด้วยวาาพ่นครั้งเดียวหรือชุดพ่น 5ปี ราคา 3-5พันครับ

6. กรอบป้ายไม่ใช่ของแถม ต้องเรียกของบังคับแถมครับ บางศูนย์เล่ยแง้ถ้าไม่เอาหักให้ 100นึง

สรุปผมว่าคุณขอประกันชั้น 1 ฟรีก่อนแล้วขอส่วนลดเงินสด 200,000 น่าจะดีกว่า (ประกันกรุงเทพ 6หมื่นกว่าบาท)

ขอบคุณครับ

เช็คดีๆครับ

ถ้าตัว E มี 3แสน+ ประกันชั้น 1 ต่างหาก

ถ้าตัว EL ส่วนลดไม่เกิน 1 แสน ไม่ได้ประกัน ....

ที่ไหนครับ พอจะบอกได้มั้ยครับ

ออฟไลน์ View

• -SIXFLOOR-
ไปลองนั่งเบาะ First Class สบายมากอยากได้จริงๆ ถ้า 2 ล้านต้นๆนี่น่าสน

ว่าแต่ได้ลดเยอะจังที่ไหนครับ
2013 Honda City 1.5V
2013 Chevrolet Trailblazer 2.8 LTZ 4WD

วันนี้ตัดสินใจไปมา
ตัว 7 ที่นั่ง สบายมากจริงๆ
ไม่ลดเลย แถมแค่ ป.1 กับ ฟิล์ม 3Mธรรมดา

แต่ตัว 8 ที่นั่ง ลดได้ 2 แสน ครับ

ปล.ลองขับตัว 8 ที่นั่งแล้ว ช่วงล่าง OK
แต่เบาะนี่ไม่ OK เลยครับ แข็งกว่า 7 ที่นั่งเยอะเลย
ความสบายต่างกันเยอะมาก
My Review !!! New Vellfire 2.5ZG Edition !!!
http://community.headlightmag.com/index.php?topic=44242.0

วันนี้ตัดสินใจไปมา
ตัว 7 ที่นั่ง สบายมากจริงๆ
ไม่ลดเลย แถมแค่ ป.1 กับ ฟิล์ม 3Mธรรมดา

แต่ตัว 8 ที่นั่ง ลดได้ 2 แสน ครับ

ปล.ลองขับตัว 8 ที่นั่งแล้ว ช่วงล่าง OK
แต่เบาะนี่ไม่ OK เลยครับ แข็งกว่า 7 ที่นั่งเยอะเลย
ความสบายต่างกันเยอะมาก

ศูนย์ไหนหรอครับ พอบอกได้มั้ยครับ

ผมทิ้งนามบัตรเซลไว้ในรถ
แล้วตอนนี้ผมจอดรถไว้ที่คอนโดน่ะครับ
พรุ่งนี้จะดูชื่อเซลให้ครับ

แนะนำให้ขยับไปเอาตัว 7 ที่นั่งนะครับ ต่างกันเยอะเลยครับ

ผมทิ้งนามบัตรเซลไว้ในรถ
แล้วตอนนี้ผมจอดรถไว้ที่คอนโดน่ะครับ
พรุ่งนี้จะดูชื่อเซลให้ครับ

แนะนำให้ขยับไปเอาตัว 7 ที่นั่งนะครับ ต่างกันเยอะเลยครับ

ครับผม ขอบคุณมากครับ

ที่ศูนยไหนมีตัว8ที่นั่งให้ลองขับครับ

อยากเห็นตัวจริง
ขอบคุณครับ

ที่ศูนยไหนมีตัว8ที่นั่งให้ลองขับครับ

อยากเห็นตัวจริง
ขอบคุณครับ
ไปที่งานเลยครับ เพิ่งไปลองมาเมื่อสักพักนี้เอง

ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ aood!e

• Full Member
จริงเหรอ 3แสนแถมประกัน.  พูดเป็นเล่น. แล้ว Stepwagonล่ะครับ

ออฟไลน์ apinui

ไม่อยากชี้นำครับ แต่ได้จริง 3 แสน+ หาดูในงานนั่นแหละครับ .... ขายไปหลายคันแล้ว อยู่ที่ว่าคุณเจอเซลเปิดหมด หรือ กั๊ก นั่นอีกเรื่องครับ ....

ไม่อยากชี้นำครับ แต่ได้จริง 3 แสน+ หาดูในงานนั่นแหละครับ .... ขายไปหลายคันแล้ว อยู่ที่ว่าคุณเจอเซลเปิดหมด หรือ กั๊ก นั่นอีกเรื่องครับ ....
ตัว 8 ที่นั่งผมถามหลายคนให้แค่ 2 แสนเอง
ส่วน 7 ที่นั่งไม่ลดสักบาท ให้อค่ ป.1 กับ ฟิล์ม
ถ้ายังไงสะดวก ขอเบอร์เซล ที่ให้ส่วนลด ตัว 7 ที่นั่งมากหน่อยได้ไหมครับ
ขอบคุณครับ