ผู้เขียน หัวข้อ: สมาชิก HLM ใช้โทรศัพท์มือถือรุ่นอะไรกันบ้างครับ มาแชร์กัน  (อ่าน 31540 ครั้ง)

ออฟไลน์ papatoon

• Newbie
  • *
SONY XPERIA SOLA

ออฟไลน์ FirstZ77

• Full Member
  • บาน

Nokia N70 ใช้มา 2เครื่องคับ รับต่อ พ่อ-แม่ คนละเครื่อง เครื่องนิงหายในร้านเกม เรื่องนิงพังชาดไม่เข้า

Nokia N98+ TV เป็นเครื่องจีนที่ผมชอบมากเลย ใช้มา4-5ปีแล้วตอนนี้ ทัชกรีนพังเฉย ๆ ลองเควี้ยงแล้วมันยังไม่พังอืก เอามือปัดทัชพังเลย - -

Nokia N79   รับต่อพ่อมาใช้+เปลี่ยนบอดี้ทั้งชุด 3000 ของศูนย์ มาจบชีวิตด้วยรอม3 มีปันหา ยังใช้ได้อยู่

NOKIA X6 เอามาใช้ 3 เดือนรอเครื่องใหม่

ปัจจุบัน

กระป๋องเขียวตัวแรกของผมเอง คิตว่ามันจะอยู่กับผมนานนะ

BB8520 ใช้มาแปปเดียวปุ่มยางหลุดเลย

จบแล้วคับ *-*

ออฟไลน์ frame@kk

• Hero Member
Xperia acro s ครับ  สีดำ เวลาอยู่ในวงสังสรรกับเพื่อนมันมีอะไรเล่นดี ^^ ไปจุ่มน้ำเล่นงี้ เล่นเอาเพื่อนตกใจกันเป็นแถบ

ออฟไลน์ MoO Cnoe

Sony Ericsson Xperia Arc S สีดำ ครับ

ออฟไลน์ каваи

Xperia acro s ครับ  สีดำ เวลาอยู่ในวงสังสรรกับเพื่อนมันมีอะไรเล่นดี ^^ ไปจุ่มน้ำเล่นงี้ เล่นเอาเพื่อนตกใจกันเป็นแถบ
เหมือนกันเลยครับ เวลาจะแกล้งเพื่อน บอกเพื่อนว่าเดี๋ยวมานะเอาโทรศัพท์ไปล้างก่อน ฮ่าๆ  ;D

ออฟไลน์ Fly to dream

เหมือนกันเลยครับ เวลาจะแกล้งเพื่อน บอกเพื่อนว่าเดี๋ยวมานะเอาโทรศัพท์ไปล้างก่อน ฮ่าๆ  ;D

จะซื้อตัวนี้แหละที่ศูนย์ประชุมแห่งชาติ ไปถึงเครื่องหมดต้องรอ 2 ทุ่มงานเลิกพอดีของมาส่งเลยตัดสินใจเอา Ion มา -*-
ขยะของโลกออนไลน์​ในปัจจุบั​นคือเชื่อคนโง่ที่มีคำพูดสวยหรู​ หาข้อมูล​ไม่จริงมาโกหกคำโตๆ​ อีกอย่างคือพูดความจริงไม่หมด กับพวก​ Avatar ที่ทำเป็น​เก่ง​แต่เก่งน้อยในโลกความจริง​ซึ่งจะหาได้ง่าย

ออฟไลน์ frame@kk

จะซื้อตัวนี้แหละที่ศูนย์ประชุมแห่งชาติ ไปถึงเครื่องหมดต้องรอ 2 ทุ่มงานเลิกพอดีของมาส่งเลยตัดสินใจเอา Ion มา -*-

ตอนแรกเล็งๆไว้ไม่ ino ก็ s จับแล้วถูกใจ acro s หาเครื่องมาลองจับลองเล่นดูไม่มี  แต่พอมาจับดู ดูรีวิวต่างๆ
คิดแล้วว่าดูจากการใช้ชีวิตประจำวัน ถ้าไม่ใช้เครื่องที่มันทนไม้ทนมือกันอะไรได้หน่อย คงอยู่ด้วยกันได้ไม่นาน
สบโอกาส ก็เลยจัดซะเลย acro s 5555555

ออฟไลน์ kati348

Xperia ION

ลุ้นอยู่ว่าจะมีคนใช้เหมือนผมป่าวว...สุดท้ายก็มี อิอิ

ออฟไลน์ june_lol

• Jr. Member
  • **
Nexus 4 16GB ครับ รอศูนย์ไม่ไหวและหิ้วซะเลย  ;D ;D

ออฟไลน์ WinniE

• Sr. Member
  • TO THE WORLD BEST...K5
Update : ตอนนี้เปลี่ยนมาเป็น LG Optimus 4X HD แล้วครับ ;) (ตอนแรกเก็บเงินไว้กะจะซื้อ LG Optimus L9 แต่พ่อผมดันไปเห็นเจ้านี่เสียก่อน เลยเพิ่มส่วนต่างให้ซื้อเครื่องนี้แทน)

ส่วน Samsung Galaxy Gio กับ HTC Wildfire ก็เปลี่ยนมาเป็น Custom Rom Jelly Bean 4.2 และ ICS 4.0 ตามลำดับ

2003 Honda Accord 2.4 E
2007 Nissan Frontier Navara King Cab 2.5 SE

ออฟไลน์ Pong000

SONY Xperia P สีเงินครับ สวยมาก

ออฟไลน์ 6162002

HTC Sensation XE เครื่องเดนมาร์ก มือสองครับ
ตอนนั้นมือหนึ่ง 17k เลยไปหามือสอง เครื่องนอกไม่มีประกัน ไม่เอาหูฟัง แล้วต่อจนได้ราคา 11kมา 
คุ้มมากมายครับ ลงรอมใหม่แล้ว ลื่นมาก >_<

ออฟไลน์ aoddy1

sony ericsson xperia neo-v กับ iphone 4s สีขาวทั้งคู่