ผู้เขียน หัวข้อ: พอมีใครได้ข่าว เปิดตัวรถHonda เดือนสิงหา บ้าง  (อ่าน 4412 ครั้ง)

ออฟไลน์ NineKlao

• Hero Member
  • ชีวิตไม่ได้เป็นดังที่คิด ก็มันคือชีวิตนี่
พอดีเข้าไปหา stepwagon เพราะเห็นว่าได้ลดเยอะ หลายแสนอยู่

จนราคาพอฟัดกับ H1 VIP ได้

เซลล์บอก รถหมดแล้ว รอเปิดตัวใหม่เดือนหน้า StepWagon MC 2013

ใครพอทราบเรื่องบ้างไหมเพราะอยากรู้ถ้ามีจริง และเปิดราคามา ล้านปลายๆ

นี้น่าสนกว่าตอนก่อนที่ไปซ่ะสองล้านต้นๆ ;D

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
    • www.headlightmag.com
Re: พอมีใครได้ข่าว เปิดตัวรถHonda เดือนสิงหา บ้าง
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 11, 2013, 02:30:28 »
ผมไม่คิดมาก่อนว่า Honda จะยังไม่เข็ด และสั่งเจ้านี่กลับมาอีกรอบ.....

• ชีวิตไม่ได้เป็นดังที่คิด ก็มันคือชีวิตนี่
Re: พอมีใครได้ข่าว เปิดตัวรถHonda เดือนสิงหา บ้าง
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 11, 2013, 07:03:32 »
 ;D ผมว่ามันจะขายได้เลื่อนๆ ถ้าตั้งราคา แบบตอนนี้ที่ลดลงจากครั้งแรก

หาจุดที่ ไม่เกิน 2 ล้าน แล้วก็เลือกมาขายซัก 2 รุ่นย่อย

ดูซิคนมีครอบครัวจะซื้อ D Seg รุ่นท้อป หรือเจ้าสเต็ปกัน

แต่ไม่มีใครมาตอบสงสัย จะเป็นข่าวลือ :-[

ออฟไลน์ NoName__???

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กรกฎาคม 11, 2013, 07:41:08 »
อยากถามคนใช้ค่ะ เจ้า Step นี่ ประกอบญี่ปุ่นใช่มั้ย? แล้้วการซับแรงสะเทือนกับการเก็บเสียงเป็นยังไงบ้างคะ?

ออฟไลน์ Slipknot`

• *** HLM.COM ***
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กรกฎาคม 11, 2013, 11:01:26 »
ผมไม่คิดมาก่อนว่า Honda จะยังไม่เข็ด และสั่งเจ้านี่กลับมาอีกรอบ.....

ท้องแข็ง 55+

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กรกฎาคม 11, 2013, 19:38:45 »

ท้องแข็ง 55+

เช็คข่าวแล้ว มาจริงๆครับ StepWagon MC แต่ราคายังไม่ทราบ เปิดตัวประมาณ กลางเดือนหน้า