ผู้เขียน หัวข้อ: อัลพาร์ด เวลไฟร์ ไม่มีผลเทสความปลอดภัย euroncap หรอครับ  (อ่าน 3064 ครั้ง)

ออฟไลน์ oatekung

• Hero Member
ดู H1 นี่ เละเลย 3ดาวเอง  เลย search alphard ดู ปรากฏว่าไม่มีอ่ะครับ

ออฟไลน์ rosaniyomdeelerd

• Jr. Member
  • **
Vellfire 2015มีของjncapครับ ได้ 4ดาว 182.9 คะแนน spadaได้ไป5ดาว
www.nasva.go.jp
Vellfire2016 เปลี่ยนแปลงโครงสร้างของเฮดเรสท์ ทำให้ได้คะแนนจากการชนด้านหลังเพิ่มขึ้น ได้5ดาวสำหรับปี2016
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 20, 2016, 16:27:07 โดย rosaniyomdeelerd »

ออฟไลน์ Hakosuka

• Sr. Member
อัลพาร์ด เวลไฟร์ ไม่มีขายในยุโรปครับ จึงไม่มีผลใน Euro NCAP

ออฟไลน์ oatekung

spadaเจ๋งแหะ ราคาไม่แรง  :-*

ออฟไลน์ Fly to dream

H1 ผมว่าดีนะครับ อายุโมเดลตั้งกี่ปีแล้ว โครงสร้างรถยังโอเคอยู่เลย
ที่ดาวน้อยๆเพราะระบบช่วยเหลือไม่ครบนี่แหละครับ

ขยะของโลกออนไลน์​ในปัจจุบั​นคือเชื่อคนโง่ที่มีคำพูดสวยหรู​ หาข้อมูล​ไม่จริงมาโกหกคำโตๆ​ อีกอย่างคือพูดความจริงไม่หมด กับพวก​ Avatar ที่ทำเป็น​เก่ง​แต่เก่งน้อยในโลกความจริง​ซึ่งจะหาได้ง่าย

ออฟไลน์ SM.

อัลพาร์ด เวลไฟร์ ไม่มีขายในยุโรปครับ จึงไม่มีผลใน Euro NCAP

ตามนี้เลย

ออฟไลน์ TorTy

รถเริ่มต้นขายจริงๆเฉพาะ JDM ไม่ค่อยน่าห่วงเรื่องความปลอดภัยครับผมว่านะยังผลิตในญี่ปุ่นอยู่ด้วย

ออฟไลน์ koko86

Vellfire 2015มีของjncapครับ ได้ 4ดาว 182.9 คะแนน spadaได้ไป5ดาว
www.nasva.go.jp
Vellfire2016 เปลี่ยนแปลงโครงสร้างของเฮดเรสท์ ทำให้ได้คะแนนจากการชนด้านหลังเพิ่มขึ้น ได้5ดาวสำหรับปี2016

ขอบคุณสำหรับข้อมูลครับ กำลังสงสัยอยู่เหมือนกัน