ผู้เขียน หัวข้อ: เกี่ยวกับ ป้ายประมูล และ ป้ายทะเบียน ขาวดำ หมวดเก่าครับ แนะนำด้วยครับ  (อ่าน 2422 ครั้ง)

ออฟไลน์ O-ver-Late-Driver

• Sr. Member
คือ สนใจ ป้าย ขาวดำสวยๆ แบบหมวดเก่า  หรือ เกือบสวย และ ป้ายประมูลที่มีเลขนำหน้าตัวพยัญชนะเห็นขายตามเว็บ

ต่างๆ นี่ มีความน่าเชื่อถือ มากน้อยแค่ไหนครับ บางที เลขหมวดเดียวกัน แต่ มีขายต่างเว็บ ราคาก็แตกต่างกัน  คือสนใจ แต่

เกรงว่า เวลาไปจดจริง ทำไม่ได้   เห้นราคาแล้ว พอที่จะซื้อได้บางหมวด  ท่านใดมีประสบการณื แนะนำด้วยครับ

ตอนนี้ ไม่อยากใช้ป้ายแดงแล้วครับ ขับไปไหนมาไหน ไม่อยากให้คนมอง ------------ขอบพระคุณล่วงหน้าครับ--------

ออฟไลน์ shikimaru

• Hero Member
ต้องลองดูครับ ม้นมีหลายเว็ปเลย พวกนี้บางทีก็พวกๆกัน ช่วยกันขาย แต่ราคามันโดดเลย ผมเคยเห็นบางเลข ประมูล 30k เอามาปล่อย 50k

คุยรายละเอียดดีสุด นัดเจอที่ขนส่ง ถ้าเราตกลงกับเขาแล้ว

ออฟไลน์ NineKlao

• Hero Member
  • ชีวิตไม่ได้เป็นดังที่คิด ก็มันคือชีวิตนี่
ผมพึ่งซื้อป้ายประมูลหมวดเก่ามาครับ ฆx -xxxx

พวกนี้ราคาป้ายประมูลจะราคาเท่ากันทุกทีีครับ ลองสังเกตุดูจะมีเจ้าใหญ่ ๆ 3-4 เจ้าเท่านั้น

เบอร์โทรติดต่อก็ดูได้ครับ เบอร์ซ้ำกันเยอะครับ

เรื่องจดได้ไหม ผมว่าป้ายประมูลชั่วกว่า เพราะลอยป้ายได้ ไม่เหมือนขาวดำ

เรื่องราคาป้ายขาวผมว่าคุณเพิ่มอีกหน่อยเอาป้ายประมูลดีกว่า เสียเฝินแล้วน่ะ

เพราะป้ายขาว จะเข้ากระเป๋าร้านหมด แต่ป้ายสี ยังแบ่งช่วยโครงการบ้าง

ส่วนราคาป้ายสี ที่ผมได้มา แพงกว่าในใบเสร้จที่ปรูฃมาไม่ถึงหมื่นครับ

ออฟไลน์ O-ver-Late-Driver

• Sr. Member
ขอบคุณครับ ราคาป้ายประมูลนี่ราคาเท่ากัน หรือ ใกล้เคียงกันมากเลยนะครับ ดูในหลายๆเว็บแล้ว
ส่วนป้ายขาวดำ เลขสวย แต่ กลัวมีปัญหา แต่ถ้าเพิ่มอีกนิดก้ได้ป้ายประมูล