ผู้เขียน หัวข้อ: ต้องการติด มัลติฟั่งชั่น พวงมาลัยjazz  (อ่าน 3305 ครั้ง)

ออฟไลน์ mewzabahl

• Hero Member
ต้องการติด มัลติฟั่งชั่น พวงมาลัยjazz  แนะนำร้านที่รับติด(งานเนียนๆก็ดีครับ) ที่ชลบุรี หรือจังหวัดใกล้เคียงทีครับ  (ถ้ามีเบอร์ร้าน ส่งข้อความมา จะขอบคุณมากครับ)

ออฟไลน์ FyGI

Re: ต้องการติด มัลติฟั่งชั่น พวงมาลัยjazz
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: เมษายน 07, 2012, 21:45:44 »
แนะนำ เฮียอ้วน เฮียชัย

ลองหารายละเอียดในเว็บคลับดูครับ

ออนไลน์ J!MMY

• Administrator
    • www.headlightmag.com
Re: ต้องการติด มัลติฟั่งชั่น พวงมาลัยjazz
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: เมษายน 08, 2012, 02:34:00 »
จำได้ว่า แค่ 4,000 บาท ก็จัดมาได้แล้วหนะครับ

dogclubs

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: เมษายน 08, 2012, 10:00:13 »
ที่ขอนแก่นจะมีร้านไหมครับ  หายากมาก

ออฟไลน์ NineKlao

• ชีวิตไม่ได้เป็นดังที่คิด ก็มันคือชีวิตนี่
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: เมษายน 08, 2012, 17:45:14 »
ต้องการติด มัลติฟั่งชั่น พวงมาลัยjazz  แนะนำร้านที่รับติด(งานเนียนๆก็ดีครับ) ที่ชลบุรี หรือจังหวัดใกล้เคียงทีครับ  (ถ้ามีเบอร์ร้าน ส่งข้อความมา จะขอบคุณมากครับ)

ลองดูใน jazz club น่ะครับ เห็นมีที่ชลบุรีด้วย