ผู้เขียน หัวข้อ: แนะนำเว๊ป ไว้ฟังเพลงสากล หลากหลายแนวครับ  (อ่าน 5109 ครั้ง)

ออฟไลน์ edward_jong

• Full Member
เชิญที่นี่ มีครบทุกแนว ใหม่เก่า มีหมด
www.gotradio.com
ส่วนตัวเป็นคนชอบฟังเพลงสากลเก่าๆ ปี 80 90 มากๆ เพราะผมโตมากับเพลงพวกนี้ครับ
สำหรับน้องๆ hip hop ก็มีนะ  (แต่ไม่มีเกาหลีนะครับ)
ปล ไม่ใช่โฆษณานะครับ

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
  • Hero Member
    • www.headlightmag.com
Re: แนะนำเว๊ป ไว้ฟังเพลงสากล หลากหลายแนวครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กันยายน 28, 2011, 12:54:57 »
ชื่อ ล็อกอิน คุ้นมากๆ

ขอบคุณครับผม

ปล กระทุ้นี้ ไม่ลบนะ เพราะอยู่ถูกห้อง

ออฟไลน์ Ninezti

• Hero Member
  • Only in a Jeep ..
    • TECHHANGOUT
Re: แนะนำเว๊ป ไว้ฟังเพลงสากล หลากหลายแนวครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กันยายน 28, 2011, 13:03:20 »
http://www.lifeupmusic.com/
ผมก็ชอบฟังเพลง classic ยุค 60-80 อะครับ เพราะมากๆอมตะด้วย มาแชรด้วยครับ

ออฟไลน์ edward_jong

• Full Member
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กันยายน 28, 2011, 13:13:57 »
น่าจะคุ้นๆนะครับ
เพราะผมเคยตั้งกระทู้เสนอคุณจิมมี่เรื่องใช้จีพีเอส ร่วมทดสอบรถไงครับ ;D
และเคยรีวิว รถปิคอัพในนี้3 รุ่นครับ

popdemonic

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: ตุลาคม 03, 2011, 14:06:29 »
ชอบเพลงเก่ายุค'80ต้น ถึง '90 ต้นๆครับ