ผู้เขียน หัวข้อ: ใครดู The Avenger แล้วรบกวนหน่อยครับ  (อ่าน 6341 ครั้ง)

ออฟไลน์ M&M

• Jr. Member
  • **
ใครดู The Avenger แล้วรบกวนหน่อยครับ
« เมื่อ: พฤษภาคม 03, 2012, 00:52:53 »
ไม่ทราบรถที่ออกมาตอนจบคือรถอะไรหรอครับ ใครพอทราบบ้าง

ออฟไลน์ บูตะ ฉึกฉึก

• Sr. Member
  • เด็กน้อยภูพาน
Re: ใครดู The Avenger แล้วรบกวนหน่อยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 03, 2012, 01:33:17 »
ตัวที่โผล่มา ชื่อ THANOS อิอิ ตัวร้ายใน THOR ภาคต่อไปครับ บอกแค่นี้พอ อิอิ ;D
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 03, 2012, 01:36:09 โดย บูตะ ฉึกฉึก »
.... ... ....- --- --.- ..

ออฟไลน์ M&M

• Jr. Member
  • **
Re: ใครดู The Avenger แล้วรบกวนหน่อยครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 03, 2012, 02:38:12 »
ตัวที่โผล่มา ชื่อ THANOS อิอิ ตัวร้ายใน THOR ภาคต่อไปครับ บอกแค่นี้พอ อิอิ ;D

สงสัยคุณ บูตะ ฉึกๆ จะอ่านผิดหนะครับ ถามเกี่ยวกับรถที่โทนี่ สตาค ขับตอนจบอ่ะครับ 5555

แต่พอคุณพูดมาผมเลยสงสัยอีกอย่างเลยครับ ตอนเริ่มเรื่องที่กลุ่ม avenger มารวมกันแล้วทะเลาะกันเนี่ยเป็นเพราะพลังพิเศษของโลกิทำให้ทะเลาะกัน

หรือเพราะแต่ละคนเคืองๆกันอยู่แล้ว แล้วพลังพิเศษของโลกิคืออะไรหรอครับ และโลกิตอนฉากสุดท้ายที่โลกิ กลับไปกับธอร์นี่กลับไปขังหรือฆ่าครับ

ออฟไลน์ Ruksadindan

• Hero Member
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤษภาคม 03, 2012, 03:16:13 »
อย่าเฉลยหนังนะครับ
ที่สตาร์คขับมา น่าจะเป็น Acura NSX หรือเปล่า

ออฟไลน์ บูตะ ฉึกฉึก

• Sr. Member
  • เด็กน้อยภูพาน
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤษภาคม 03, 2012, 04:44:42 »

สงสัยคุณ บูตะ ฉึกๆ จะอ่านผิดหนะครับ ถามเกี่ยวกับรถที่โทนี่ สตาค ขับตอนจบอ่ะครับ 5555

แต่พอคุณพูดมาผมเลยสงสัยอีกอย่างเลยครับ ตอนเริ่มเรื่องที่กลุ่ม avenger มารวมกันแล้วทะเลาะกันเนี่ยเป็นเพราะพลังพิเศษของโลกิทำให้ทะเลาะกัน

หรือเพราะแต่ละคนเคืองๆกันอยู่แล้ว แล้วพลังพิเศษของโลกิคืออะไรหรอครับ และโลกิตอนฉากสุดท้ายที่โลกิ กลับไปกับธอร์นี่กลับไปขังหรือฆ่าครับ

ว๊ายย หน้าแตก 55555 เพราะโลกิยุแยงตะแคงรั่วครับ  ธอร์พากลับไปรับโทษที่ แอสการ์ดครับ(ไปให้โอดินลงโทษนั่นละครับ)
.... ... ....- --- --.- ..

ออฟไลน์ Ninezti

• Only in a Jeep ..
    • TECHHANGOUT
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: พฤษภาคม 03, 2012, 10:15:50 »
คันที่ สตาค ขับตอนจะจบ ที่มี แบนเนอรนั่งด้วย สีเลือดหมูปะครับ ถ้าคันนั้นก็  acura nsx roadster concept  ครับ

ปล เรื่องนี่ Acura ทั้งเรื่องจิงๆ สวยดี  ชอบรถของ หน่วยชิลดมาก ดำด้านเท่ดี ทั้ง jeep hummer acura เลยยย

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 03, 2012, 16:15:14 โดย Ninezti »

ออฟไลน์ MoLee

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: พฤษภาคม 03, 2012, 10:26:46 »
เป็นหนังที่ครบรสดีจริงๆเรื่องนี้ ทั้งฮา สนุกลุ้นมีแอบเศร้า

Nsxในหนังเว็บเราก็เคยลงครับhttp://www.headlightmag.com/main/index.php?option=com_content&view=article&id=3034:-next-honda-nsx--the-avengers&catid=48:spyshot&Itemid=161

http://www.headlightmag.com/main/index.php?option=com_content&view=article&id=3496:

ออฟไลน์ นายพรานจ๋าหมีมาแล้ว

• เส้นขอบฟ้า
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: พฤษภาคม 03, 2012, 14:59:19 »
acura nsx roadster concept มันเป็นรถในหนังครับ

PKS8

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: พฤษภาคม 03, 2012, 15:27:46 »
Stark เลิกขับ Audi แล้วครับ หันมาขับ Acura แทน

ออฟไลน์ Ruksadindan

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: พฤษภาคม 03, 2012, 23:07:59 »
Stark เลิกขับ Audi แล้วครับ หันมาขับ Acura แทน
คงเป็นความผูกพันธ์ระดับมาร์เวลจนถึงบริษัทรถนะครับ
ตั้งแต่ IRM 1-2 ที่มีเอาดี้ร่วมงาน แต่จากธอร์มา เปลี่ยนเป็น แอคิวร่า