ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนๆมีใครใช้ Nissan Cube บ้างครับ ขอคำปรึกษาหน่อยครับ  (อ่าน 5891 ครั้ง)

ออฟไลน์ mrpoppy69

• Newbie
  • *
หากจะออกป้ายแดงมีที่ไหนให้ออกบ้างครับ แล้วหากออกศูนย์นำเข้าแล้วเข้าศูนย์นิสสันได้ไหมครับ
ตัว1.5 อืดมากไหมครับ การใช้งานเป็นเช่นไรบ้าง รบกวนด้วยครับ ขอบคุณครับผม

ออนไลน์ J!MMY

• Administrator
  • Hero Member
    • www.headlightmag.com
เข้าไปอ่านได้ที่นี่ครับ
ทำรีวิวไว้ให้แล้ว นี่หมายถึงเฉพาะรุ่นใหม่ ป้ายแดงนะครับ
แต่ถ้าจะถามถึงรุ่นเก่า ก็ลองถามมาอีกทีครับ

www.headlightmag.com/main/index.php?option=com_content&view=article&id=450:-nissan-cube-15-cvt-by-tsl-&catid=63:b-segment-1300-1500-cc&Itemid=74

ออฟไลน์ mrpoppy69

• Newbie
  • *
นอกจาก TSL แล้วมีที่อื่นที่นำเข้ามาขายอีกไหมครับ

ออนไลน์ J!MMY

• Administrator
    • www.headlightmag.com
คงเป็นเกรย์ ทั่วๆไปหนะครับ อย่าง Eton ไม่แน่ใจว่า BRG มีหรือไม่

ก็คงจะมีเท่านี้ครับผม

อะไหล่ พึ่งพาเซียงกงไว้ ไม่น่ามีปัญหา

ออฟไลน์ MC Stradale

คุ้นๆเหมือนกับว่าเมื่อตอน motor expo BRG จะเอา CUBE มาโชว์ด้วยเหมือนกันนะครับ

ออฟไลน์ 5thAvenue

• Hi!!!!
ที่เห็นในงาน มีทั้งสองค่ายเลยครับ ทั้ง BRG และ TSL เดินดูทุกวัน เอิ๊กๆ

ออฟไลน์ NineKlao

• ชีวิตไม่ได้เป็นดังที่คิด ก็มันคือชีวิตนี่
ตัวนี้เข้าศูนย์นิสสันได้ครับ

มีอะไหล่ใช้ร่วมกับ March เยอะครับ

เข้าไม่คิดค่าแรกเข้าเหมือนบางเจ้าด้วยน่ะครับ