ผู้เขียน หัวข้อ: โอ้ย! <<เครียด >>Honda StepWagon MC หรือ Odyssey ค้างสต็อก  (อ่าน 14392 ครั้ง)

ออฟไลน์ NineKlao

• Hero Member
  • ชีวิตไม่ได้เป็นดังที่คิด ก็มันคือชีวิตนี่
โอ้ย! <<เครียด >>Honda StepWagon MC หรือ Odyssey ค้างสต็อก
« เมื่อ: พฤศจิกายน 03, 2013, 19:50:27 »
ตัวเลือกเยอะ พอ New Teana L33 ออกมา เลยขอรอมันตอน MC

จนได้ StepWagon Spada MC ที่เอามาขายใหม่ ตอนนี้แค่รองานปลายปีและโปรดีๆ

แต่มีอันต้องเตลิดเพราะราคา Odyssey 2.4 JP ที่ค้างสตอ็อกตอนนี้ ดันราคาใกล้กันจากสองล้านครึ่ง

ข้อดี Spada 2.0MC

- ในกว้าง สูงโป่ง นั่งสบาย เบาะกลางเลื่อนได้ ที่ท้าวแขนทุกตำแหน่ง

- ออฟชั่นครบมาก HID Cruise  AudioControl Navigator ประตูสไลท  Skyroof

- เกียร์ CVTเหมาะกับตัวรถ ล้อ 17"

ข้อเสีย

- เบาะแถว 2 แบบยาวหายไป  เบาะแถว 3 ต้องพับลงทั้งหมด

- ภายในสีดำ วัสดุรวมเหมือนFreed upgrade สู้ Accord ไม่ได้

- มีถุงลม 2 ใบ สู้ Ody ที่มี 6 ใบ

ข้อดี Odyssey 2.4 JP

- ตัวรถเตี้ย สปอร์ท กว้างกว่า Spada ขับแล้วลมไม่ตีข้าง แต่ล้อได้ 16"  ได้เครื่อง2.4 ใหญ่กว่า  แต่น่าจะกินพอๆกับ Spada 2.0

- เบาะแถว2 ไม่แยก พับได้ 40:20:40 และแถว3 แยกพบได้ 50:50 ภายในสีครีม สว่าง เอาไปหุ้มหนังเพิ่มเหมือนกัน

- ระบบความปลอดภัยจัดเต้มทั้ง ถุงลมคู่หน้า ข้าง ม้านรอบคัน

ข้อเสีย

- ค้างสตอกมาตั้งแต่ มกราปี12 นี้ก็จะ 2 ปีแล้ว

- ตกรุ่นเพราะตัวใหม่ขายแล้วในญี่ปุ่น แต่ไม่เตี้ยเหมือนเดิมแล้ว

- อุปกรณ์ หายไปเยอะ เช่น HID เบาะหนัง ปุ่มเครื่องเสียงที่พวงมาลัย เติมได้แค่ E10

การใช้งาน

-ขับระหว่าง บ้านบางแสน กรุงเทพ ขึ้นวิ่งบูรพาวิธี กับวงแหวนใต้กาญจนา  ไม่เข้าเมือง

-ผู้ใหญ่ 3 รวมคนเลี้ยง ลูก 4 ขวบ กับ 7 เดือน และของลูก กระเป๋า  ถ้าปกติ ขับไปกับลูก 2 คนทุกสัปดาห์

-เดินทางตจว.  เช่น ระยอง จันทฯ ไกลๆ เชียงใหม่ ปาย หัวหิน ภูเก็ต

- ไม่ติดแก้ส รับค่านำ้มันได้ ปกติ ขับ Jazz JP ตก กม. ล่ะ 2 บาทกลางๆ รับได้ถึง 3 บาท ขับ 100-120 ไม่เกินนี้
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 04, 2013, 10:41:04 โดย NineKlao »

ออฟไลน์ decptt

Re: โอ้ย! <<เครียด >>Honda StepWagon MC หรือ Odyssey ค้างสต็อก
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 03, 2013, 19:57:46 »
ตัวเลือกเยอะ พอ New Teana L33 ออกมา เลยขอรอมันตอน MC

จนได้ StepWagon Spada MC ที่เอามาขายใหม่ ตอนนี้แค่รองานปลายปีและโปรดีๆ

แต่มีอันต้องเตลิดเพราะราคา Odyssey 2.4 JP ที่ค้างสตอ็อกตอนนี้ ดันราคาใกล้กันจากสองล้านครึ่ง

ขอดี Spada  - ในกว้าง สูง ออฟชั่นครบมาก

ขอเสีย - เบาะแถว 2 แบบยาวหายไป

ขอดี Accord - สปอท์ ขับแล้วลมไม่ตี

Accord หรือ Odyssey ครับ
เด๋วผม จัด Accord นะ อิอิอิ  ;D ;D
ไม่รอมอเตอร์โชว์เหรอครับ

GreenG

• บุคคลทั่วไป
Re: โอ้ย! <<เครียด >>Honda StepWagon MC หรือ Odyssey ค้างสต็อก
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 03, 2013, 20:02:34 »
 Odyssey 2.4 JP ราคาเท่าไรนะครับ ;)

• ชีวิตไม่ได้เป็นดังที่คิด ก็มันคือชีวิตนี่
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 03, 2013, 20:06:52 »
Odyssey 2.4 JP ราคาเท่าไรนะครับ ;)

ไม่ถึง สองล้านทั้งคู่

GreenG

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤศจิกายน 03, 2013, 20:08:07 »

พูดยากครับ จริงๆ  Odyssey 2.4 JP มันก็ดี ตรงระบบความปลอดภัย ถุงลมครบเลยครับ แต่เทียบโดยรวม spada option มากกกว่า

ออฟไลน์ NS

• การเดินทางครั้งใหม่
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: พฤศจิกายน 03, 2013, 20:31:55 »
คนเยอะ ของเยอะ เสร็จคันใหญ่ละครับ odysseys ไปเลย
จะเลือกรถหรือเมีย....

...รถสิคร๊าฟ

ออฟไลน์ supercat

• Sr. Member
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: พฤศจิกายน 03, 2013, 20:50:47 »

รบกวนสอบถามอีดนิครับ

odyssey 2.4 JP เนี่ย ล้านกลางๆ หรือล้านปลายๆๆๆ ครับ  :) :) :)

ออฟไลน์ Highway Star

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: พฤศจิกายน 03, 2013, 21:17:57 »
จากเงื่อนไขที่ว่ามาเชียร์odysseyเพราะวิ่งทางไกลน่าจะดีกว่าสเตปวากอน แต่ถ้าซื้อมาก็ต้องเชคพวกขอบยางต่างๆให้ดีเพราะมันจอดมานานแล้ว

ออฟไลน์ maxillofacial surgeon

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: พฤศจิกายน 03, 2013, 21:22:45 »
odyssey ราคไม่ถึงสองล้าน   อยากจะบ้าตาย
ถ้าก่อนหน้านี้อาจจะซื้อไป สามเดือนก่อนดูข้อมูลรถครอบครัวบ้ามาก
แต่ไปดูจัวจริงผมกลับไม่ชอบเท่าไหร่ครับ  มันเล็กกว่าaccord อีกครับแถวสอง  
ส่วนแถวหลังสุดเหมาะกับแค่เด็กจริงๆ  ถ้าเทียบกับ stepwagon  ผมเชียstepwagonครับ  จุได้เยอะดีนั่งสบายกว่า
ผมชอบให้เบาะแถวสองมันแยกแบบนี้ดีแล้วนะครับ  เข้าออกสะดวก
พี่มีรถหลายคัน เอา stepwagon  ไว้ขับไปกับครอบครัวก็ดีครับ  แต่เครื่อง2.0  ไม่รู้เป็นไงนี่สิ  แต่รถครอบครัว ขับช้าๆไม่ซิ่งก็ดีครับผม
ช่วงนี้รถมีให้เลือกเยอะมาก  ปวดหัวเลยครับสำหรับคนซื้อรถใหม่

ออฟไลน์ 0%

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: พฤศจิกายน 03, 2013, 22:56:05 »
เข้าใจว่า odyssey จะอยู่ในกลุ่ม luxury นิดๆนะครับ เกรดรถดีกว่า

เป็นผมเลือกแบบนี้

ชอบขับรถ+ไม่เน้นขนคนเท่าไหร่ ได้ภาพลักษณ์ = odyssey

เน้นขนคนลูกเป็นเข่ง + ขับเนิบๆ สไตล์รถตู้ปลา = stepwgn

ออฟไลน์ Blur

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: พฤศจิกายน 03, 2013, 23:15:37 »
โอเดซี่ล่าสุดเห็น 1.99
ผมว่าราคานี้ขายไม่หมด
รถมันไม่มีจุดเด่นชัดเหมือน StepWGN
ไม่ตู้ ไม่กว้าง ไม่สปอต ไม่ใหญ่ ทรงยาวๆแปลก เบาะไม่หนัง เครื่องกับภายในก็ไม่เด่น

เหมาะสำหรับคนชอบของแปลกเท่านั้นเลย
ถ้าไม่ได้ใช้แถวสามจริงๆ ไป V60 หรือ X1 ดีกว่า

รอเหลือสัก 1.60 จะค่อยน่าสนใจ

ออฟไลน์ beerrl

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: พฤศจิกายน 04, 2013, 00:32:27 »
Stepwagon น่าสนใจกว่าครับ
ถึงแม้ว่าจะแรงไม่เท่า แต่การใช้งาน พื้นที่ในห้องโดยสาร ประตูไฟฟ้า น่าใช้กว่าเยอะครับ
รถครอบครัว คงไม่ได้เอามาขับเร็วมาก ผมว่า stepwagon ก็ไม่ได้อืดนะครับ
Volvo 850GLT
Honda odyssey
Toyota Camry hybrid
Suzuki swift eco
Hyundai tucson crdi
Nissan Xtrail 2.0V 4wd
Honda Civic FC 1.8EL

ออฟไลน์ MystogaN

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: พฤศจิกายน 04, 2013, 00:36:26 »
ชอบ Odeysey คับ ตัวที่ขายอยู่นี่ชอบมากกว่าโฉมใหม่ที่ทำเปน แวนแทนด้วย

ตัวนี้ดูเปน Sport Touring ดีคับ

ออฟไลน์ templeboy

« ตอบกลับ #13 เมื่อ: พฤศจิกายน 04, 2013, 00:53:33 »
เรื่องรูปลักษณ์ล้วนๆ
Step Wagon มันไม่เหมือนรถครอบครัว เหมือนรถตู้อนุสาวรีย์มากกว่า
Odyssey  ดูหรูและใช่เลยสำหรับรถครอบครัว
ถ้าทำอะไรดีๆ แล้วคนมองว่าสร้างภาพ...ก็ช่างเขา อย่างน้อยเราก็ยังได้ทำดี ไม่เหมือนเขา...ที่แค่ "คิดดี" ยังทำไม่ได้
ว.วชิรเมธี

ออฟไลน์ Nikle_pk

« ตอบกลับ #14 เมื่อ: พฤศจิกายน 04, 2013, 03:16:34 »
รออีกนิดลงทั้งคู่

แต่ถ้าเลือก ผมเลือก STEP นะ
ศูนย์ไหนครับ อยากไปดูตัวจริง
จันทบุรียังไม่มีีรถมาเลย สงสัยต้อง ขึ้น กทม
My Review !!! New Vellfire 2.5ZG Edition !!!
http://community.headlightmag.com/index.php?topic=44242.0

ออฟไลน์ Volta

« ตอบกลับ #15 เมื่อ: พฤศจิกายน 04, 2013, 07:34:14 »
ผมว่าใจของ จขกท. ชอบ odyssey นะครับ

ถ้าเป็นผมคงเลือก odyssey เพราะระบบความปลอดภัยที่มากกว่าครับ
ถ้าซื้อจริงๆ คงจะต่อรองให้เปลี่ยนถ่ายของเหลวทั้งหมด และขอส่วนลดให้มากครับ
สวัสดีทุกๆคนครับ

ออนไลน์ ToRToNGPaT

• Wongnai : ติดตามต้อง
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: พฤศจิกายน 04, 2013, 08:04:20 »
ญาติผม ใช้ Odyssey คันนึง แล้วก็ Step Wagon Spada BMC คันนึง แต่ยังไม่เคยลองนั่งทั้งคู่

ถ้าเป็นผม ไป Step Wagon Spada เลยครับ เพราะ
1.ผมไม่ชอบหน้าตา Odyssey อย่างแรง เสียดายที่ Honda Th ไม่นำเข้าตัว Odyssey Absolute (ตัวแต่ง)มา สวยกว่าตั้งเยอะ
2.Option ที่ดูโล่งมากๆ
3.จากที่ผมขับ Stream อยู่ ซึ่งคล้ายๆกับ Odyssey อยากจะบอกว่าเบาะหลังนั่งได้จริง แต่เข้าออกยากมาก ยิ่งตัวใหญ่ยิ่งยาก แล้วเวลามีคนนั่งหลัง ต้องเลื่อนเบาะหน้าแถว2 ขึ้นไปด้วย ไม่งั้นไม่มีที่วางขาแน่ๆ
My Car = My Friend

2023 Honda HR-V 1.5 e:HEV RS E-CVT Ignite Red Metallic / Black Roof (น้องหมูแดง)
2023 Honda WR-V 1.5 RS CVT Ignite Red Metallic / Black Roof (น้องถุงแดง)

Review ของกินอร่อยๆ เรียนเชิญที่ Wongnai : ติดตามต้อง

« ตอบกลับ #17 เมื่อ: พฤศจิกายน 04, 2013, 08:27:15 »
ขอบคุณหลายๆ ความเห็น ตอนแรกใจผมไป Spada แล้วครับ

แต่ติดที่ 3 เรื่อง

เบาะแถว 2 ผมอยากได้แบบเดิม เพราะผมให้ลูกนอน ยาวได้ ไม่เหมือนFreed อีกคันที่ลูกไม่นอนแถว 3 เลย

ภายในสีดำ ที่สำหรับผม อยากได้รถที่สว่างๆ ซึ่ง Ods ได้สีครีมเบาะผ้า เอาไปหุ้มหนังต่อได้ แต่ถ้า Spada คงเอาตัวเบาะผ้าไปหุ้มหนังครีมเหมือนกัน

ความปลอดภัย รถที่ผมให้ลูกนั่งอยากได้ถุงลมเยอะๆ ถึงไม่ใช้ก็มีติดไว้ แต่ Spada มีแค่ 2 ใบ

3 ข้อนี้ ทำให้ผม เทใจมาที่ Od ได้เพราะมันตอบ 3 ข้อนี้ได้ครับ

ส่วน ody ติดแค่ มันเป็นรถค้างข้าม 2 ปี เหมือนเราซื้อรถมือสองป้ายแดงเลย แต่พวกอะไหล่ก็พอใช้กับ Accord G8 ได้อยู่

ออฟไลน์ dazetos

« ตอบกลับ #18 เมื่อ: พฤศจิกายน 04, 2013, 08:30:26 »
Step ครับผู้โดยสารนั่งสบายกว่าเยอะครับ :D

ออฟไลน์ pee1818

« ตอบกลับ #19 เมื่อ: พฤศจิกายน 04, 2013, 08:36:10 »
ไปเยอะมีของ Odyssy ดีกว่านะครับบรรทุกหนักวิ่งไกลขับสบายไม่เครียด
ตกรุ่นหายไปครึ่งล้านกว่าเลยหรือนี้

ออฟไลน์ NS

• การเดินทางครั้งใหม่
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: พฤศจิกายน 04, 2013, 08:56:05 »
กลับมาเปลี่ยนใจ หลังจากไปดู odyssey. เอา spada ดีกว่า ถึงจะไม่ใหญ่มากมาย แต่ท่าทางจะขับง่าย ขึ้นลงง่าย แถมหลังคาสูง ไม่อึดอัด ภายในความจุพอได้เลย แถมมีรูฟไว้ให้ลูกกะเมียชมจันทร์ชมดาวด้วย
จะเลือกรถหรือเมีย....

...รถสิคร๊าฟ

ออฟไลน์ WTF

« ตอบกลับ #21 เมื่อ: พฤศจิกายน 04, 2013, 10:00:44 »
spada ลดเหลือเท่าไหร่อะครับ หลังไมค์ก็ได้ครับ  :-X

ออฟไลน์ Louis

• Jr. Member
  • **
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: พฤศจิกายน 04, 2013, 10:37:40 »
ผมใช้ spada ตัวก่อน minor change ส่วนตัวคิดว่า spada อเนกประสงค์กว่า ถึงแม้จะหรู้น้อยกว่าก็ตาม แต่ option ลูกเล่นเยอะกว่า ลองถามศูนย์ดูว่าตัวเก่าพอหาได้ที่ไหน ผมว่าน่าจะมีเหลือบ้างแต่อาจจะน้อยมาก ตาม ตจว  เบาะแถวสองที่เป็นแบบแถว ข้อดีคือ ขึ้นลงจากฝั่งหนึ่งไปอีกฝั่งหนึ่งง่ายครับ เด็กนอนได้อย่างที่คุณบอก บรรทุกได้ 8 คน ถ้าเป็น captain seat จะได้แค่ 7  ตัวนี้ขนของได้ค่อนข้างเยอะตอนพับเบาะ   ถึงไม่พับเบาะ รถเข็นเด็กเก็บได้ 2 คัน อย่างน้อย (อันนี้เคยใช้จริง) พื้นหลังเรียบ ถ้าเด็กไม่สูงมากก็พอเดินหรือยืนได้ ซึ่งถ้าไป ตจว จะได้ยืดขาบ้าง ไม่งอแงมาก

ออฟไลน์ T3

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: พฤศจิกายน 04, 2013, 13:58:36 »
ขอบคุณหลายๆ ความเห็น ตอนแรกใจผมไป Spada แล้วครับ

แต่ติดที่ 3 เรื่อง

เบาะแถว 2 ผมอยากได้แบบเดิม เพราะผมให้ลูกนอน ยาวได้ ไม่เหมือนFreed อีกคันที่ลูกไม่นอนแถว 3 เลย

ภายในสีดำ ที่สำหรับผม อยากได้รถที่สว่างๆ ซึ่ง Ods ได้สีครีมเบาะผ้า เอาไปหุ้มหนังต่อได้ แต่ถ้า Spada คงเอาตัวเบาะผ้าไปหุ้มหนังครีมเหมือนกัน

ความปลอดภัย รถที่ผมให้ลูกนั่งอยากได้ถุงลมเยอะๆ ถึงไม่ใช้ก็มีติดไว้ แต่ Spada มีแค่ 2 ใบ

3 ข้อนี้ ทำให้ผม เทใจมาที่ Od ได้เพราะมันตอบ 3 ข้อนี้ได้ครับ

ส่วน ody ติดแค่ มันเป็นรถค้างข้าม 2 ปี เหมือนเราซื้อรถมือสองป้ายแดงเลย แต่พวกอะไหล่ก็พอใช้กับ Accord G8 ได้อยู่

ตอบเฉพาะข้อที่ผมไฮไลท์นะครับ

ผมใช้StepตัวMCแล้ว โดยรวมรถokเลยครับ  ของผมมีผมภรรยาและลูก2...คนนึง6ขวบ อีกคน5ขวบ

ผมอยากให้มองเรื่องการพิจารณาเรื่องลูกนอนยาวครับ ผมก็คิดแบบนี้ตอนเลือกรถเหมือนกัน

จนไปอ่านคอมเม้นท์ในนี้อันนึงแต่จำไม่ได้แล้วว่าของใคร คือไม่ควรให้เด็กนอนแบบยาวครับ

ผมให้ลูกนอนที่นั่งแถวสอง โดยคนโตปรับเบาะนอนลงไปสุดและคาดเข็มขัดนิรภัยตลอดเวลาครับ

ส่วนคนเล็กเค้ามีCar Seat แบบเต็มตัว ก็เลยให้นั่งหลับในนั้น เพราะคนนี้เลี้ยงมาบนCar Seat ตั้งแต่เด็กๆ ก็เลยไม่งอแงเท่าไหร่

ขับทางยาวๆ เค้างอแงที่จะออกจากCar Seat ก็ยอมให้นอนโดยให้ทำแบบเดียวกับคนโตครับ

เมื่อโจทย์ผมตัดเรื่องเบาะยาวๆที่จะให้ลูกนอนได้ก็เลยมาจบที่StepWgn Spada  MCครับ ใหม่ สด Sky roofที่ลูกร้องให้เปิดทุกครั้งที่ขึ้นรถ

เห็นลูกมีความสุขกับรถ เราก็มีความสุขเพิ่มขึ้นอีกหลายเท่าตัว

ฝากไว้เป็นข้อคิดครับ เพื่อความปลอดภัย
  :)
"If I have seen farther it is by standing on the shoulders of giants"

« ตอบกลับ #24 เมื่อ: พฤศจิกายน 04, 2013, 14:33:47 »
เห็นด้วยครับ ควรให้เด็กนั่ง Carseat ครับ
นอนยาว มี airbag รอบคัน ก็ช่วยอะไรไม่ได้นะครับ อันตรายครับ

« ตอบกลับ #25 เมื่อ: พฤศจิกายน 04, 2013, 17:16:51 »
เรื่อง carseat นี้คนเล็กนั่งเป็นปกติครับ

ปัญหาที่เกิดคือคนโต 4 ขวบครับ เขาจะเข้ากทม ไปเรียนพัฒนาการ สำหรับเด็กพิเศษครับ

ซึ่งตอนเด็กๆ เขานั่งคาร์ซีทได้ปกติ ตอนนี้ก็นั่งเบาะหลังคาดเข็มขัดได้ครับ

แต่ที่อยากได้เบาะยาวเพราะผมขับยาว ชม. กว่าซึ่งเป็นช่วงเขานอนกลางวันเลยทำให้เขานอนสบายตื่นมาเรียนบ่ายได้ดี

และถ้าเป็น Spada ตอนแรกผมก็ว่าลูกผมนอนแถว 2 ได้แน่ แต่จะมีปัญหาตอนตัวเล็ก กับพี่เลี้ยงต้องไปนั่งแถว 3 สถานเดียว

ส่วนแฟนผมนั่งกับคนโตแถว 2  และของจำเป็นตัวเล็กจะมาอยู่คนนั่งข้างแถวหน้าข้างผมเอง

ตอนนี้ ตัวเลือกแรกผมคือ Odyssey ครับ ถ้าหาไม่ได้ หรือราคาไม่ถูกกว่า Spada ก็จะไปเอา Spada ครับ

ถ้าใครเจอ Odyssey ช่วยบอกผมหน่อยน่ะครับ และราคาตอนนี้คือ 1.99   ล้านครับ ลดจากแรก ห้าแสนกว่าๆ และน่าจะลงได้อีก

ออฟไลน์ H.

« ตอบกลับ #26 เมื่อ: พฤศจิกายน 04, 2013, 17:55:39 »
เสตป วากอน น่าสนใจกว่าครับ ความโปร่ง ความโล่งทำให้มันน่านั่งกว่าโอดิซี
H.

ออฟไลน์ madboy

« ตอบกลับ #27 เมื่อ: พฤศจิกายน 04, 2013, 18:33:28 »
ผมเห็นด้วยอย่างที่คุณ T3 กล่าวครับ

ถ้าให้เด็กนอนยาวได้ ถุงลมในตำแหน่งที่ขาดหายไปมันดูจะไม่จำเป็นครับ ให้น้องเค้านั่ง หรือนอนในท่าที่ถูกต้องจะดีกว่ามีถุงลมข้างๆแล้วใช้งานไม่ได้ประโยชน์อะไรครับ  ;)

« ตอบกลับ #28 เมื่อ: พฤศจิกายน 04, 2013, 19:39:29 »
Odyssey เจอมา 1.99 แต่ผมว่าขายไม่หมดแน่ราคานี้ ลองเข้าไปต่อหนักๆดูเลยครับ ;D

ที่เจอมาบางพลีรึป่าวครับ 2 -3 เดือนก่อนจำได้ว่า 2.1 ล่าสุดอาทิตย์ที่แล้ว 1.99

รอได้ผมว่ามีลงอีก แต่อาจจะไม่ได้สีที่ต้องการ

ออฟไลน์ bmmac

• Full Member
« ตอบกลับ #29 เมื่อ: พฤศจิกายน 04, 2013, 21:07:13 »
น้อง odyssey อยากได้ที่ 1.5 ล้านอ่ะ ทำได้ติดต่อมานะ