ผู้เขียน หัวข้อ: แจ้งข่าวครับ ตอนนี้ ลดกระหน่ำ Teana ได้เริ่มอีกแล้ว  (อ่าน 9999 ครั้ง)

ออฟไลน์ Oatsenal

• Sr. Member
คนซื้อก่อนนี้เซงเลย
เห็นว่าโปรนี้สิ้นสุดหลัง motor show
ไปเจอม่เลยมาแจ้งครับ ถ้าใครเล็งๆไว้ จะได้ทราบครับ

***แจ้งเพิ่มเติม

อันนี้โปร L33 เลยนะครับ
ตัวหนังสือเล็กๆข้างบน ไม่เกี่ยวนะครับผม
อันนี้เห็นในคลับโพสต์กันผมเลยมาแจ้งครับ งตัวหนังสือบนคงแค่crop ติดมาด้วย ครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 09, 2014, 09:38:59 โดย Oatsenal »

ออฟไลน์ JikorokunG

• Full Member
รบกวนดูปีที่เค้าลงประกาศด้วยนะครับ ไม่ใช่ all new 13 

- -*

ออฟไลน์ อีกนิดก็แรง

รบกวนดูปีที่เค้าลงประกาศด้วยนะครับ ไม่ใช่ all new 13 

- -*

ตามนี้ ;D แต่ตัว mc ลดแค่นี้น๊อยน้อยนะครับ

ออฟไลน์ Pasakorndvm

• Hero Member
งงครับ
พอดีทราบมาว่า mc12 ยังผลิตอยู่ และลด 200,000 บ. เป็นส่วนลดเงินดาวน์ก็ได้
ถ้าลดแค่ที่ จขกท. แจ้งมา ข่าวเก่าหรือเปล่าครับ?
'19 Honda Civic EL

ออฟไลน์ Oatsenal

ตัวหนังสือเล็กๆข้างบน ไม่เกี่ยวนะครับผม
อันนี้เห็นในคลับโพสต์กันผมเลยมาแจ้งครับ

ออฟไลน์ NineKlao

• ชีวิตไม่ได้เป็นดังที่คิด ก็มันคือชีวิตนี่
ก็โปรนี้มาแต่ต้นปีนี่ครับ เพื่อนผม ฟรีประกัน ส่วนลด 4 หมื่น ดอก 1.89 ครับ

ผมว่าโปรปกติตอนนี้ ได้มากกว่าเพื่อนผมอีกน่ะครับ เห็น ฟรีประกัน ส่วนลด 4 หมื่น ฟรีดอก0% ครับ

ต่างกันที่ดอกจาก 1.89 เหลือ 0 ครับ

รอปลายเดือน น่าจะ ฟรีประกัน ฟรีดอก ส่วนลด 5 หมื่น เตรียมตัวกันหรือยังครับ

ออฟไลน์ Nikle_pk

รุ่นพี่ผมก็บอกมา ศูนย์จีที อะไรสักอย่าง
ลด 100,000 ครับ L33 ทุกรุ่น
My Review !!! New Vellfire 2.5ZG Edition !!!
http://community.headlightmag.com/index.php?topic=44242.0

ออฟไลน์ JikorokunG

อันนี้เห็นในคลับโพสต์กันผมเลยมาแจ้งครับ

อ่อครับ พอดีเหลือบไปเหน แหะๆๆ งง ๆๆ

ออฟไลน์ KAKASHII

• งามปะละ
เป็นของ L33 ถูกแล้วครับเค้ากำลังปิดยอด โปรนี้หมดปลายเดือนนี้เท่านั้น  และต้องรับรถภายในเดือนนี้เท่านั้นครับ

ลดเฉพาะ 0 เท่านั้นครับต่างจังหวัดลดแค่ 4 หมื่น + ประกันเท่านั้นเอง  บาง 0 ก็ ประกัน + 2 หมื่น ไม่แถมอะไรเลย

ตอนนี้ 0 กทม ดึงลูกค้าจาก 0 ต่างจังหวัดไปเยอะมาก พอดีผมไปดาวน์มาเหมือนกันครับ  เลยคุยกับเซลล์แถวรังสิตครับ

เขาบอกตอนนี้ลูกค้าต่างจังหวัดมาออกกับเขาเยอะมาก  และเซลล์ต่างหวัดโทรมาบอก ให้บอกลูกว่าลดไม่มาก เพราะตอนนี้ต่างจังหวัดโดน กทม แย่งลูกค้าหมด

ผมออกมา เดือนมกรา ได้ ส่วนลด4หมื่น+ประกัน+ดอก 1.88 %

ตอนนี้เซ็งเลยบอกตรงๆ

รถแม่งเปิดตัว 26 ตุลา นี่ผ่านมาไม่กี่เดือน คนที่ออกตอน พย-ธค ปีที่แล้ว นี่เซ็งโคดๆ

สงสัยรถมันขายไม่ออกจริงๆ 

ออฟไลน์ Nikle_pk

ผมออกมา เดือนมกรา ได้ ส่วนลด4หมื่น+ประกัน+ดอก 1.88 %

รถแม่งเปิดตัว 26 ตุลา นี่ผ่านมาไม่กี่เดือน คนที่ออกตอน พย-ธค ปีที่แล้ว นี่เซ็งโคดๆ

รถขายออกครับ ยอดจองเยอะซะด้วย
แต่ตลาดรวม ยอดตกเยอะครับ ทุกยี่ห้อเป็นเหมือนกันหมด
คนชะลอการซื้อ เดี๋ยวโปรแรงๆยี่ห้ออื่นก็จะตามมาแน่นอน
My Review !!! New Vellfire 2.5ZG Edition !!!
http://community.headlightmag.com/index.php?topic=44242.0

ออฟไลน์ nudragon

• MT Mania!!
เหมือนกันทำตลาดเอายอดไปายไตรมาสเลย

แล้วแบบนี้คนซื้อก่อนไม่เซ็งแย่เหรอ ถ้าเป็นผมก็คงช้ำใจเหมือนกัน เป็นกันทุกรุ่น ทุกยี่ห้อ

ออฟไลน์ spitfire

• Jr. Member
  • **
มันเกิดจากความผันผวนของตลาดครับ

ผมเพิ่งออกรถมา 28 กุมภา ได้มากกว่าที่โพสกันนิดหน่อย +ดอก0%
พี่ชายผมออกก่อน 2  อาทิตย์ เงินสด ยังเสียดายเลย

ปล ผมเองก็ทำใจว่าหลังจากนี้อาจจะมีโปรแรงขึ้นไปอีก
ปล2 รถค่อนข้างดี ขับดี ถ้ารีบใช้ก็ซื้อเถอะครับ
AMG C43 Coupe C205;
 - ECU Tuning by Gettuned
 - BMC Air Filter
 - KW HAS
 - EBC Yellowstuff
 - RENNtech Decklid

ออฟไลน์ baddream11

ใครมีเงินและต้องการรถ ช่วงนี้ โชคดีจริงๆ ลดกันกระหน่ำ :-*

ออฟไลน์ samgler

2.0XE, XL
ผมได้ลด 50,000 + V-Kool (แต่ยังไม่ได้ถามรุ่น) + ประกันชั้น 1 + ดอกเบี้ย 0% 48 เดือน (ต้องดาวน์ 25%)
แต่พอมาถามเพื่อนๆ ในนี้บอกว่าดู DVD ไม่ได้ ต้องเสียเงินเพิ่มอีก 40,000 บาท เลยชะลอไว้ก่อนครับ

ยุคนี้ ถ้าไม่จำเป็นต้องใช้รถจริงๆ ยิ่งซื้อช้ายิ่งได้ถูก ยิ่งได้ option เยอะ

คหสต

ออฟไลน์ ichok

ผมว่ามันขายสู้แอคคอร์ดไม่ได้เลยต้องลดราคาสู้ ผมไปถามโปรของแอคคอร์ดส่วนลดยังไม่เท่าเทียน่าเลย คหสต.นะครับ

ออฟไลน์ kursk141

• Newbie
  • *
สรุป L33 นะครับ? ตอนนี้มือสั่นอยากไปดูแล้ว

ออฟไลน์ whoami

เครื่อง 2000 มีปัญหารถกระตุกนะครับ ในคลับบ่นกันเยอะ ไม่รู้แก้ปัญหาได้ยัง

ตอนแรกผมก็สนใจอยู่ แต่เจอปัญหานี้เลยรอดูให้เค้าแก้ไขสักพักก่อน

ออฟไลน์ Slipknot`

• *** HLM.COM ***
250 ลด 6 หลักเลยหรา

คุ้มครับคุ้ม

ออฟไลน์ Sman

รถขายออกครับ ยอดจองเยอะซะด้วย
แต่ตลาดรวม ยอดตกเยอะครับ ทุกยี่ห้อเป็นเหมือนกันหมด
คนชะลอการซื้อ เดี๋ยวโปรแรงๆยี่ห้ออื่นก็จะตามมาแน่นอน

ความเห็นส่วนตัวครับ รถขายได้ครับ แต่ยอดจองไม่ได้เยอะอย่างที่เข้าใจครับ ที่ยอดจองเยอะคือ Juke ครับ อีกสักพักถ้าส่งรถได้เต็มที่คงเห็นกันเกลื่อนเมืองเลยล่ะครับ

ออฟไลน์ nithiyod

ผมไปอ่านเจอมาตอนนี้มีดาวน์ 5% ผ่อนดอกเบี้ย 0% ด้วยหนิครับ

ออฟไลน์ Piranut

• Newbie
  • *
ผมได้มาลด 6 หมื่น ประกันชั้น 1 ดาวน์5% ขึ้นไปดอก 0% Teana 250xv navi ครับ ตอนแรกกะจะออกเดือนหน้าตอนนี้คิดหนักเลยเพราะหมดโปร 31 มีนา เงินสดลดแสนนึง

ออฟไลน์ WTF

ถ้าบอกยอดขายดี ทำไมผมถึงเห็นรุ่นนี้บนถนนน้อยมากๆเลยแฮะ เทียบกับ accord g9 นี่เกลื่อนเลย ไม่ต้องไปพูดถึง แคมรั่วนะ