ผู้เขียน หัวข้อ: อย่าเอ็ดไป" Volvo เตรียมการเปิดตัวรถรุ่นใหม่ในวันที่ 22 มี.ค."  (อ่าน 6950 ครั้ง)

ออฟไลน์ Rung

• Full Member
ได้ข่าวว่า Volvo จะทำการเปิดตัวรถรุ่นใหม่ ในวันพฤหัสบดีที่ 22 มี.ค.55 เวลาประมาณ 16.00 น. ณ ลานหน้าหอประชุมกองทัพเรือ แต่ผมไม่แน่ใจว่าจะเป็นรุ่นไหนนะครับ ส่งสัยจะเป็น V60 ใหม่จากโรงงานมาเลเซีย งานนี้สงสัยได้ช๊อคราคาเปิดตัวอีกแน่นอนครับ สาวก Volvo และคนที่สนใจรถครอบครัว เตรียมตัวเก็บเงินไว้ได้เลยครับ เพราะดูจากรูปแล้วสงสัยงานที่จะกวาดยอดขายได้พอสมควร เพราะทั้งรูปทรงที่สวยบาดใจ กลุ่มเป้าหมายที่เด่นชัดแต่ไร้คู่แข่งในตลาด บวกกับราคาที่ช็อควงการ งานนี้เอาใจช่วย Volvo เต็มที่ครับ

ออฟไลน์ NarinrachMaisok

• Hero Member
  • Das Auto
ไม่แน่ใจ แต่ผมได้ลองนั่งๆลูบคลำๆมาแว้ว ภายในเวลานั่งแล้วรู้สึกดีมากครับ แล้วไฟท้ายสวยกว่าตัวซีดานเยอะเลย *-*

ออฟไลน์ nemesis

จุ๊ๆ เงียบๆไว้ ต้องรีบลง facebook บอกเพื่อนก่อน อิอิ

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
    • www.headlightmag.com
เอ่อ....

ไม่ใช่หอประชุมกองทัพเรือมั้งครับ....

เอ็มโพเรียมนี่แหละ

V60

แค่นั้น

ออฟไลน์ delete

คุณจิมมี่ หรือเพื่อนๆ ที่พอจะมีข้อมู ขอถามนิดนึงครับผม

ตอนนี้สถานะของวอลโว่นี่ จีนเต็มตัวหรือยังครับ

แล้ววอลโว่ไทยล่ะครับ เป็นบริษัทรูปแบบไหน บ.แม่มาเอง หรือบ.จากมาเลเซีย หรือดีลเลอร์เดิมครับผม

GreenG

• บุคคลทั่วไป
คุ้มค่าครับ  ;)

ออฟไลน์ simcity

รอลุ้นราคาก่อน

ถ้าตัวล่างสุดเปิดมา 1.89 ล้าน เหมือน S60 นี่มีลังเลเลย

ออฟไลน์ NineKlao

• ชีวิตไม่ได้เป็นดังที่คิด ก็มันคือชีวิตนี่
ข่าวนานปแล้วครับ ที่เอมโพเลียมครับ

2.29 ถ้าจำไม่ผิด

ออฟไลน์ Wisidsak

• My life is HONDA
    • ICONacc
อ่าว V60 ยังไม่เปิดตัวเป็นทางการหรอครับ

เห็นเอามาโชว์งาน แหลมทองระยองมอเตอร์โชว์ นึกว่าเปิดตัวแล้ว ??
  ปังปอนด์ป่วน...คร๊าบ

ออฟไลน์ สมาชิกคนที่2455

ดูกันเพลินๆกับหนังแอ๊คชั่น

ออฟไลน์ vitavas

เห็นมาโชว์ และมีใบราคามาตั้งแต่สัปดาห์ที่แล้วนะครับ ที่ ชานชลา21
ผมยังไปนั่งเล่นเลย  สวยดีครับ

ออฟไลน์ H.

อู้ยยย อยากได้สักคันนน
H.

ออฟไลน์ chamanow88

• Sr. Member
28 นี้ เอ็มโพเรียมวันเปิดตัวจะมี V60 5-6 คัน
ราคาเดียว 2,249,000
ที่เซลล์บอกมา ก็มีเท่านี้อะ

ออฟไลน์ WTF

• Sr. Member
ที่โชว์รูมจอดตั้งนานแล้วนี่ครับ ผมยังไปนั่งมาแล้วเลย ส่วนตัวว่ามันแคบไปหน่อย แต่สวยมาก แต่ตัว S60 ดูลงตัวมากๆรุ่นนี้ เห็นแล้วอยากขายไอ้แก่ทิ้งซะเดี๋ยวนั้นเลย  ;D