ผู้เขียน หัวข้อ: อยากทราบจำนวน JAZZ JP ที่ฮอนด้าไทยนำเข้ามาขายครับ  (อ่าน 5499 ครั้ง)

ออฟไลน์ PEAY

• Full Member
    เนื่องจากส่วนตัวใช้รุ่นนี้อยู่(สีส้มsunset) ท่านใดมีข้อมูลไหมครับว่าฮอนด้าไทยนำเข้ามาทั้งหมดกี่คัน /////และถ้าแยกตามจำนวนตามแต่ละสีที่นำเข้าได้ด้วยจะเป็นพระุคุณยิ่งครับ//////

ออฟไลน์ Hokkaido

• Full Member
ทั้งหมดมีประมาณ 5,000 คันครับ

แยกตามสี ขาว-ดำ ประมาณ 70% อีก 25% เป็นสี เงิน-เทา

ส่วนสีส้มประมาณ 5 % เองมั้งครับ เห็นว่าได้ประมาณศูนย์ละ 1 คัน

สีส้มเลยกลายเป็นสีหายากไปโดยปริยาย

ปล.ไม่เข้าใจว่าทำไมพวก H ประเทศไทย ถึงได้สั่งสีแบบกล้าๆกลัวๆขนาดนี้ หรือพวกเค้าจะตั้งใจหว่า :-\

ออฟไลน์ NineKlao

• Hero Member
  • ชีวิตไม่ได้เป็นดังที่คิด ก็มันคือชีวิตนี่
ทั้งหมดมีประมาณ 5,000 คันครับ

แยกตามสี ขาว-ดำ ประมาณ 70% อีก 25% เป็นสี เงิน-เทา

ส่วนสีส้มประมาณ 5 % เองมั้งครับ เห็นว่าได้ประมาณศูนย์ละ 1 คัน

สีส้มเลยกลายเป็นสีหายากไปโดยปริยาย

ปล.ไม่เข้าใจว่าทำไมพวก H ประเทศไทย ถึงได้สั่งสีแบบกล้าๆกลัวๆขนาดนี้ หรือพวกเค้าจะตั้งใจหว่า :-\

สีส้ม รวมทุกLot แล้ว ศูนย์ละประมาณ 3-4 คันครับ

ขาว ดำ ศูนย์นึงได้ประมาณ 20-40 คันครับ สีอื่นๆ ก็แบ่งตามไป

แต่จริงๆ ขึ้นอยู่กับ จำนวนที่ศูนย์ขอน่ะครับ เอามานับเฉลี่ยบางที่ก็ไม่ตรง ครับ ที่ดูมา 4 ที่ Lot แรก ได้ศูนย์ล่ะคัน แต่รอบ2 มี 1-2 คันครับ

ไม่เกียวกับขนาดศูนย์ด้วย มันเกี่ยวกับตัวศูนย์ว่าร้องขอไปกี่คันต่อเดือน

ออฟไลน์ pongisra

เห็นในข่าวบอก jazz 4000 accord 2000

ออฟไลน์ mewzabahl

เซลบอก100คันเอง  ไม่รู้มั่วป่าวนะ  ;D ;D

ออฟไลน์ 5thAvenue

• Hi!!!!
ถ้านับตอนนี้ ก็ สามคัน ^_^