ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วงนี้ Easy Pass ของหมดหรือครับ  (อ่าน 4615 ครั้ง)

PKS8

• บุคคลทั่วไป
ช่วงนี้ Easy Pass ของหมดหรือครับ
« เมื่อ: มิถุนายน 04, 2011, 23:15:12 »
ผมลองโทรไปถามหลายรอบแล้ว บอกแต่ว่าของหมดๆ จะเข้ามาต้นเดือนนี้

ล่าสุดเมื่อวานลองโทรไปถามใหม่ ก็ยังบอกอีกว่าหมด

ใครเจอแบบผมบ้างครับ มันหมดจริงหรือเปล่าครับ

ออฟไลน์ Ruksadindan

• Hero Member
Re: ช่วงนี้ Easy Pass ของหมดหรือครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มิถุนายน 05, 2011, 13:12:23 »
จือนามิ ไม่เกี่ยวแน่นอน
ถ้าเขาบอกงั้นคงหมดจริงล่ะครับ ขึ้นอยู่กับว่าหมดโควต้าสำหรับบ้านทางด่วนหลังนั้น หรือส่วนกลาง แต่ถ้าต้นเดือนหน้านานจริง มันมีอะไรไปขัดไม่ให้เขาได้รายได้จากเราๆหนอ?

ออฟไลน์ NineKlao

• ชีวิตไม่ได้เป็นดังที่คิด ก็มันคือชีวิตนี่
Re: ช่วงนี้ Easy Pass ของหมดหรือครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มิถุนายน 05, 2011, 19:48:29 »
ไม่มั่งครับ ลองหาด่าน ชานๆ เมืองอยากผมดิ (ดาวคะนอง)

มี แต่เป็นรุ่น แผ่นศิรา เลยน่ะ (โครใหญ่)

ถ้าอยากได้ แนวๆ บาง กรอบ ต้องด่านในเมืองครับ (ไม่รู้แบ่งชั้นกันไง)

ผมไปซื้อมา ได้แต่แบบศิรา ทั้งหมดเลย (เซ็ง  >:()

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มิถุนายน 06, 2011, 00:43:11 »
ไม่มั่งครับ ลองหาด่าน ชานๆ เมืองอยากผมดิ (ดาวคะนอง)

มี แต่เป็นรุ่น แผ่นศิรา เลยน่ะ (โครใหญ่)

ถ้าอยากได้ แนวๆ บาง กรอบ ต้องด่านในเมืองครับ (ไม่รู้แบ่งชั้นกันไง)

ผมไปซื้อมา ได้แต่แบบศิรา ทั้งหมดเลย (เซ็ง  >:()

ผมไปซื้อที่ด่านลาดพร้าวตัดประดิษฐมนูธรรม ก็เป็นศิลานะครับ หรือมันนอกเมืองแล้วหว่า (รถติดนะ!!)

ออฟไลน์ NineKlao

• ชีวิตไม่ได้เป็นดังที่คิด ก็มันคือชีวิตนี่
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มิถุนายน 06, 2011, 19:45:13 »

ผมไปซื้อที่ด่านลาดพร้าวตัดประดิษฐมนูธรรม ก็เป็นศิลานะครับ หรือมันนอกเมืองแล้วหว่า (รถติดนะ!!)
;) ช่ายครับ นอกเมืองแล้วครับ ได้ รุ่นศิลา ครับ

ไปซื้อแถว พระรามสี่ ดิ ได้ แบบ ipad เลย  ;D

PKS8

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มิถุนายน 06, 2011, 21:02:18 »
มันต่างกันยังไงอ่ะครับ

ของที่บ้านผมเคยซื้อมามันเป็นอันเล็กๆอ่ะครับ พอจะรูปให้ดูได้มั้ยครับ

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: มิถุนายน 06, 2011, 23:14:12 »

;) ช่ายครับ นอกเมืองแล้วครับ ได้ รุ่นศิลา ครับ

ไปซื้อแถว พระรามสี่ ดิ ได้ แบบ ipad เลย  ;D

ก็ว่า เพราะผมไปซื้อตรงนั้น แต่พ่อได้แบบเล็กกว่าครับ สงสัยส่งลูกน้องเข้าไปซื้อส่วนในเมือง