ผู้เขียน หัวข้อ: Mini Review Nissan Sylphy 1.8V 2012 "Radiant Red" น้องชมพู่ในชุดแดงเชอร์รี่ เชิญชมครับ  (อ่าน 6071 ครั้ง)

ออฟไลน์ NineKlao

• Hero Member
  • ชีวิตไม่ได้เป็นดังที่คิด ก็มันคือชีวิตนี่
จัดทำ Part 1 เสร็จแล้วน่ะครับ

Nissan Sylphy 1.8V 2012 "Radiant Red" น้องชมพู่ในชุดแดงเชอร์รี่

http://www.headlightmag.com/webboard2011/index.php/topic,25144.0.html

สำหรับ Part 2 ประมาณปลายเดือน น่ะครับขอ ไปงานกินเจ ที่ภูเก็ตก่อน  :D

ออฟไลน์ kimmeng21

;D ;D ขอบคุณคับ
"โอกาส มันก็เหมือนสายน้ำ ที่ไหลผ่านมา แล้วก็ผ่านไป ถ้าคุณไม่ตักตวงมันไว้ สายน้ำมันก็จะไม่ไหลย้อนกลับ"

gunz13096

• บุคคลทั่วไป
ภาพมันกลับหัวมองไม่รู้เรื่องเลยอะครับ :)

• ชีวิตไม่ได้เป็นดังที่คิด ก็มันคือชีวิตนี่
ภาพมันกลับหัวมองไม่รู้เรื่องเลยอะครับ :)

ผมเปิด Chrome ดู ก้ไม่เห็นรูปมันกลับหัวน่ะครับ

ไม่รู้ว่าเปิดจากอะไร รูปมันถึงกลับหัวหรือครับ

ออฟไลน์ THUIO

• Full Member
รถสีสวยมากครับ
ปล.กลับหัวเหมือนกันครับ (เปิดจากiPad)

ออฟไลน์ Wayfarer-R

ออ ผมว่าถ้าดูจากมือถือ หรือแท็บเล็ตต่างๆ มันจะกลับหัวครับ  ท่านลองเปิดกับคอมตั้งโตะ หรือแล๊ปท็อปดู

gunz13096

• บุคคลทั่วไป

ผมเปิด Chrome ดู ก้ไม่เห็นรูปมันกลับหัวน่ะครับ

ไม่รู้ว่าเปิดจากอะไร รูปมันถึงกลับหัวหรือครับ
ไอแพดครับผม ;)

ออฟไลน์ dht_tubes

ดูอยู่ก็ไม่เป็นนะ

ออฟไลน์ Dejdazzle

• Full Member
เปิดจากIPad ดูแล้วมึนเลยครับ

:( มีปัญหากับ safari ใน iPad และ iPhone ครับ

ไม่รู้จะแก้ยังไงดี เพราะที่ฝากรูปไว้ก็ปกติดีครับ

หรือว่าเป็นที่ต้นฉบับ ผมถ่ายจาก iPhone ไม่เหมือนคราวก่อนที่ถ่ายจากกล้อง Ricoh น่ะครับ

ออฟไลน์ johnlee

จขกท เล่นซิลฟี่เหรอครับเนี่ย

รูปคนกินกาแฟ เห็นประจำๆๆๆ

ส่วนผม รถคันแรก(เก๋ง)เริ่มที่อัลมีร่า ก่อนละกัน ผ่อนหมดค่อยว่ากันต่อ
2535-2555 Nissan Big-m z16
2555-2561 Nissan Big-m Td27 + Bd25
2555- 2566 -Nissan Almera N17
2561- present -Isuzu D-max spacecab SLX 3.0
2566 - present Honda Jazz ge v a/t

ออฟไลน์ Slipknot`

• *** HLM.COM ***
ขอบคุณครับผม