ผู้เขียน หัวข้อ: การมาของ ออดี้ ครั้งใหม่ น่าสนใจจริงๆครับ  (อ่าน 8574 ครั้ง)

ออฟไลน์ Ty ESC

• Hero Member
Re: การมาของ ออดี้ ครั้งใหม่ น่าสนใจจริงๆครับ
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: มีนาคม 30, 2017, 08:34:12 »
ใจเยนๆครับ

ผมเชื่อว่า ลูกพี่ใหญ่เยอรมัน เค้ามีรับน้องแน่
แต่เท่าที่ดูนะ เอาเข้าจริง "เลือดเดียวกันไม่ฆ่ากันเอง" คนเค้าก็หมุนๆคนเก่าดาวกลับบ้านก็ไปอยู่โฟลค
เค้าแข่งกันแบบสร้างฐานกันไป หน้าฉากก็แข่งกันตามเนื้อผ้า หลังฉากฮั้วกันก็มี

รอดูไปก่อนแรกๆก็อาจมีโปรให้หวือหวาเรียกราคาสื่อ แต่ตระกูลนี้ก็"ไม่ธรรมดา"ต่อ ผู้บริโภคนะครับ
ไม่เจ๊งแตีไม่ได้แปลว่าจะแจกอะไรกันง่ายๆ

ตอนนี้พี่ๆสองค่ายคงปล่อยให้เด็กใหม่ตั้งไข่ไปก่อนน
ผู้บริโภค ได้ผลดีจากการแข่งขันก็ดีครับ

รอดูว่าตลาดจะเปนไง จะดึงยอดจากไหนไปเยอะ หวยอาจจะไปออกที่ค่ายสวีเดน ที่มีโจทเก่าเยอะ โดนดันลงอีก สามสี่ปีคงเห็นผล