ผู้เขียน หัวข้อ: --มาดูภาพ Digital Previews ที่ใกล้เคียงที่สุดของ BMW 4 ตัวใหม่กัน--  (อ่าน 4897 ครั้ง)

ออฟไลน์ raygun

• Hero Member
.
.
คนที่ทำทำจากภาพ spy shot ที่หลุดออกมา และคำบอกเล่าของ
คนในบริษัท bmw เอง ว่ามันจะออกมาแบบนี้ ซึ่งโดยส่วนตัวผมว่าใกล้เคียงมากๆ
รอลุ้นกันเดือนหน้า มีเปิดตัวตัว concept ครับ

Turbocharger

• บุคคลทั่วไป
ชอบท้ายบีเอ็มยุคนี้มาก มันดูซิ่งดีจริงๆ

ออฟไลน์ joa123

• Sr. Member
ตัวจริงน่าจะสวยครับ

ออฟไลน์ Maxkajoozaa

• Jr. Member
  • **
ไฟท้ายมาแนว x6 สวยดี แต่หน้ายังรับไม่ได้
2010 ACCORD G8
2013 MERCEDESBENZ C-CLASS
2014 ACCORD G9
2014 ALTiS ESPORT
2016 Ford everest 3.2+
2017 Volkswagen beetle 1.2 turbo
2018 mazda cx-5 2.2XDL AWD
2019 bmw 7 series 730LD Msport

ออฟไลน์ Gordon Freeman

จากไตคู่สมัยก่อน ตอนนี้มาทั้งซี่โครง
2011 Kawasaki Ninja 650 (Sold)
2012 Ford Fiesta 1.6 Sport Ultimate (Sold)
2013 Suzuki Swift Eco GLX 1.25 (Sold)
2015 Honda Civic 1.8 (Sold)
2017 Toyota Fortuner 2.4 (Sold)
2019 Honda Jazz S MT (Sold)
2020 Nissan Almera VL 1.0T
2022 Isuzu D-Max Cab 4 1.9 AT
2023 Neta V

ออฟไลน์ Tedjung84

เชื่อว่าคันจริงน่าจะหล่อมากกก :o

ออฟไลน์ Mp4_007

ถ้าหน้าตาแบบนี้ ต่อฝห้มีตังเหลือๆ ผมก็ไม่ซื้อ ด้านหน้า จมูกโคตรไม่สวยเลย จะใหญ่ไปไหน

ออฟไลน์ Hadoken Shoryuken

กระจังหน้ามาแบบนี้จริงดิ (โถ่ๆๆๆ)

ออฟไลน์ tatum0022

ตูดโครตสวย หน้าโคตรเกลียด
E220d AMG 17' BBS RI-D
C200 AMG Carlsson add on 12'
Fortuner 2.8 E4 16'
Camry Hybrid 10'
Jazz JP 12'
vios 13'
Preruner 08'
Austin Mini Mark1 1962

ออฟไลน์ zapdos191

เท่าที่ผมติดตาม BMW 4 มาตลอด ทั้งจากตัวพราง และจากเวปนอก

ผมว่า กระจังหน้ามันไม่มาแนวนี้ค่อนข้างแน่นอนครับ BMW ยังไม่กล้าฉีกตัวเองขนาดนั้นครับ ค่อนข้างมั่นใจ กระจังมันจะคล้ายๆ G20 ครับ แต่ไอ้ข้างล่างกระจังอ่ะ ต้องไปลุ้นกันอีกที 555+
-------- Toyota Vios 2003 --------
-------- Subaru WRX STi 2015 --------
-------- Honda Jazz GK5 --------
-------- BMW G20 330i --------
-------- Subaru Impreza WRX STi 2008 (GRF) --------
-------- Subaru Forester XT (SJG) MC --------

ออฟไลน์ toffyearn

หน้าตาดูวุ่นวายน่ะคับ

ออฟไลน์ Ninezti

• Only in a Jeep ..
    • TECHHANGOUT
ดูจากรูปหลุดๆ กระจังหน้าน่าจะใหญ่ อลังการเหมือนกัน แต่ไม่แน่จะลากลงมาสุดไหม แต่เหมือนจะคนละแบบกับ G20

ออฟไลน์ Fly to dream

ไม่ลากลงมาหรอก
ขยะของโลกออนไลน์​ในปัจจุบั​นคือเชื่อคนโง่ที่มีคำพูดสวยหรู​ หาข้อมูล​ไม่จริงมาโกหกคำโตๆ​ อีกอย่างคือพูดความจริงไม่หมด กับพวก​ Avatar ที่ทำเป็น​เก่ง​แต่เก่งน้อยในโลกความจริง​ซึ่งจะหาได้ง่าย

เท่าที่ผมติดตาม BMW 4 มาตลอด ทั้งจากตัวพราง และจากเวปนอก

ผมว่า กระจังหน้ามันไม่มาแนวนี้ค่อนข้างแน่นอนครับ BMW ยังไม่กล้าฉีกตัวเองขนาดนั้นครับ ค่อนข้างมั่นใจ กระจังมันจะคล้ายๆ G20 ครับ แต่ไอ้ข้างล่างกระจังอ่ะ ต้องไปลุ้นกันอีกที 555+

เอาตรงๆนะครับ ถ้าติดตามจริงน่าจะรู้ว่าข้อมูลตอนนี้มันมาแนวนี้แน่นอน
เพราะในเวปบอร์ดต่างประเทศ เค้ามีข้อมูลจากวงในของ BMW ที่ยืนยันแล้ว
ว่ามันจะเป็นแบบนี้ ลองดูจากรูปนี้ครับ จะชัดเจนมาก ตัวนี้คือ i4 แต่ใช้กระจังหน้าทรงเดียวกัน

ขอให้เป็นแบบนั้นครับ ผมก็เกลียดกระจังแบบนี้
แต่เอาตรงๆ ตอนนี้น่าจะยากครับ

ออฟไลน์ SM.

จากไตคู่สมัยก่อน ตอนนี้มาทั้งซี่โครง

;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D

ออฟไลน์ Hadoken Shoryuken

ตัว Grand Coupe มีรูปหลุดออกมาแล้ว ดูเส้นสายแล้วอารมณ์คล้ายๆ 8 GC

ออฟไลน์ kriz

เท่าที่ตามมาเหมือนกันว่าล่าสุด กระจังหน้าจะไม่ใช่ทรงแบบพี่ใหญ่แบบนี้นะครับ

ออฟไลน์ Sleepy Boy

ถ้าด้านหน้ามาทรงนี้จริง คงมีคนทำชุดแต่งออกมาแก้ลำขาย ผมว่าทำแผ่นรองป้ายทะเบียนแบบยาวมาวางขวางก็น่าจะพอลดความตลกลงไปได้

ออฟไลน์ ferero000

• Full Member
ดูดีหมดยกเว้นกระจังหน้า ขอเหอะอย่าเล้ยยย

ออฟไลน์ DiKiBoyZ

กระจั้งหน้าขอแบบ 8 Series เหอะ แบบนี้ไม่เอา ไม่สวยเอาซะเลย

ออฟไลน์ wsonpee

ตัว Grand Coupe มีรูปหลุดออกมาแล้ว ดูเส้นสายแล้วอารมณ์คล้ายๆ 8 GC

8 ย่อส่วน สวยมากครับ.... ขอราคาอย่าแรงมากน่าจะขายดี

ออฟไลน์ +@ Krishna @+

• *_* รถที่ดี คือ รถที่ใช้แล้วมีความสุข ^_^
กระจังหน้า ตลกดี อย่างอื่นเซ็กซี่หมด  8)

ออฟไลน์ Oatsenal1

• Full Member

ผมว่าลาก