ผู้เขียน หัวข้อ: Golf GTI ซ่อมออกมาแล้วเป็นแบบนี้ (อัพเดทว่าโดนเลื่อน)  (อ่าน 3807 ครั้ง)

ออฟไลน์ book350

• Full Member
สืบเนื่องมาจากกระทู้ก่อน

http://www.headlightmag.com/webboard2011/index.php/topic,22684.0.html

ตามคาดครับ ถูกเลื่อนเป็นวันอังคาร เดี๋ยวถึงวันนั้น เห็นงานแก้แล้วจะเอารูปมาอัพเดทกันครับ  :P
ถ้าคิดในแง่ดีก็ ยังดีที่โทรมาบอก ไม่ต้องโทรไปตาม ถ้าคิดในแง่ร้ายก็ แม่งจะนัดไปทำไมเร็วๆฟระ แล้วก็ทำไม่ได้
555

ที่โดนเลื่อนเพราะเขาบอกว่าต้องเลาะออกมาใหม่ เตรียมพื้นผิวใหม่ ทำสีใหม่ แล้วค่อยประกอบใหม่ครับ  :-\
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 07, 2012, 09:44:16 โดย book350 »
Way to Itasha!
Honda Accord CM6 (Inspire) V6 3.0L 240HP - K&N - MUGEN - LENSO
VW GTI mk6 2.0L 330HP - APR K04 - VWR - Neuspeed - Defi - Forge - Sendai

ออฟไลน์ Dr.Pop

• Sr. Member
รอชมครับ

ออฟไลน์ NineKlao

• Hero Member
  • ชีวิตไม่ได้เป็นดังที่คิด ก็มันคือชีวิตนี่
เลาะออกมา ผมว่าพสาสติกมันยืดแล้ว

แน่นำเปลี่ยนสปอยเลอร์ใหม่ งานจะออกมาสวยสุดครับ :o

ออฟไลน์ chaiz

• Sr. Member
สู้ๆครับ ขอให้เนียน

ออฟไลน์ beebird

• Hero Member
ขอให้ออกมาเนียนนะครับคุณBook

ออฟไลน์ ccr4334

• Jr. Member
  • **
 :o ถ้าเป็นผมนะ ยืนยันขอ spoiler ใหม่อย่างเดียวครับ

ไม่รู้จะต้องตามแก้กันอีกกี่ครั้ง  >:(

สู้..สู้ ครับ