ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนเพื่อนสมาชิก แนะนำศูนย์ ford ที่ เจ๋งที่สุด ในภาคอีสานให้ด้วยครับ  (อ่าน 4019 ครั้ง)

ออฟไลน์ DF-SLB

• Full Member
แบบว่า รู้ว่าศูนย์ที่บ้านตัวเอง ท่าทางจะน่าปวดหัวมิใช่เล่น สำหรับการนำรถไปเข้าศูนย์บริการ รบกวนเพื่อนสมาชิกภาคอิสานที่ใช่ ford แนะนำด้วยครับผม

ปล อีก 35 วันขึ้นฝั่ง แงๆๆๆๆ

ออฟไลน์ Devilot

• Newbie
  • *
อยุ่อุดรออกที่สกลบริการดีมากชองแถมเยอะ

แต่เคยไปซ่อมเซนเซอร์ถอยที่อุดรด็บริการดีนะแต่ของแถมน้อย

ออฟไลน์ MyName

• Hero Member
  • I'm............................
0 เมืองเลย เท่าที่เคยไปดู Fiesta มาตอนใหม่ๆ นะครับ
เซลล์เหมือนบริการจะดี แต่ไม่ดีเลย
ก็เดินเข้ามาคุยอยู่ตอนแรกๆ แล้วก็บอกข้อเสนอ ของแถมน้อยมากๆ (ไปดูตอนใหม่ๆ ตอนนี้น่าจะได้เยอะขึ้นแล้ว)
แล้วจากนั้นคุยเรื่องนี้เสร็จ ก็หายวับไปเลย ไม่มาคุยไม่มี take care เลย มีแต่เซลล์อีกคนเดินมาตอบคำถามทางเทคนิคไม่มาก
แต่ 0 นี้ก็ไม่ใช่จะใหญ่อะไรมากนะ แต่รถมีสต๊อกค่อนข้างเยอะเหมือนกันเท่าที่ดูผ่านๆ
Cars
2022 - Nissan Almera 1.0 Turbo VL
2016 - Mazda 2 1.5XD High Plus L
2008 - Mitsubishi Space Wagon 2.4 GLS Ltd. !User'Review Click here!
1997 - Daihatsu Mira

Motorcycles
2023 - Vespa Sprint S 150 i
2012 - Yamaha Mio 125 GTX