โพลล์

อยากให้คันนี้มาไทยไหม ?

อย่ามาเลย
1 (14.3%)
ไม่ค่อยอยาก
0 (0%)
เฉยๆ นะ
1 (14.3%)
น่าจะมี เป็นสีสัน
2 (28.6%)
อยากให้มาสุดๆ
3 (42.9%)

จำนวนผู้โหวตทั้งหมด: 6

ผู้เขียน หัวข้อ: Chariot Factory เฉพาะกิจ : พิมพ์เขียวหลุดของ Chevy ซีดานขนาดกลาง พื้นฐานคามาโร  (อ่าน 2717 ครั้ง)

Chariot

• บุคคลทั่วไป
Chariot Factory วันนี้มาแบบเฉพาะกิจ เนื่องจากเห็นพิมพ์เขียวของเชพวีซีดานขนาดกลาง ที่ใช้พื้นฐานของคามาโร หลุดจากเว็บนอก

ผมจึงจับมาใส่สีและล้อ ให้ดูสมจริงขึ้นหน่อย คาดว่าคันนี้จะเป็นภาคต่อของ มาลิบู ซีดานยักษ์คู่แข่งคัมรี

แล้วบ้านเรา คุณคิดว่าเหมาะสมที่จะมาแข่งกับ Camry, accord และ Teana หรือไม่ เชิญโหวตและคอมเม้นท์ครับ

ออฟไลน์ kongz158

• Jr. Member
  • **
ภาพของ Lumina ลอยมาลางๆ

กระแสคงเหมือน falcon ที่เคยเป็นกระแสในเวปนี้มาก่อนมั้งครับ แต่ถ้าหน้าตาออกมาดีผมว่า น่าลองนะ