ผู้เขียน หัวข้อ: อยากทราบว่า Hilux Vigo ไมเนอร์เชนจ์จะคล้าย ๆ กับรุ่นนี้หรือเปล่า ???  (อ่าน 7276 ครั้ง)

ออฟไลน์ Ntouchpong

• Jr. Member
  • **
อยากว่า Hilux Vigo ไมเนอร์เชนจ์จะคล้าย ๆ กับรุ่นนี้หรือเปล่า

พอดีไปเจอมาน่ะครับ

ข้อ1. เห็นไฟท้ายมันบล็อคเดียวกันเลย มีสิทธิ์เป็นแบบนี้ไหม เห็นไฟท้ายแบบ LED ด้วย
ข้อ2 . ภายในเรือนไมล์ก็คล้าย ๆ กันด้วย

ขอบคุณครับ ^^  

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 15, 2011, 23:27:31 โดย touchpong »

methus zaa

• บุคคลทั่วไป
Re: อยากว่า Hilux Vigo ไมเนอร์เชนจ์จะคล้าย ๆ กับรุ่น
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 15, 2011, 22:02:37 »
ไม่หรอกมั้งครับ

ออฟไลน์ Fly to dream

• Hero Member
Re: อยากว่า Hilux Vigo ไมเนอร์เชนจ์จะคล้าย ๆ กับรุ่น
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 15, 2011, 22:23:42 »
Toyota เวลาไมเนอร์ ให้ดู รุ่นใหญ่ของค่ายเอาไว้ครับ  เชื่อว่าจะคล้าย ทรันด้า ไม่ใช่ ทาโคม่าแน่นอน
ขยะของโลกออนไลน์​ในปัจจุบั​นคือเชื่อคนโง่ที่มีคำพูดสวยหรู​ หาข้อมูล​ไม่จริงมาโกหกคำโตๆ​ อีกอย่างคือพูดความจริงไม่หมด กับพวก​ Avatar ที่ทำเป็น​เก่ง​แต่เก่งน้อยในโลกความจริง​ซึ่งจะหาได้ง่าย

ออฟไลน์ kritphakhin

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 15, 2011, 22:33:36 »
น่าคิดนะครับ

ออฟไลน์ Nuttie

• Sr. Member
ภายในเปลี่ยนด้วยหรอครับเนี่ย  ::)

ออฟไลน์ iKrit

• Blue. Just BLUE.
อุ้ย ถ้าปรับแบบนี้แล้วถูกใจผม เบื่อสีเบจมากเลย  :-\
"การไม่มีดราม่าเป็นลาภอันประเสริฐ"
แต่มนุษย์มาม่าบางคนก็ชอบเปิดประเด็นทุกที เอ้อ...แปลก

ออฟไลน์ PapaRo@ch~*

เพิ่งไปเห็นที่ US มา
ผมว่าลองดู Toyota Highlander ก้อมีโอกาสนะ

ออฟไลน์ Ruksadindan

อาจจะไปในแนวทางเดียวกันครับ พวงมาลัยนี่สหกรณ์มากเลยนะ สำหรับ Version meca ก็ใช้ไปถึง 4Runner กับ GX470 เลยทีเดียว
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 16, 2011, 10:37:00 โดย Ruksadindan »

ออฟไลน์ keng.

• ฅ.ฅนรักรถ
ต้องรอดูอย่างเดียวครับ ไม่อยากคาดหวังอะไรเล้ยยย
:(

ออฟไลน์ MyName

• I'm............................
พึ่งเห็นคอนโซล Tacoma เต็มๆ
มันใหญ่แบบนี้นี่เอง เลยมีคนเอาไปใส่ iPad
Cars
2022 - Nissan Almera 1.0 Turbo VL
2016 - Mazda 2 1.5XD High Plus L
2008 - Mitsubishi Space Wagon 2.4 GLS Ltd. !User'Review Click here!
1997 - Daihatsu Mira

Motorcycles
2023 - Vespa Sprint S 150 i
2012 - Yamaha Mio 125 GTX

ออฟไลน์ Ntouchpong

• Jr. Member
  • **
คอนโซนกลางดูดีกว่าเดิมเยอะเลย  ใจผมอยากให้เป็นอย่างนี้จริง ๆ นะ