ผู้เขียน หัวข้อ: เข้าหน้าแรกเว็บ headlightmag.com ไม่ได้ค่ะ แต่เข้า webboard ได้ เป็นกันรึป่าวคะ  (อ่าน 8921 ครั้ง)

ออฟไลน์ Kamo

• Newbie
  • *
เข้าหน้าแรกเว็บ headlightmag.com ไม่ได้ค่ะ แต่เข้า webboard ได้ เป็นกันรึป่าวคะ

เป็นที่เราคนเดียวรึป่าวเนี้ย เปลี่ยน browser ก็ยังเป็นอยู่ เกิดอะไรขึ้นคะ
กำลังเฝ้าเว็บเตรียมอ่าน Full Review Fiesta อยู่เลยอะ

ออฟไลน์ Ruksadindan

• Hero Member
เป็นครับ

ออฟไลน์ devilwingzx

• Sr. Member
เหมือนกันครับ

ออฟไลน์ boykung

• ตอนเด็กๆ โคตรอยากเป็นจีบันเลย
สงสัย review fiesta จะข้อมูลเยอะจนล่ม
Hyundai Grand Starex 2012
Kia Rio 2013
Volvo XC60 D4 Hybrid with Engine Oil 2013
Mercedes Benz S300Hybrid AMG 2014
BMW 420D Coupe M Sport 2016

NgoH

• บุคคลทั่วไป
น่ามีการอัพเดช ข้อมูลมั้ง

746
27

ออฟไลน์ keng.

• ฅ.ฅนรักรถ
ผมก็เป็นครับ

ออฟไลน์ devilwingzx

• Sr. Member
ขึ้นแบบนี้
jtablesession::Store Failed
DB function failed with error number 1062
Duplicate entry '191a062166dbc1c4b3ae4f1dfaaa2941' for key 'PRIMARY' SQL=INSERT INTO `jos_session` ( `session_id`,`time`,`username`,`gid`,`guest`,`client_id` ) VALUES ( '191a062166dbc1c4b3ae4f1dfaaa2941','1297846682','','0','1','0' )

ออฟไลน์ Yojinboh!!

• Full Member
ตอนนี้เข้าได้เเล้วนะครับ

• Newbie
  • *
ตอนนี้เข้าได้เเล้วนะครับ

เข้าได้แล้วรึคะ เรายังเข้าไม่ได้เลยค่ะ

Fiesta ของเค้าแรงจริงๆ

• Newbie
  • *
โอเค เข้าได้แล้วค่ะ

ออฟไลน์ I-Am-Mixx

• Jr. Member
  • **
ตอนนี้เข้าไม่ได้อีกแล้วคร้าบ

ออฟไลน์ TTL

ของผมยังเข้าได้ปกติ นะครับใช้Firefox Win Xp

ออฟไลน์ Fly to dream

มันขึ้น ฐานข้อมูลผิดพลาดอีกแล้ว  -_-"
ขยะของโลกออนไลน์​ในปัจจุบั​นคือเชื่อคนโง่ที่มีคำพูดสวยหรู​ หาข้อมูล​ไม่จริงมาโกหกคำโตๆ​ อีกอย่างคือพูดความจริงไม่หมด กับพวก​ Avatar ที่ทำเป็น​เก่ง​แต่เก่งน้อยในโลกความจริง​ซึ่งจะหาได้ง่าย

ออฟไลน์ MyName

• I'm............................
ของผม Safari เข้าได้ครับ แต่ Firefox เข้าไม่ได้ ใน Mac ทั้งคู่
งงเลยครับ เข้าได้บาง Browser
Cars
2022 - Nissan Almera 1.0 Turbo VL
2016 - Mazda 2 1.5XD High Plus L
2008 - Mitsubishi Space Wagon 2.4 GLS Ltd. !User'Review Click here!
1997 - Daihatsu Mira

Motorcycles
2023 - Vespa Sprint S 150 i
2012 - Yamaha Mio 125 GTX

• Newbie
  • *
อาการยังเข้าได้บ้างไม่ได้บ้างอยู่ค่ะ น่าจะเป็นที่ระบบมากกว่า

ไม่น่าจะเกี่ยวกับ Browser แล้วมั้งคะ เราลองแล้วทั้ง Safari, Firefox, IE อาการเดียวกัน

ทางทีมงานคงกำลังแก้ไขอยู่ ยังไงเป็นกำลังใจให้นะคะ

ออฟไลน์ prai

ผมใช้ Chrome ขึ้น error number 126

ออฟไลน์ RhinoMango

• Very Rhino User
  • Let's get back to '94.
กำลังปรับแก้กันอยู่คร๊าบ  :P :P :P :P  :'(

:. Volkswagen Vento VR6 '94 // :. Nissan NX "กูปรี" '94

You can Follow me on Twitter : @rhinomango

HIGHSEA

• บุคคลทั่วไป
อาการเริ่มเป็นตั้งแต่ตอนบ่ายแล้วครับ เริ่มที่หน้าแรกก่อน แล้วก็ลามมาที่ webboardครับ
ตอนนี้หน้าแรกก็ยังเข้าไม่ใด้เลย

ข้อให้แก้ไขใด้ไวไวนะครับ สู้สู้

ออฟไลน์ MoLee

Safari  เข้าได้แบบไม่มีปัญหา เลยครับ ::)

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
    • www.headlightmag.com
ไม่ต้องตกใจครับทุกท่าน

ส่วนหนึ่งมาจาก ปัญหาของ รีวิว Fiesta นี่แหละ ที่ผมต้องเข้าไป login และ save บ่อยมาก จน session เยอะเกิน
และก่อปัญหากับ Database

ผมยังไม่รู้ว่ามันจะเป็นอีกไหม และแถมตอนนี้ ตาหน่อย mxphone เจ้าของ server ของเรา ก็บินไปไหว้พระ ทำบุญที่อินเดียแล้ว
คราวนี้ ผมก็ไม่รู้จะออกหัวออกก้อยอีกไหม

แต่ อย่างน้อย มีวิธีแก้อยู่ในมือ ก็คงจะต้องพยายามกันต่อไปละครับ

ตอนนี้ ถ้าเว็บมีปัญหาเข้าไมได้ ไม่ต้องตกใจนะครับ เป็นที่ Database ของเว็บเองนั่นละครับ มันเอ๋อๆ หน่อยช่วงนี้

สัปดาห์นี้ คือสัปา์งานเข้า ของผมเลยแหะ

ขอบคุณมากครับ

ออฟไลน์ Chris Evn

ยังเข้าไม่ได้เลยครับ ขึ้นแบบนี้

jtablesession::Store Failed
DB function failed with error number 1062
Duplicate entry '727379051786e6e5051a04631740db25' for key 'PRIMARY' SQL=INSERT INTO `jos_session` ( `session_id`,`time`,`username`,`gid`,`guest`,`client_id` ) VALUES ( '727379051786e6e5051a04631740db25','1297864606','','0','1','0' )

มันจะเป็นๆ หายๆ ครับ

ถ้าเจอเมื่อไหร่ก็พยายามปรับแก้ให้ครับผม
ไม่รู้เหมือนกันว่าเกิดจากอะไร

ออฟไลน์ YoungJet

• Jr. Member
  • **
มีหลายเว็บที่เจออาการแบบนี้
สาเหตุมาจากเว็บ ของ facebook ที่ช่วงนี้แฮงค์บ่อย ๆ
แล้วเว็บต่าง ๆ ที่เอาลิงค์ "Like" ของ facebook ไปแปะไว้
ก็พลอยช้า + แฮงค์ไปกับเขาด้วย

พอเอาออก ก็ไม่มีอาการเลย
2010 Honda Jazz
2009 Toyota Corolla Altis 1.6G
2001 Nissan Cefiro (sold)
1996 Peugeot 306 SR (sold)
1994 Honda Civic 3D (sold)
1993 Mitsubishi Lancer GLX (sold)
1984 Mitsubishi Colt Mirage (sold)

โอ้! นั่นสิ

ขอบคุณมากครับสำหรับควมคิดเห็
สังเกตเมื่อวานนี้ ว่าจะกด Share รีวิว Fiesta ไปยัง FB ยังเจอข้อความ error อยู่เลย เหมือนในเว็บตัวเองเปี๊ยบ!

ออฟไลน์ keng.

• ฅ.ฅนรักรถ
โอ้! นั่นสิ

ขอบคุณมากครับสำหรับควมคิดเห็
สังเกตเมื่อวานนี้ ว่าจะกด Share รีวิว Fiesta ไปยัง FB ยังเจอข้อความ error อยู่เลย เหมือนในเว็บตัวเองเปี๊ยบ!
แล้วอย่างนี้พี่จิมมี่จะเอาออกมั้ยครับเนี่ย?
เผื่อว่ามันจะดีขึ้น :)