ผู้เขียน หัวข้อ: + MOTOR SHOW เดือนหน้า เพื่อนๆ ขาว HLM กะจะไปดูรถอะไรเป็นพิเศษบ้างครับ +  (อ่าน 13453 ครั้ง)

ออฟไลน์ MoLee

• Hero Member
มารอดู T6 ครับ ล่าสุดเพิ่งเจอ ระหว่างทางไป จัน เสียดายถ่ายรูปมาไม่ทัน วิ่งมากัน2คันสีขาว วิ่งมาปาดหน้ารถผม
(ขับอยู่140) แล้วก็แซงหนีหายไปเลย ถนน แถวนั้นหลุมก็เยอะ รถใหญ่ก็เยอะ วิ่งกันเร็ว ชิ ...เลย

รอดู brio อีกตัวครับ ว่าจะรอดมั้ย :)

ออฟไลน์ NINENOI

• Nine & Knight
มาสด้า3 ปาเจโร่ ไทรทัน ครูซ ครับ 

น้องสต๊อปด้วยอีกคน
ถ้าเราซื้อของที่ไม่จำเป็น สุดท้ายเราต้องขายของที่จำเป็น

ออฟไลน์ beeday

• Sr. Member
3, Brio, Sonata แต่ยังไม่รู้จะมีเวลาไปดูหรือเปล่า

ว่าแต่ Stop คืออะไร??

พริตตี้ในตำนานครับ ลองถามกูเกิ้ลก็ได้ครับ เพียบ ^^"

ออฟไลน์ น้าเดช

• Full Member
  • my step on the earth
ไม่ได้ไปดูครับ แต่ที่ผมอยู่มี ฮึนไดโซนาต้า ตัวใหม่นานแล้วครับ
Smooth l Head l!ght mag l

ออฟไลน์ Armo

• Full Member
อยากไปดูมาสด้า 3 ครับ แต่ที่อยากไปดูมากกว่าคืออยากไปดู Stop ครับ อิอิ ;D

งั้นต้องแวะ Ssangyong อีกที่สิเรา อิอิ

ใช่แล้วครับต้องแวะไปตลอดเลย จนบางครั้งเริ่มเคลิ้มอยากได้รถ Ssangyong ซักคัน ถ้าเค้าแถมสต๊อปให้ไปกินข้าวด้วย 1 วัน เหอๆ ;D

ออฟไลน์ Ruksadindan

อยากไปดูมาสด้า 3 ครับ แต่ที่อยากไปดูมากกว่าคืออยากไปดู Stop ครับ อิอิ ;D

งั้นต้องแวะ Ssangyong อีกที่สิเรา อิอิ

ใช่แล้วครับต้องแวะไปตลอดเลย จนบางครั้งเริ่มเคลิ้มอยากได้รถ Ssangyong ซักคัน ถ้าเค้าแถมสต๊อปให้ไปกินข้าวด้วย 1 วัน เหอๆ ;D

ขอติดสอยห้อยตามไปอีกคนครับสำหรับงานนี้

อ้อ แล้วจริงๆ CT200h ก็น่าดูนั่นล่ะครับลืมใส่ไป

ออฟไลน์ kritphakhin

ไปด้วยครับนั่งร่วมโต๊ะก็ยังดี

ขอติดสอยห้อยตามไปอีกคนครับสำหรับงานนี้

อ้อ แล้วจริงๆ CT200h ก็น่าดูนั่นล่ะครับลืมใส่ไป

methus zaa

• บุคคลทั่วไป
new brio
new mazda 3
new sonata sport
new sLk จะมาหรือเปล่าหว่า เพราะในบทความบอกว่าอาจจะมา
new vigo ขอให้มาเหอะ ทั้งที่เป็นไปไม่ได้ 55
bmw x1
new ranger opencab
ที่เหลือพริตตี้ครับ อิอิ

ออฟไลน์ SignifeR

• Impreza Type GDG WRX
    • ร้านหนังสือผ้าสำหรับเด็ก IGGY BOOK
ปีนี้ตั้งใจว่าจะเลิกเสพพริตตี้ ไม่รู้จะทำสำเร็จหรือไม่ ไปทีไรไม่เคยได้ดูรถเท่าไหร่ ส่วนมากสอยแต่ภาพพริตตี้อย่างเดียวเลย....

สำหรับปีนี้ตั้งใจไปอยู่สองค่ายเท่านั้น คือ Subaru กับ Skoda MTM ครับ ค่ายอื่นเฉยๆ
In Garage Subaru Impreza GDG WRX  y2008 // Nissan March 1.2E y2011