ผู้เขียน หัวข้อ: เล่าสู่กันฟัง ตอน..ประทับใจ บริการ HONDA 24hr Roadside Assistance.....  (อ่าน 4994 ครั้ง)

ออฟไลน์ BOMB LOVE CITY

• Newbie
  • *
 :)เมื่อวานรถสตาร์ทไม่ติด เลยได้มีโอกาสใช้บริการช่วยเหลือฉุกเฉินของทาง ฮอนด้า บริการรวดเร็วทันใจ รอไม่นาน ประทับใจมากๆครับ ช่างและ call centor ประสานงานกันรวดเร็วดีครับ ช่างจากศูนย์ ฮอนด้าชลบุรีครับ....ทั้งหมดใช้เวลาประมาณ 20 นาทีเองครับ...

ออฟไลน์ osment

• Internship
  • Sr. Member
  • *
ผมก็เคยได้ใช้บริการแล้วครับ จัดว่าเยี่ยม รวดเร็วดี อาการรถผมคือแบตเสื่อม
แต่รถผม 1 ปี 3 เดือน ไม่น่าจะเสื่อมเร็วขนาดนี้  ;D ;D ;D ;D

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
  • Hero Member
    • www.headlightmag.com
ถ้าภายใน 24 ชั่วโมง คุณไม่มาโพสต์รายละเอียดเพิ่มเติมว่า เกิดเหตุที่ไหน
รถรุ่นอะไร ตัวเลขทะเยียน หมวดหน้า และ เลข 2 ตัวหลังของ เลขทะเบียนรถคุณ 4 ตัว
รวมทั้งเวลาที่ใช้บริการ

เราจะถือว่า กระทู้นี้ เป็นกระทู้โฆษณาแฝง
แะเราจะแจ้งให้ทาง Honda Automobile Thailand รับทราบ
และจะลบกระทู้นี้ทิ้ง

หากสามารถแจ้งรายละเอียดได้ และเป็นความจริง ต้องขออภัยมา ณ ที่นี้ด้วยครับ

ออฟไลน์ BOMB LOVE CITY

• Newbie
  • *
To...P'jimmy ด้วความประทับใจจริงๆครับถึงได้เล่าสู่กันฟังครับ เหตุการณ์เกิดขึ้นที่บ้านตัวเองครับ ในตัวเมืองชลบุรีครับ เป็นรถยนต์ ฮอนด้า ซิตี้ ป้ายแดงครับ สาเหตุที่เรียกใช้บริการก็คือ ลืมปิดไฟอ่านแผนที่ครับหลายวัน ทะเบียนป้ายแดง กxx32 คันที่รีวิวใน User's Voice ครับ เวลาประมาณ บ่ายโมงครับ มีคันนี้ได้เพราะคันสีแดงของพี่จิมมี่ ในรีวิวของพี่ที่ทำไว้ครับ ทำให้ตัดสินใจเลือกได้โดยง่าย ว่ารถอะไรที่เหมาะสมกับตัวเองที่สุดครับ ขอบคุณพี่มา ณ ที่นี้ด้วยนะครับ ติดตามผลงานพี่โดยตลอดครับ ขอบคุณครับ...... ;)

ออฟไลน์ osment

• Internship
  • Sr. Member
  • *
ขออภัยครับ สำหรับความคิดเห็นที่ 2 ของผมไม่ได้มีเจตนาแฝงครับ
ของผมเกิดที่ตรังน่ะครับ รู้สึกว่าชื่อซอยราชดำเนินรึเปล่าไม่แน่ใจ ผมเรียกว่าซอยร้านโกแจ้ง
เหตุเกิดประมาณบ่าย 3 โมงกว่าๆ วันที่ 2 กุมพา 54  
ป้ายรถ กง ...58  เป็น Civic FD 2 สีดำ  สตาร์ทไม่ติดเนื่องจากแบตเสื่อมครับ (^v^)

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
  • Hero Member
    • www.headlightmag.com
ขอบคุณมากครับทั้ง 2 ท่าน

ช่วงนี้ มีโฆษณาแงข้ามาในเว็บเยอะขึ้น
เราเลยต้องระวังกันเป็นพิเศษ ขออภัยในความไม่สะดวกครับ
เพราะเราอยากได้เสียงจาผู้ใช้จริงๆหนะครับ