ผู้เขียน หัวข้อ: หายไปนาน ขออนุญาต Admin อีกซักกระทู้นะครับ กับ Brio ในแนวทางที่น่าจะทำได้  (อ่าน 8931 ครั้ง)

ออฟไลน์ tsingtho

• Jr. Member
  • **
หายไปนาน ไม่ได้โดนอุ้มไปไหนนะครับ  ;D ;D ;D
พอดี ช่วง เดือน 2 เดือนที่ผ่านมา น้องๆนักเรียน นักศึกษา เค้าจะจบกัน เลยงานเยอะหน่อย

เห็นทางคุณ Jimmy ปรามๆไว้ กับ Brio และการ Photoshop ตอนแรกก็กะว่าจะไม่ Post ละ
แต่ก็นะ ไหนๆก็หายไปนาน ขออนุญาตอีกซักกระทู้แล้วกันนะครับผม  ;D

ผมเอา Brio มาเปลี่ยนเพียงกันชนหลัง กับ ไฟท้ายรูปแบบใหม่ในทรงเดิมครับ
แถบสีดำที่ใต้ประตูหลัง(หรือเรียกว่าหน้าต่างดี?) ติ๊ต่างว่าเป็นพลาสติกดำครอบไว้เพื่อกันรอย
สวมรองเท้าใหม่ลายพื้นๆทั่วไป และเปลี่ยนสีเป็นสีฟ้า เนื่องจากคงเห็นสีเขียวกันมาเยอะแล้ว

ถ้าผมจะซื้อเจ้า Brio ก็อาจจะให้ร้าน Fiber หล่อกันชนแบบนี้ให้ก็เป็นได้  :D

และสีแดงที่ไม่มีขาย

ส้มแบบตัวพี่

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 19, 2011, 10:27:01 โดย tsingtho »

ออฟไลน์ !LiLo!

• Sr. Member
แลดูงามตาขึ้นอย่างเห็นได้ชัด !!!! ;D ;D

ผมว่าน่าจะมีคนทำไฟแต่งแบบนี้ออกมามั่งแล ฮ่าฮ่า
Toyota Prius 2nd GEN : ถึงหน้าผมจะไม่หล่อ แต่หัวใจผม"หล่อมาก!"

alzeto

• บุคคลทั่วไป
กริีดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด  จาเอาๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ออฟไลน์ nuionline

• Full Member
ดูดีมากครับ  เห็นแบบนี้ค่อยน่าซื้อหน่อย

ออฟไลน์ หนุ่มSoSo

• Newbie
  • *
สวยดีครับ ผมจะออกรุ่น S MT เอามาขี่ให้แหล่มเลย ;)

ออฟไลน์ TnP_PKt

• Hero Member
สวยดีครับ สวยมากกกกกกกกก

ออฟไลน์ TTL

แค่เปลี่ยนแปลงแค่นี้ก็ทำให้รถดูน่าใช้ขึ้นมามากๆเลยนะครับ

ออฟไลน์ keng.

• ฅ.ฅนรักรถ
ถ้ามาแบบนี้วัยรุ่นคนไหนไม่ชอบบ้างเนี่ย?
สวยมากๆเลยครับ

ออฟไลน์ TJA

เป็นแฟนประจำติดตามจขกท.มานานแล้วครับ

ผมว่าคุณตั้งสำนักแต่ง ทำชุดพาร์ตออกมาขายดีกว่าครับ แบบJ's ,Spoon ,Mugen อะไรเงี๊ย
ผมจะไปยืนรออุดหนุนก่อนร้านเปิดเลยเอ้า   ;D

.-_-.

ออฟไลน์ FelLoW

• Newbie
  • *
สวยขึ้นเห็นได้ชัดครับ ถ้าแบบนี้น่าตัดสินใจซื้อง่ายขึ้นเยอะ :D

ออฟไลน์ chai99

Oh สวยขึ้นชัดเจน

ออฟไลน์ Sappe!

ว้าวว วว

สวยมากเลยครับ

;D
'02 Ford Ranger 2.5 Turbo XLT
'06 Ford Ranger 3.0 TDCi XLT
'10 Ford Focus 2.0 TDCi Ghia
'11 Ford Fiesta 1.6 Sport
'14 Ford EcoSport 1.5 Titanium

ออฟไลน์ numtik2005

สวยที่เดียวเชียว  ;)

NgoH

methus zaa

โอ้ มายก็อต สวยอะไรขนาดนี้เนี่ย สวยมากกกกกกกก พี่ผมบอกตรงๆนะพี่เป็นระดับเทพไปแล้วครับ ฮอนด้าเห็นนะกลืนน้ำลายเอือกๆๆๆๆๆ แน่นอน

ออฟไลน์ Iwata Kana Σ4

• Archievement in Control
มันต้องให้ได้แบบนี้สิ
ความมีระดับ มาพร้อมศักดิ์ศรีที่เหนือใคร
มีเป้าหมาย ที่อะไรก็ไม่อาจขวาง
มีอำนาจ ที่เลือกใช้ได้ตามใจ
มีชีวิต อย่างที่ใคร ก็ไม่อาจปฎิเสธ

ออฟไลน์ poonshop

แนะนำกรอบประตูเอาสีดำครับบบบบ.......

ออฟไลน์ TnP_PKt

แนะนำกรอบประตูเอาสีดำครับบบบบ.......
+1 เลยคร้าบบบบบ ถูกใจผมมากกครับพี่ กดLIKEๆ

ออฟไลน์ Jose Padilla

• **
ดูดีขึ้นจริงๆ ครับ

ออฟไลน์ Tin

• Newbie
  • *
  • i Love Knomjean, KamiKaze
ลองทาแคทอาย และปัดบรัชออนไปด้านข้างดูครับ (กรอบประตูสีดำ + ติดฟิล์ม)

ขอบคุณครับ
เมื่อไม่มีเธอ ก็ยังมีฉัน แม้ว่าความฝันมันพังสลาย
- Knomjean's Update Knomjean Cycle Album
Silence      ความเจ็บไม่มีเสียง
Over you  ไม่มีเธอก็ยังมีฉัน

ออฟไลน์ Iwata Kana Σ4

• Archievement in Control
ถึงขั้นถวายชีวิตเลยทีเดียว
ความมีระดับ มาพร้อมศักดิ์ศรีที่เหนือใคร
มีเป้าหมาย ที่อะไรก็ไม่อาจขวาง
มีอำนาจ ที่เลือกใช้ได้ตามใจ
มีชีวิต อย่างที่ใคร ก็ไม่อาจปฎิเสธ

ออฟไลน์ tsingtho

• **
ขอบคุณทุกท่านที่ติดตามครับผม   :)

ออฟไลน์ H.

แหงะ... 3 สีที่ไม่มีขาย แต่มันสวยอะ  :-[
H.