ผู้เขียน หัวข้อ: พี่จิมมี่ครับซูบารุเป็นรถของประเทศอะไรครับ  (อ่าน 20958 ครั้ง)

ออฟไลน์ SignifeR

• Hero Member
  • Impreza Type GDG WRX
    • ร้านหนังสือผ้าสำหรับเด็ก IGGY BOOK
Re: พี่จิมมี่ครับซูบารุเป็นรถของประเทศอะไรครับ
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: มีนาคม 20, 2011, 22:13:42 »
subaru มันของ toyota หรือมันเป็นหุ้นกันนใช่ปะคับ  ;D

โตโยต้าคือเจ้าของซูบารุครับ...
In Garage Subaru Impreza GDG WRX  y2008 // Nissan March 1.2E y2011

alzeto

• บุคคลทั่วไป
Re: พี่จิมมี่ครับซูบารุเป็นรถของประเทศอะไรครับ
« ตอบกลับ #31 เมื่อ: มีนาคม 21, 2011, 00:23:19 »
สงสารน้องเขานะครับเขาถามเพราะอาจจะไม่รู้จริงๆก็ได้

เอาไว้ถ้ามีโอกาส พี่พานั่งรถพี่นะครับ จะได้เข้าใจในรถ ซูบารุ อย่างถึงจิตวิญญาณแทบออกจากร่างกันเลยทีเดียว

ริงโกะ อยากนั่งเจ้าของซูบารุคันนี้ !!

(เพราะอะไร กรุณา ถามคุณจิมมี่ คริคริ)