ผู้เขียน หัวข้อ: ##รีวิว Honda Civic FD 1.8 e (as) 07 มีนิสัยไม่ดีบ้าง แต่ก็ตกหลุมรักหมดใจ##  (อ่าน 116193 ครั้ง)

ออฟไลน์ MoLee

• Hero Member
พื้นที่ห้องเก็บของค่อนข้างกว้างแต่ ไม่ลึก  
ผิดกับ B-Segment สมัยนี้กว้างก็กว้าง ลึกก็ลึก ปะหลาดใจ เดี๋ยวนี้  B-Segment มีท้ายเก็บของที่เก็บได้มากกว่า C-Segmentแล้ว  มันแปลกดีแหะ :o

ที่เห็นยุบๆลงไปเพราะผมเอาพวกที่ใส่แม่แรงออกนะครับ ตอนถ่ายรูปเพิ่งเอาออกมาจากอู่เลย
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 06, 2011, 19:25:25 โดย Moza!!! »

ข้างล่างใต้พรมนั้น มียางอะไหร่ กระทะล้อเหล็ก ขนาด 16นิ้ว 205/55  เหมือนขนาดของยางจริง
ที่จริงจะมีบล็อคพลาสติกใส่มาให้ เพื่อใส่แม่แรงและของประจำรถต่างๆ   

แต่ผมเอาออกก่อนจะเอารถเข้าอู่ ภาพที่ถ่ายนี้คือเพิ่งไปรับรถมาแล้วมาที่ทำงานเลย :)

มาดูทัศนะวิสัยกันบ้างครับ

เสาA นั้นค่อนข้างยืนเข้ามาเยอะทำให้บดบังมากพอสมควร

ส่วนเสาAซ้ายนั้น การบดบังจะน้อยกว่าเสาAขวา อย่างเห็นได้ชัด
 ส่วนเรื่องกระจกมองข้างนั้นไม่มีเป็นหาแต่อย่างใดใน ทั้ง2ข้าง สำหรับผม :)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 11, 2012, 22:36:18 โดย Moza@135!!! »

เสาCซ้าย และ cขวา มีลักษณะใหญ่ ทำให้บดบังด้านหลังพอสมควร ซึ่งรถสมัยนี้ก็มักจะเป็นแบบนี้หมดแล้ว  หน้าราดลง ท้ายสูง
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 11, 2012, 22:36:55 โดย Moza@135!!! »

ความรู้สึกของการได้ขับเจ้า FD  
พวงมาลัย ในความรู้สึกผม ยังไม่ค่อยนิ่ง เท่า ที่ควร ส่วนน้ำหนักพวงมาลัย นั้น ก็หนักนิดหน่อย ในความเร็วต่ำ  แต่กำลังดีในความเร็วสูงและ ดู มั่น ใจ มากกว่า  เจ้า คางหมู ที่เคยขับมาก่อน   ส่วนนี้ผมว่าเป็นพวงมาลัยรถอีกรุ่นนึง ที่เรียกได้ว่าเหมาะสำหรับนักหมุดเลยก็ว่าได้ครับ  เพราะมันเป็นพวงมาลัยที่หมุดสนุกจริงๆครับ

ส่วนเครื่องยนต์นั้น ตัว1.8 ก็ประหยัด พอสมควรนอกเมืองเคยทำได้
ประมาณ                     14.34 กิโลลิตร
ในเมืองเคยทำได้ดีสุด ประมาณ                8.9-10    กิโลลิตร

*หมายเหตุ ใช้น้ำมัน โซฮอล์95 และสำหรับนอกเมืองไม่ได้รักษาความเร็ว วิ่งประมาณ110-145

และถ้าอยากจะเพิ่มความเร็ว ก็ แค่กด ไปครึงคั่นเร่ง รถก็จะพุ่งพรวด ออกไป เร็วพอสมควร เพราะความฉลาดของเกียร์ที่ตบเกียร์ลงให้แทบจะทันที   จึงไม่แปลกใจว่า ทำไม พี่จิมมี จึง เกลียด มัน(บางคัน)  เพราะ เครื่อง มัน พาเพลิน จริงๆ  ;D ;D ;D

ระบบช่วงล่างนั้น ค่อน ข้าง ดี กว่า dimension ตัวเก่า พอสมควร ในความคิดผมนะ  
(ในความคิดผมนะ  ตัวเก่าผมว่ามันแข็งไปหน่อย)
 และ ผมชอบช่วงล่าง FD มากว่า Altis (ตัวเก่านะครับ)
ส่วนเรื่องแบรคเนี้ย พอใช้ได้ไม่ถึงกับดีมาก มีลักษณะไม่ตื้น เหมือน Toyota  แต่ก็ไม่ลึกมาก เหมือน  Jazz(ตัวแรก)
แต่อารมณ์เบรกดูจะทื่อๆ แต่ก็ให้ความมั่นใจได้ครับ

โดยรวมๆแล้ว  ตกลุมรัก รถคันนี้ จัง ถึงแม้จะงี้เง่าบ้าง เอาแต่ใจบ้าง แต่ก็รักแกนะ;D
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 09, 2011, 21:30:01 โดย Moza!!! »

จบแล้วครับ มีอะไรเชิญติชมได้เลยนะครับ :D

ปล.หลังจากได้ทำรีวิวชิ้นนี้แล้ว   เข้าใจพี่จิมเลย ว่ายากมากเลยนะเนี้ย    :)

ออฟไลน์ korkongzz

• Sr. Member
เยี่ยมมากครับ กับรีวิวครั้งแรก

ผมก็เพิ่งจองรุ่นนี้ไป เป็นรุ่น E นัดรับ รถ 1/07/54

กว่าจะได้ขับก็อีกนาน

ออฟไลน์ keng.

• ฅ.ฅนรักรถ
ขอบคุณสำหรับรีวิวนะครับน้องโม

รูปถ่ายเยอะดีครับ รายละเอียดก็ครบถ้วน
:)

ออฟไลน์ =TUM=

ขอบคุณครับ สำหรับรีวิว คอนโซลรุ่นนี้ ดูยังไงก็สวย โดยเฉพาะนั่งเบาะหลังแล้วมองมา ผมใช้รุ่น S MC มีแพลนจะเปลี่ยนเป็นเบาะหนังเร็วนี้ครับ

ออฟไลน์ TTL

ขอบคุณสำหรับรีวิวครับ รายละเอียดครบถ้วนดีครับ ถือว่าทำได้ดีมากเลยครับสำหรับรีวิวแรก

โดยส่วนตัวชอบภายในรุ่นนี้มากเคยไปขับของพี่สาว(ลูกพี่ลูกน้อง) ตอนไปนั่งที่คนขับนี้ทัศนวิสัยดีมากๆ แต่รู้สึกว่าไม่รู้ผมเตี้ยป่าวมองไม่คอยเห้นหน้าของรถสุดเท่าไรเลย แต่ชอบมากๆครับกระจกมันบานใหญ่+คอนโซลที่อลังการมากๆ ชับแล้วรู้สึกเหมือนอยู่ในรถที่ไฮเทคลำ้หน้าประมาณนั้นเลยครับ  :D

ขอบคุณสำหรับรีวิวครับ รายละเอียดครบถ้วนดีครับ ถือว่าทำได้ดีมากเลยครับสำหรับรีวิวแรก

โดยส่วนตัวชอบภายในรุ่นนี้มากเคยไปขับของพี่สาว(ลูกพี่ลูกน้อง) ตอนไปนั่งที่คนขับนี้ทัศนวิสัยดีมากๆ แต่รู้สึกว่าไม่รู้ผมเตี้ยป่าวมองไม่คอยเห้นหน้าของรถสุดเท่าไรเลย แต่ชอบมากๆครับกระจกมันบานใหญ่+คอนโซลที่อลังการมากๆ ชับแล้วรู้สึกเหมือนอยู่ในรถที่ไฮเทคลำ้หน้าประมาณนั้นเลยครับ  :D
ขอบคุณมากครับ  อันที่จริงแล้วถ้าอยากจะเห็นด้านหน้าของรถแนะนำว่า
 เปิดประตูหรือกระจกออกไปจะง่ายกว่า การพยายายืนหัวดูครับ ;D ;D ;D

และขอบคุณทุกฯท่านมากนะครับ

ออฟไลน์ =TUM=

เป็นธรรมดาครับ ผมสูง 183 ปรับเบาะสูงสุดหัวแทบจะติดหลังคารถแล้วยังมองไม่เห็นฝากระโปรงหน้าเลยครับ ตอนได้รถมาแรกๆต้องปรับตัวมาก เพราะปกติเราขับแต่รถที่เห็นฝากระโปรงหน้ามาตลอด แต่ตอนนี้ชินแล้วครับ อยู่กับมันมา 2 ปีกว่า มันก็ไม่ได้ขับยากอะไร  :D

ออฟไลน์ A_armZ

• Jr. Member
  • **
ขอบคุณสำหรับReviewนะครับบบบบ....แต่สงสัยว่าไอ้เลข"1.8"ตรงหน้าสัญลักษณ์"i-vtec"มานหายหรอครับ?? ???พอดีที่บ้านก็ใช้รุ่นนี้อยู่มันมีอ่ะครับ...(ผิดผลาดประการใดก็ขออภัยด้วยครับ) ;)

ขอบคุณสำหรับReviewนะครับบบบบ....แต่สงสัยว่าไอ้เลข"1.8"ตรงหน้าสัญลักษณ์"i-vtec"มานหายหรอครับ?? ???พอดีที่บ้านก็ใช้รุ่นนี้อยู่มันมีอ่ะครับ...(ผิดผลาดประการใดก็ขออภัยด้วยครับ) ;)
อ๋อ555 ผมโรคจิตถอดมันออกเองครับ กะว่าจะเปลี่ยนแม็กคนที่มองอยู่ข้างนอกจะได้ไม่รู้ว่าเครื่องเท่าไรอิอิเผลอๆจะไปหาป้าย2.0มาติดด้วย อิอิ  ;D ;D ;D

• **
อ่อๆๆๆครับ พี่นึกว่าหลุดหาย  ;)

ออฟไลน์ vellcap

I Love You ........................ Honda Civic FD
แต่ทำไมเราไม่มีโอกาศได้มาอยู่ด้วยกันเล๊ยยยยยยยย
รอบแรกเชียร์ที่บ้านสุดๆ ดันได้ CRV มา
รอบสองไม่มีเวลาเชียร์ แค่บอกว่าอยากได้ Civic 2.0

ก็
เลย
ได้

ได้ Accord ครับ เฮ้อออ ถอดได้ แต่ก็ยังรักอยู่เหมือนเดิมนะ Civic  ;)

Review ถือว่าละเอียดอยู่นะครับ อ่านง่ายด้วยครับ ขอบคุณครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 20, 2011, 21:15:36 โดย vellcap »

methus zaa

• บุคคลทั่วไป
เยี่ยมมากครับ น้องโม สุดยอดๆ ทำดีกว่าพี่อีกนะเนี่ย

เยี่ยมมากครับ น้องโม สุดยอดๆ ทำดีกว่าพี่อีกนะเนี่ย
ขอบคุณครับพี่ นิดหน่อยเองครับยังมือใหม่อยู่เลย
นี้ถ้าเมื่อวานไม่เมาส์กันนะ เสร็จตั้งแต่เมื่อคืนแล้ว อิอิ  ;D

I Love You ........................ Honda Civic FD
แต่ทำไมเราไม่มีโอกาศได้มาอยู่ด้วยกันเล๊ยยยยยยยย
รอบแรกเชียร์ที่บ้านสุดๆ ดันได้ CRV มา
รอบสองไม่มีเวลาเชียร์ แค่บอกว่าอยากได้ Civic 2.0
ก็
เลย
ได้
ได้ Accord ครับ เฮ้อออ ถอดได้ แต่ก็ยังรักอยู่เหมือนเดิมนะ Civic  ;)
เอ้าที่บ้านผมอยากได้ crv. แต่งบไม่ถึงเลยได้civic มาแทน มาแลกกันใหมครับ55(ล้อเล่นนะ) ;D
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 20, 2011, 21:19:53 โดย Moza!!! »

ออฟไลน์ GUDJA-MAN

รถรุ่นนี้อะไหล่ส่วนมากราคาถูก พนักงานที่ศูนย์ก็บริการสุดแสนประทับใจ
ล่าสุดเอา FD 1.8S ของ ผบ.ไปซ่อม เนื่องจากยางแท่นเครื่องฉีก
บริการดีมาก อะไหล่ที่ศูนย์มีของเลยไม่ต้องรอเบิก
ขนาดเข้าไปเกือบเที่ยง พร้อมเช็คระยะ เปลี่ยน้ำมันเครื่อง น้ำมันเกียร์ เบรก เคลือบสี ล้างห้องเครื่อง ช่วงเย็นก็เสร็จและ
ไม่เหมือนยี่ห้อที่ผมขับ ถ้าอยากจะให้เสร็จ หรือ รู้อาการที่เสียในวันเดียว
ต้องเอาเข้าไปเช้ามาก โชคดีก็เสร็จทัน เกิดเจอปัญหาพวกช่วงล่าง ก็ต้องทิ้งรถไว้ รอเบิกอะไหล่อีก
พอมาเจอฮอนด้า โอ้โห คนละเรื่องเลย

FD 1.8 รุ่นนี้อัตราเร่งดี ถ้าได้ 2.0 นี่เหลือเฟือ

ช่วงล่างการทรงตัวอยู่ในเกณฑ์ดี ขับตรงๆ ก็นิ่ง นุ่มดี ถือว่าใช้ได้เลยแหละ
แต่เวลาเข้าโค้งด้วยความเร็ว รู้สึก ตัวรถมันยุบตัวลงไปเยอะ
ยิ่งวิ่งด้วยความเร็วสูง แล้วโยกเปลี่ยนเลน ตัวรถท้ายมีออกให้เสียวเล่นเหมือนกัน
ตอนแรกนึกว่าเป็นที่ยางหน้าแคบไป เพราะไอ้เจ้า 1.8s มันแค่ล้อ 15 ยางแก้มโต
แต่พอลอง 2.0 ล้อ 17 ของพรรคพวก ก็เป็นอาการเดียวกันเลย
ถ้าไม่คุ้นรถ อาจมีเหวอ แต่คงไม่ใช่ปัญหา ถ้าขับกันแบบคนปกติทั่วไป

แอร์เหม็นนี่ทำใจ แก้ไม่หายซะที
แต่ประทับใจเรื่องการเก็บเสียง ยิ่งเมื่อวานพึ่งไปเปลี่ยนยางบ้านราคาเทพ GR90 มา
โอโห เงียบกริบ ไม่เสียดายเงินที่จ่ายไป

อยากเตือนเรื่องฝาพับปิดกระจกแต่งหน้าตรงที่บังแดดหน่อย
เวลาเปิดไม่ควรรุนแรงมาก เพราะมันเปราะเหลือเกิน
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 20, 2011, 21:43:51 โดย GUDJA-MAN »

ออฟไลน์ WinniE

• TO THE WORLD BEST...K5
Review ได้ละเอียดมากครับ อยากถามว่ากระจกตรงแผงบังแดดนั้นมีไฟส่องไหมครับ :)

ปล. เพิ่งรู้ว่าจขรว.(เจ้าของรีวิว)อายุเท่าผมเลย :D
2003 Honda Accord 2.4 E
2007 Nissan Frontier Navara King Cab 2.5 SE

Review ได้ละเอียดมากครับ อยากถามว่ากระจกตรงแผงบังแดดนั้นมีไฟส่องไหมครับ :)

ปล. เพิ่งรู้ว่าจขรว.(เจ้าของรีวิว)อายุเท่าผมเลย :D
ไม่มีครับมีแต่ไฟส่องแผนที่ครับ

อ๋อครับ เรียนอยู่ที่ไหนครับเนี้ย?

ออฟไลน์ Iwata Kana Σ4

• Archievement in Control
ถ้าไม่ติดเรื่องปัญหาประจำรุ่น

จะเป็นรถที่ผมอยากขับมากที่สุด รักนะ ซีวิค
ความมีระดับ มาพร้อมศักดิ์ศรีที่เหนือใคร
มีเป้าหมาย ที่อะไรก็ไม่อาจขวาง
มีอำนาจ ที่เลือกใช้ได้ตามใจ
มีชีวิต อย่างที่ใคร ก็ไม่อาจปฎิเสธ

• **
รถที่บ้านผมตอนแรกแอร์เหม็นมากกกกกก  แต่ตอนนี้ทางศูนย์ได้เปลี่ยนฟิลเตอร์ให้เรียบร้อย ต้องขอชมเชยครับ"ตอนนี้รถที่บ้านหายขาดจากอาการแอร์เหม็นแล้วครับ" ;)

รถรุ่นนี้อะไหล่ส่วนมากราคาถูก พนักงานที่ศูนย์ก็บริการสุดแสนประทับใจ
ล่าสุดเอา FD 1.8S ของ ผบ.ไปซ่อม เนื่องจากยางแท่นเครื่องฉีก
บริการดีมาก อะไหล่ที่ศูนย์มีของเลยไม่ต้องรอเบิก
ขนาดเข้าไปเกือบเที่ยง พร้อมเช็คระยะ เปลี่ยน้ำมันเครื่อง น้ำมันเกียร์ เบรก เคลือบสี ล้างห้องเครื่อง ช่วงเย็นก็เสร็จและ
ไม่เหมือนยี่ห้อที่ผมขับ ถ้าอยากจะให้เสร็จ หรือ รู้อาการที่เสียในวันเดียว
ต้องเอาเข้าไปเช้ามาก โชคดีก็เสร็จทัน เกิดเจอปัญหาพวกช่วงล่าง ก็ต้องทิ้งรถไว้ รอเบิกอะไหล่อีก
พอมาเจอฮอนด้า โอ้โห คนละเรื่องเลย

FD 1.8 รุ่นนี้อัตราเร่งดี ถ้าได้ 2.0 นี่เหลือเฟือ

ช่วงล่างการทรงตัวอยู่ในเกณฑ์ดี ขับตรงๆ ก็นิ่ง นุ่มดี ถือว่าใช้ได้เลยแหละ
แต่เวลาเข้าโค้งด้วยความเร็ว รู้สึก ตัวรถมันยุบตัวลงไปเยอะ
ยิ่งวิ่งด้วยความเร็วสูง แล้วโยกเปลี่ยนเลน ตัวรถท้ายมีออกให้เสียวเล่นเหมือนกัน
ตอนแรกนึกว่าเป็นที่ยางหน้าแคบไป เพราะไอ้เจ้า 1.8s มันแค่ล้อ 15 ยางแก้มโต
แต่พอลอง 2.0 ล้อ 17 ของพรรคพวก ก็เป็นอาการเดียวกันเลย
ถ้าไม่คุ้นรถ อาจมีเหวอ แต่คงไม่ใช่ปัญหา ถ้าขับกันแบบคนปกติทั่วไป

แอร์เหม็นนี่ทำใจ แก้ไม่หายซะที
แต่ประทับใจเรื่องการเก็บเสียง ยิ่งเมื่อวานพึ่งไปเปลี่ยนยางบ้านราคาเทพ GR90 มา
โอโห เงียบกริบ ไม่เสียดายเงินที่จ่ายไป

อยากเตือนเรื่องฝาพับปิดกระจกแต่งหน้าตรงที่บังแดดหน่อย
เวลาเปิดไม่ควรรุนแรงมาก เพราะมันเปราะเหลือเกิน
โอ้ตามนั้นเลยครับ ส่วนนึ่งที่ผมยังจับอาการนี้ไม่ได้เพราะไม่เคยสาดโค้ง (กลัวเป็นแพรวา2อิอิ)
เคยเล่น โค้งคล้ายๆหักหลบแต่ถนนโล่งนะครับเพราะเป็น ตจว. เข้าไป60  รู้สึกเลยว่าท้ายเบา  ไม่ค่อยเหมาะสำหรับคนที่ชอบสาดโค้ง

ส่วนเรื่องยางอืมผมยังไม่รู้เลยเพราะยางตัวนี้เป็น บริสสโตนER30 เป็นยางติดรถล็อตนี้   ตอนนี้อายุมันจะครบ4ปีแล้วครับ เสียงเนี้ยสุดๆ :-X
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 17, 2011, 15:36:12 โดย Moza!!! »

ออฟไลน์ karn5811

รถคันนี้มีปัญหาอะไรหรอคับ ที่ว่านิสัยไม่ดีบ้าง เอาแต่ใจบ้าง อยากรุ้อะคับ เพราะป้าก็ใช่รุ่นนี้อยุ่แต่
เป็นตัวไมเนอร์ เผื่อรุ้อาการแล้วจะได้ไปบอกป้าไห้รักษาดีๆๆอะคับ

ออฟไลน์ Lertvarit

ของผมเปลี่ยนกรองแอร์เป็นของ 3M  แอร์หายเหม็นแล้วครับ
FD 1.8 + ACV40 Hybrid + E90 LCI 320d sport 
And My new stuff  E60 LCI 520D sport

รถคันนี้มีปัญหาอะไรหรอคับ ที่ว่านิสัยไม่ดีบ้าง เอาแต่ใจบ้าง อยากรุ้อะคับ เพราะป้าก็ใช่รุ่นนี้อยุ่แต่
เป็นตัวไมเนอร์ เผื่อรุ้อาการแล้วจะได้ไปบอกป้าไห้รักษาดีๆๆอะคับ
ที่นิสัยไม่ดีก็เช่น

1.แอร์เนี้ย มีอาการเหม็นเปรียว
2.กระจกหน้าด้านซ้ายเอาลงได้ครึงเดียว
3.ยางลองแท่นเครื่อง
3อันนี้คือที่ผมเจอและได้เครมประกัน3ปี แสนโล ได้ทันนะครับ
หลังจากหมดประกันแล้วผมรู้สึกว่า เสียงใบปัดมันดังขึ้น พร้อมกับปัดไม่ค่อยสะอาด ก็เปลี่ยนใบปัดไปแล้วปนะมาณ500 ครับ แต่อันนี้มันเรื่องเล็กๆน้อยครับรับได้  
แต่.  มันมีปัญหาตอนนี้อ่ะสิครับ. เบาะหลังด้านซ้ายมันมีเสียงเวลาเรานั่งอ่ะครับ  ประมาณแอ๊ดๆคล้ายๆเสียงสปริงอ่ะครับ เดี๋ยวเรื่องนี้ผมต้องหาทางแก้ก่อนครับ

หมายเหตุนี้คือ civic FD 1.8คันเดียวนะครับ เพราะคันอื่น อาจจะมีปัญหาอื่นอีกนะครับ หรืออาจะไม่มีปัญหาเลยก็เป็นได้ดีนะครับแล้วแต่ดวง ;D

ออฟไลน์ JIRATH

รถสวย รีวิวละเอียดดีครับ

สงสัยว่าที่ปัดน้ำฝนตัวเก่าตัวใหม่มันต่างกันยังไงอะครับ ดูรูปแล้วแยกไม่ออกเลย
2008 Mazda CX-9 (SOLD)
2008 BMW X5 3.0si E70 (SOLD)
2010 Volkswagen CC R-Line (SOLD)
2014 Subaru BRZ Limited (SOLD)
2016 Subaru STi (SOLD)
2016 Honda Accord Sport
2016 BMW 328d F31 Xdrive
2015 Lexus CT200h F-Sport
2006 BMW 330i E90 6M/T

ออฟไลน์ MyName

• I'm............................
ขอบคุณมากครับสำหรับ Review
เนื้อหาทำได้ดีครับ เข้าใจง่าย ครบ ได้ใจความ

จากที่เคยสัมผัส C-seg มาหลายๆ ตัว
ผมว่า Civic FD มันคือ Hot C-seg ที่เหมาะกับทุกคน ผสมผสานความลงตัว ที่ปรับปรุงต่อยอด พัฒนาให้ก้าวกระโดดจาก Dimension
สู้นิยามใหม่ของจริงเลยครับ เครื่องดี ตัวรถดีไซน์สวย ไม่แปลกใจที่หลายๆ คนชอบมัน
ถ้าไม่ติดปัญหาต่างๆ ของรถ ผมว่ามันอาจจะกลายเป็น C-seg ที่ดีเป็นอันดับต้นๆ เลยนะนั่น  ;D
Cars
2022 - Nissan Almera 1.0 Turbo VL
2016 - Mazda 2 1.5XD High Plus L
2008 - Mitsubishi Space Wagon 2.4 GLS Ltd. !User'Review Click here!
1997 - Daihatsu Mira

Motorcycles
2023 - Vespa Sprint S 150 i
2012 - Yamaha Mio 125 GTX