ผู้เขียน หัวข้อ: **พี่ครับ ช่วยแนะนำ ร้าน ใน กรุงเทพ ที่ รับทำ/ออกแบบ bodykit รถ หน่อยคับ**  (อ่าน 4062 ครั้ง)

ออฟไลน์ aeyphuket

• Newbie
  • *
คัยรู้จักร้าน ดีๆ รับทำ bodykit ช่วยบอกหน่อยครับ หา google ไม่เจอ เลย เจอ แต่ ทำเส็จแล้วไม่
รับออกแบบ

ออฟไลน์ poonshop

• Sr. Member

ออฟไลน์ aeyphuket

• Newbie
  • *
มีร้านอื่นอีกมั้ยครับ อยาก ถามหลายๆร้านอะคับ แต่ร้าน yatt เหนเค้าทำแต่ ฝาโปรงรถ เคฟร่า อีกอย่างไม่มีเวป ด้วยร้านนี้ -*-

ออฟไลน์ poonshop

เข้าไปดูในเวปสยามสปีดเลยคับ

ออฟไลน์ kongz158

• Jr. Member
  • **

ออฟไลน์ tokyo

Unify Interparts  พิมใส่ช่องคนหาในเฟสบุคเลยครับ
07 mazda 3

ออฟไลน์ Ruksadindan

• Hero Member
เนื่องจากบ้านอยู่ในซอยบนถนนลาดพร้าว ก็ขอบอกตามที่พบเจอนะครับ มีอยู่ร้านนึง อยู่ฝั่งขาเข้า เยื้องโรงพยาบาลลาดพร้าว มาทางขาเข้า อีกหน่อยนึงครับ แต่เรื่องคุณภาพงานไม่ทราบ