ผู้เขียน หัวข้อ: สัปดาห์นี้ จะพยายาม เอารีวิว ขึ้นให้ได้สำเร็จ ตัวใดตัวหนึ่ง  (อ่าน 10145 ครั้ง)

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
  • Hero Member
    • www.headlightmag.com
แวะมาแจ้งไว้ เพื่อบีบบังคับตัวเองให้ขยัน นั่นเอง

เพราะช่วงนี้ งานการก่ายกองกันเป็นภูเขาเลากา
แถมยังมีรถให้มาถ่ายแบบติดต่อเนื่องกันอย่างยาวเฟื้อย
แล้วไหนจะต้องเตรียมอีก หลายรีวิว เอาขึ้นเว็บอีก
ซึ่งเราจะมีให้คุณอ่านกันอย่างจุใจในไม่กี่วันข้างหน้า

รอลุ้นกัน ระหว่าง LS460L หรือ C-Class จะได้เอาขึ้นก่อนกัน...
จากนั้น ก็  Full Review Teana ซึ่งจะยาวกำลังเหมาะ กระบกำลังดี มีเนื้อล้วนๆ น้ำไม่ค่อยเน้น

และ อาจจะมี รีวิว พิเศษ ครั้งแรก รายแรกของเมืองไทย มาโผล่กันให้อ่านอีกแล้ว แต่จะเป็นรถอะไร

ยังไม่บอก!!

ออฟไลน์ Deaw_BenZ''

• Sr. Member
Surprise!! ตลอด.....

มีอะไรมาให้ลุ้นอยู่เรื่อยเลยนะพี่จิมมี่นิ ;D

ออฟไลน์ PREM

รอเทียน่าอยู่นะค้าบบบ :)
2014 Mazda CX-5 2.5 S
2016 Volvo XC60 D4 
2019 Honda Jazz RS+
2020 Volvo V60 T8 Inscription
2022 Mazda CX-30 SP

ออฟไลน์ zev

• Newbie
  • *
สู้ ๆ ครับ แต่ก็พักผ่อนบ้างนะครับ ผมเข้าใจว่า กว่าจะได้แต่ละ Review มันมีกระบวนการอะไรบ้าง
แต่ก็ เป็นกำลังใจครับ คงทำอะไรไม่ได้มากว่านี้  รักษาสุขภาพครับ

ออฟไลน์ H3T

เฮียจิม รู้สึกว่าจะชอบทำงานภายใต้ความกดดันจริงๆ สงสัยแรงกดดันจากคนอื่นๆจะยังไม่หนักพอ ต้องมากดดันตัวเองซะงั้น ผมหล่ะเหนื่อยแทนจริงๆ ยังไงก็ขอบคุณด้วยนะครับ

ออฟไลน์ sandjungkub

• Jr. Member
  • **
ลุยโลดเลยครับตราบใดที่ยังทำ ผมเองก้จะคอยอ่านทุกอย่างครับ

ออฟไลน์ bankpike

• Jr. Member
  • **
    • https://www.facebook.com/bankpike
c-class มั้ยพี่

มีแต่คนรอ...

ออฟไลน์ tyong

• Full Member
ขอเดาแบบเข้าข้างตัวเองว่าน่าจะเป้น c-class ครับ  :)
2019-now: BMW 320D G20
2018-now: MB C250 Coupe AMG
2017-2019: MB GLA200 Urban
2014-2018: BMW F30 328i M Sport
2012-2017: Mini Cooper S R56 look 2

ออฟไลน์ rich_gt

• Newbie
  • *
ขอ Alphard 3.5 อยู่ใน list ด้วยนะครับ พี่ Jimmy

ออฟไลน์ Pan Paitoonpong

• Long live M/T
อยากให้เอา C-Class ขึ้นก่อน มีคำถามอะไร ให้ PM มา ตอบได้จะตอบให้สุดๆ เพื่อให้คนรอ C-Class ได้อ่านกันสักที

เหตุที่อยากให้เอา C-Classขึ้นก่อนเพราะยังไม่มีเวลาทำวิดิโอให้ ไม่น่าว่างทำให้ได้ภายในเสาร์อาทิตย์นี้แน่นอนด้วย แต่ C-Class น่ะไม่มี Bonus Track หรืออะไรทั้งนั้น เอาขึ้นไปได้เลย
- Nissan Tiida บ้านๆ/NX Coupe/AE111/190E1.8

ออฟไลน์ maada2

• Newbie
  • *
สาธุๆๆๆ  ขอให้เป็นซีคลาสเถอะครับ ที่จาขึ้นเวปในอาทิตย์นี้  ยังไงก้อต้องเป็นกำลังใจให้พี่จิมมี่ด้วยนะครับ สู้ๆๆครับพี่

ออฟไลน์ Deaw_BenZ''

;D ติดตามซี-คลาส ด้วยคนคับ

ขอบคุณสำหรับทุกรีวิว+จะเป็นกำลังใจให้ครับ

ออฟไลน์ gatasila

ถ้ารีวิวมีคลิปวีดีโอด้วยขอหน้าคนพูดด้วยนะครับ ฟังแต่เสียงไม่รู้ไผเป็นไผ ;D

ออฟไลน์ 380Z

เข้ามาดู

ออฟไลน์ ☺????☺

รอ จน จะไม่รอแล้วเพ่ จิมมี่ NEW c-class ของผมอยู่ไหนนนนนนนนนน 

ออฟไลน์ boykung

• ตอนเด็กๆ โคตรอยากเป็นจีบันเลย
รอ ร๊อ รอ
Hyundai Grand Starex 2012
Kia Rio 2013
Volvo XC60 D4 Hybrid with Engine Oil 2013
Mercedes Benz S300Hybrid AMG 2014
BMW 420D Coupe M Sport 2016

ออฟไลน์ MyName

• I'm............................
รอ C-class ครับ
Cars
2022 - Nissan Almera 1.0 Turbo VL
2016 - Mazda 2 1.5XD High Plus L
2008 - Mitsubishi Space Wagon 2.4 GLS Ltd. !User'Review Click here!
1997 - Daihatsu Mira

Motorcycles
2023 - Vespa Sprint S 150 i
2012 - Yamaha Mio 125 GTX

ออฟไลน์ Pan Paitoonpong

• Long live M/T
ผมว่ารีวิว C-Class ถ้าภายในสิ้นเดือนนี้ไ่ม่ขึ้น ก็เอาไปเจอกันใน Rewind อีก 10 ปีข้างหน้าละกันครับจิมมี่

ไม่ได้ด่านะครับ แค่กวนส้น มีไรป่ะ

แต่ดูรูปการณ์แล้วสงสัยว่า LS มาก่อนแน่ เพราะขับมา 2 คันแล้ว น่าจะเขียนง่าย
จากนั้นก็จะเป็นอะไรก็ไม่รู้แล้ว มันเกือบจะได้เป็น C-Class มาเดือนนึงแล้วมั้ง 55
- Nissan Tiida บ้านๆ/NX Coupe/AE111/190E1.8

ออฟไลน์ • Jmng™ •

• My name is Ko krub.
    • www.facebook.com/satinokoko

และ อาจจะมี รีวิว พิเศษ ครั้งแรก รายแรกของเมืองไทย มาโผล่กันให้อ่านอีกแล้ว แต่จะเป็นรถอะไร

ยังไม่บอก!!

ถ้าจะให้เดา... น่าจะเป็น Camry Hybrid ครับ
난널사랑해...파제로 스포트......... รีวิว Pajero Sport .. http://bit.ly/pZjq5h เชิญเสพ
www.facebook.com/satinokoko  
!Instagram @Kbltz_Jmng

Jmng FACMU19 :)

ออฟไลน์ HDE35

• Full Member
คิดว่าเป็น camry hybrid เหมือนกัน  แต่จะ surprise สุดก็เป็น prius ล่ะครับ

methus zaa

• บุคคลทั่วไป
พี่จิมมี่จะดองรีวิวc-classแบบaccordทำไมครับผมรอแล้วรออีกพี่จิมมี่ให้เกียรติผู้ที่มาชมบ้างนะครับวันนี้เอาขึ้นเลยยิ่งดีครับผมจะได้รออ่านfull review new teanaฉบับหน้าไปด้วยเลยแล้วยิ่งรีบเอาขึ้นเลยก็จะยิ่งรวดเร็วต่อการตัดสินใจในการเลือกรถของท่านผู้ชมด้วยเพราะทุกคนอยากดูรีวิวของพี่จิมมี่ผมก็ด้วยเพราะรีวิวของพี่จิมมี่มีความละเอียดและเข้าถึงผู้ที่มาชมด้วย ปล.อย่าทะเลาะกันเลยครับเป็นเพื่อนกันดีแล้วผมว่าตอนนี้พี่จิมมี่เลือกได้แล้วว่าจะเอาอันไหนขึ้นครับ อย่าท้อนะครับ สู้สู้นะครับ อยากอ่านใจจะขาดแล้วครับ

methus zaa

• บุคคลทั่วไป
ขอให้เสร็จเย็นนี้ด้วยนะคับ รอม่ายไหวแล้ว

ออฟไลน์ boyddii

• Bunny
ขึ้นอันไหนก็อ่านอันนั้นแหละครับ เพราะสุดท้าย ก็ติดตามอ่านทุกอันอยู่ดี อิอิ......  ;D

ขอบคุณพี่ ๆ ที่ทำรีวิวให้อ่านนะครับ  ;)

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
    • www.headlightmag.com
น้องครับ

พี่พยามเต็มที่แล้วละครับ ได้แค่นี้ละครับน้องเอ้ย

ยังมีงานอีกกองพะเรอเกวียนครับ ใจเย็นๆเน่อ