ผู้เขียน หัวข้อ: งาน PART TIME ทำที่บ้าน จ่ายรายวัน 600 บาท Top pro งาน ต้องการรับด่วนมาก!  (อ่าน 11705 ครั้ง)

tarinza

• บุคคลทั่วไป

ต้องการรับด่วนมาก ! เริ่มงานได้ทันที !

รายละเอียดงาน
•  คีย์ข้อมูล ตามเอกสารที่ได้รับ ผ่านโปรแกรมเฉพาะทาง
•  ไม่จำเป็นต้องมีประสบการณ์ มีการสอนงานให้
•  ทำงาน 3 ชม./วัน หรือมากกว่า
•  ทำเป็น งานนอกเวลา หรือ งานประจำ ได้
•  ยินดี รับนักศึกษาจบใหม่ หรือ ที่เรียนอยู่ แต่สนใจทำงาน
•  สำหรับ part time สามารถ ทำงานที่บ้าน ได้

คุณสมบัติ
•  วุฒิ ม.3 - ปริญญาตรี
•  ขยัน ใช้งาน Internet ได้ดี
•  ทำงานได้ 3 ชม./วัน  3-4 วัน/สัปดาห์
•  ไม่จำกัดเพศ ไม่จำเป็นต้องมีประสบการณ์

เอกสารติดต่องาน
•  สำเนาบัตรประชาชน
•  สำเนาสมุดบัญชีหน้าแรก
•  กรุณาจดหมายเลข    H129355  เข้ามาติดต่อด้วย

สนใจติดต่อ คุณธารินทร์ (โดม)

โทร. 087-3142466 , 086-3315255  09.00-24.00 น.

ที่ตั้ง : อาคาร AEON ตรงข้ามกับ ม.ราชภัฏพระนคร ถ. แจ้งวัฒนะ ( บางเขน )

เปิดทำการทุกวัน เวลา 09.00น.-17.00น.

อ่านรายละเอียดงานเพิ่มเติม

www.jobs-thai.blogspot.com

ออฟไลน์ vellcap

• Hero Member
พอหรือยังครับ

อ่านกฎก่อนบ้างเถอะครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 28, 2011, 02:17:49 โดย vellcap »

ออฟไลน์ H.

พอหรือยังครับ

อ่านกฎก่อนบ้างเถอะครับ
คิดว่าเขาจะอ่านหรอครับ - -"
เผลอๆเป็นแค่โปรแกรมด้วยซ้ำ
H.

alzeto

ถ้าเปรียบกับบัว ก็คงเป็นบัว ใต้ตมที่โดน แผ่นคอนกรีต ทับอีกทีค่ะ

เข้าใจพวกทำมาหากินนะคะ  แต่งานสบายเกินขนาดนี้ขอแอนตี้ึค่ะ

รอฟ้อนต์แดงตัวแม่มาดีกว่าค่ะ

ออฟไลน์ Fly to dream

พี่จิมมี่ครับหาทางเล่นมันทางกฏหมายดีกว่า มันน่าจะมีช่องทางเล่นมันได้ เลวเกินไปแล้ว
ขยะของโลกออนไลน์​ในปัจจุบั​นคือเชื่อคนโง่ที่มีคำพูดสวยหรู​ หาข้อมูล​ไม่จริงมาโกหกคำโตๆ​ อีกอย่างคือพูดความจริงไม่หมด กับพวก​ Avatar ที่ทำเป็น​เก่ง​แต่เก่งน้อยในโลกความจริง​ซึ่งจะหาได้ง่าย

ออฟไลน์ BBOnLY

• เพจวิศวะท่องโลกการเงิน
มันมาอีกแล้ว = =
ติดตามเพจ "วิศวะท่องโลกการเงิน" ได้นะครับ

https://www.facebook.com/engineerinsidefinanceworld

ให้ #แอดบอยดูแล ได้ครับ

ออฟไลน์ ae_fer

• Jr. Member
  • **
แผนที่ชัดเจนเลยคราวนี้ :-\

ออฟไลน์ Iwata Kana Σ4

• Archievement in Control
ซีเมนต์เรียกทวดแล้วแบบนี้
ความมีระดับ มาพร้อมศักดิ์ศรีที่เหนือใคร
มีเป้าหมาย ที่อะไรก็ไม่อาจขวาง
มีอำนาจ ที่เลือกใช้ได้ตามใจ
มีชีวิต อย่างที่ใคร ก็ไม่อาจปฎิเสธ

ออฟไลน์ • Jmng™ •

• My name is Ko krub.
    • www.facebook.com/satinokoko
เคยหยิกเทียบกันมั้ย
ว่าหนังเท้ากะหนังหน้าตัวเองอ่ะ เจ็บเท่ากันมั้ย

หน้าด้านจริงๆ

ตาบอดรึไงวะ กฎเค้าก็มีอ่านอยู่ว่าห้ามโฆษณา
เลว !!
난널사랑해...파제로 스포트......... รีวิว Pajero Sport .. http://bit.ly/pZjq5h เชิญเสพ
www.facebook.com/satinokoko  
!Instagram @Kbltz_Jmng

Jmng FACMU19 :)

ออฟไลน์ lastDezember Pae

• Keep working by Johnie worker
ไอ้พวกนี้แดกหญ้าแทนข้าวครับ

คุยกับมันไม่รู้เรื่อง อีกอย่างคงมีคนสั่งมันมาอีกที

มันไม่มีทางเจริญหรอกไอ้พวกนี้อ่ะ มันก็เป็นแค่ทาสที่ให้เค้าคอยสั่งงาน

มันคิดเองไม่เป็นหรอก ได้แต่คอยอยู่ใต้ตีนให้คนอื่นเหยียบย้ำ

ปลงละผมเหนื่อยกับพวกไร้ปัญญา ไปหาข้าวเช้ากินดีกว่า
ขับรถเร็วไม่ได้เรียกว่าเก่ง ขับรถเก่งไม่จำเป็นต้องขับเร็ว

ออฟไลน์ TnP_PKt

แม่ม ยังไม่เลิกอีกหรอวะ โฆษณาเกรียนๆแบบนี้อะ

T-l2-O-Y ! !

ลาก่อนจ้าาา

จุ๊บุ ๆ =3=" !!
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 28, 2011, 09:07:18 โดย T-l2-O-Y ! ! »

ออฟไลน์ Deaw_BenZ''

• Sr. Member
ไม่ไหวจะเคลียร์ --" ขอรำคาญด้วยคนครับ

ออฟไลน์ boykung

• ตอนเด็กๆ โคตรอยากเป็นจีบันเลย
แดรกวีต้า แล้วไปตายซะ
Hyundai Grand Starex 2012
Kia Rio 2013
Volvo XC60 D4 Hybrid with Engine Oil 2013
Mercedes Benz S300Hybrid AMG 2014
BMW 420D Coupe M Sport 2016

ออฟไลน์ maggie

ไอ้หอก ตัวนี้ดูๆไปน่าสงสารนะครับ มันไม่มีปัญญาไปทำมาหากินอย่างอื่นก็เลยต้องคอยมาเกาะคนอื่นเค้ากินแบบนี้ หรือความจริงอาจเป็นว่า มันเป็นชาวต่างชาติมารับเป็นคนใช้ตามบ้าน แล้วโดนบังคับให้postตาม webboard ต่างๆแล้วแต่ที่เจ้านายมันสั่ง อยากจะสมเพชมันจริงๆ ชีวิตมีทางเลือกตั้งเยอะ เสือกมาเลยชีวิตและเจ้านาย เส็งเคร็ง แบบนี้

ออฟไลน์ WinniE

• TO THE WORLD BEST...K5
คุณmung(มรึง)ครับ ไม่ทราบว่าคุณmung อ่านหนังสือออกหรือเปล่า?
หรือคุณmung ทำเป็นแต่copy and paste เหรอครับ
อยากจะบอกว่า แบคทีเรียบางตัวยังมีประโยช์นกว่าคุณmung เลย
หรือคุณmung เป็นพวก...ชิงเชื้อโรคเกิด
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 28, 2011, 18:48:55 โดย WinniE »
2003 Honda Accord 2.4 E
2007 Nissan Frontier Navara King Cab 2.5 SE

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
    • www.headlightmag.com
โทรไปหาแล้วครับ

เสียงผู้หญิงรับสาย

ถามว่า ติดต่อเรื่องงานหรือเปล่า พักที่ไหน

พอผมบอกว่าผมมาจากเว็บไหน ฝากบอกเขาด้วยว่าอย่าเอากระทู้มาลงอีก

ผมใส่น้ำเสียงไม่พอใจเข้าไป
ยายคนนี้ ควาดผมกลับว่า

"นี่คุณพูดให้มันดีๆหน่อย ฉันไม่ใช่คุณโดม !@#$%^&*()_+"

ผมไม่ฟังต่ออะไรทั้งสิ้น

และกดตัดสายทิ้งในทันที!

รายงานสมาชิกเท่านี้

จบข่าว

ออฟไลน์ MoLee

ถามว่า ติดต่อเรื่องงานหรือเปล่า พักที่ไหน

พอผมบอกว่าผมมาจากเว็บไหน ฝากบอกเขาด้วยว่าอย่าเอากระทู้มาลงอีก

"นี่คุณพูดให้มันดีๆหน่อย ฉันไม่ใช่คุณโดม !@#$%^&*()_+"

จบข่าว

จะรอดูผลนะครับว่า ยังจะด้านมาลงอีกมั้ย!!! >:(

ออฟไลน์ *Zatan_p2*

จบข่าว

จะรอดูผลนะครับว่า ยังจะด้านมาลงอีกมั้ย!!! >:(

ผมว่ายังมีมาอีกครับ       

เพราะพวกนั้นเค้าโพสไปเรื่อย 
เก่งแกมดีเป็นศักดิ์เป็นศรีกว่าเก่งแกมโกง

ออฟไลน์ BaSkInElItEgUyS

• BaSkInElItEgUy PeRsEuS PrInCe of ZuEs
มันน่าเหวี่ยงให้จมดินนัก

ออฟไลน์ H.

555 นับถือคุณจิมห้ะ เป็นเว็บผมเองนะ ผมจะขอสายคนที่มันเอามาโพสแล้วด่าให้แหลกเลย
H.

ออฟไลน์ Sappe!

อร๊ายย ยยย

มันยังไม่เข็ดหรอ??

เคยกลับมาอ่านกระทู้ที่มันโพสไหม ว่าเค้าด่ามันว่ายังไงห๊ะ??

โทรไปยังมีหน้ามาด่าตอบอีก โทรไปด่ามันอีกเลยครับ  ;D
'02 Ford Ranger 2.5 Turbo XLT
'06 Ford Ranger 3.0 TDCi XLT
'10 Ford Focus 2.0 TDCi Ghia
'11 Ford Fiesta 1.6 Sport
'14 Ford EcoSport 1.5 Titanium

ออฟไลน์ Kraze

• Newbie
  • *
ผมว่าด่าไปคนที่มาโพสต์ก็ไม่รู้เรื่องหรือไม่มาอ่านแน่ๆครับเพราะเคยได้ยินมาว่ามันมีโปรแกรม post ลง webboard ต่างๆในเน็ตแบบทีเดียวได้เป็นร้อยเป็นพันบอร์ดขายกันอยู่ครับทำงานโดยการพิมพ์ข้อความที่อยากโพสต์ลงในโปรแกรมแล้วกดส่งทีเดียวข้อความก็จะวิ่งไปแปะตาม board สาธารณะต่างๆเองโดยอัตโนมัติครับเพราะชะนั้นคนพิมพ์เองก็ไม่รู้หรอกว่ามันไปโผล่ที่ไหนบ้าง
แนะนำคุณ Jimmy ว่าตั้งให้บอร์ดต้องสมัครสมาชิคก่อนถึงจะ post ได้หรือใช้ captcha ที่มันจะเป็นระบบให้พิมพ์ตัวอักษรให้ตรงกับรูปที่แสดงก่อนถึงจะ post ข้อความ
ได้นะครับน่าจะกันได้ในระดับนึง
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 28, 2011, 13:18:39 โดย Kraze »

ออฟไลน์ Sappe!

ผมว่าด่าไปคนที่มาโพสต์ก็ไม่รู้เรื่องหรือไม่มาอ่านแน่ๆครับเพราะเคยได้ยินมาว่ามันมีโปรแกรม post ลง webboard ต่างๆในเน็ตแบบทีเดียวได้เป็นร้อยเป็นพันบอร์ดขายกันอยู่ครับทำงานโดยการพิมพ์ข้อความที่อยากโพสต์ลงในโปรแกรมแล้วกดส่งทีเดียวข้อความก็จะวิ่งไปแปะตาม board สาธารณะต่างๆเองโดยอัตโนมัติครับเพราะชะนั้นคนพิมพ์เองก็ไม่รู้หรอกว่ามันไปโผล่ที่ไหนบ้าง
แนะนำคุณ Jimmy ว่าตั้งให้บอร์ดต้องสมัครสมาชิคก่อนถึงจะ post ได้หรือใช้ captcha ที่มันจะเป็นระบบให้พิมพ์ตัวอักษรให้ตรงกับรูปที่แสดงก่อนถึงจะ post ข้อความ
ได้นะครับน่าจะกันได้ในระดับนึง

บอร์ดเราถ้าไม่สมัครสมาชิกก็ รีพาย ไม่ได้ ตั้งกระทู้ไม่ได้ไม่ใช่หรอครับ??

ถ้าใช้ captcha ก็ใช้แต่ ตั้งกระทู้น่ะครับ ถ้าตั้ง รีพาย ด้วยจะ รีพาย ไม่มันส์ มันจะช้า  ;D
'02 Ford Ranger 2.5 Turbo XLT
'06 Ford Ranger 3.0 TDCi XLT
'10 Ford Focus 2.0 TDCi Ghia
'11 Ford Fiesta 1.6 Sport
'14 Ford EcoSport 1.5 Titanium

ออฟไลน์ BMTA

โหแสบตา 8)

2012 ALMERA  1.2E M/T

ออฟไลน์ wiszard

• Full Member
ตลกตรงที่ ตัวแดงมาจากไหน เต็มไปหมด 555+

ออฟไลน์ H.

บอร์ดเราถ้าไม่สมัครสมาชิกก็ รีพาย ไม่ได้ ตั้งกระทู้ไม่ได้ไม่ใช่หรอครับ??

ถ้าใช้ captcha ก็ใช้แต่ ตั้งกระทู้น่ะครับ ถ้าตั้ง รีพาย ด้วยจะ รีพาย ไม่มันส์ มันจะช้า  ;D
ถ้าแค่สมัครแปบเดียวก็ได้ครับ พอดี username จากนั้นก็เอาโปรแกรมมาโพส
บางทีสมัครยังใช้โปรแกรมสมัครเลย เป็นสแปม

แต่ผมว่ากรณีน่าจะเป็นการก่อกวน
ปกติพวกนี้พอโดนแบนสักรอบก็ไม่ค่อยกลับมาอีกหรอก มักไปโพสในบอร์ดสาธารณะมากกว่าเพราะสมัครยาก

แต่ไอ้นี้เห็นมาแล้วมาอีก ถ้าไม่ใช่คนเดียวกันเจตนาเอาข้อความจากที่อื่นมาก่อกวนในนี้ ก็โคตรดวงที่พวกนี้มาจากแหล่งเดียวกันแต่คนละคน
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 28, 2011, 15:13:47 โดย Codename - H »
H.

ออฟไลน์ MyName

• I'm............................
ปกติก็ไม่ค่อยยุ่งเกี่ยวอะไรกับกระทู้แบบนี้นะครับ
แต่รู้สึกว่าคราวนี้ พวกพี่ๆ ร่วมมือกันเป็นแดงเดือดเหลืองเถือกกันจริงๆ ;D
Cars
2022 - Nissan Almera 1.0 Turbo VL
2016 - Mazda 2 1.5XD High Plus L
2008 - Mitsubishi Space Wagon 2.4 GLS Ltd. !User'Review Click here!
1997 - Daihatsu Mira

Motorcycles
2023 - Vespa Sprint S 150 i
2012 - Yamaha Mio 125 GTX

ออฟไลน์ Iwata Kana Σ4

• Archievement in Control
ความมีระดับ มาพร้อมศักดิ์ศรีที่เหนือใคร
มีเป้าหมาย ที่อะไรก็ไม่อาจขวาง
มีอำนาจ ที่เลือกใช้ได้ตามใจ
มีชีวิต อย่างที่ใคร ก็ไม่อาจปฎิเสธ

ออฟไลน์ VIRICIDE

• Jr. Member
  • **