ผู้เขียน หัวข้อ: ท่านใดมีรูป Z4 สีเหลืองในงานมอเตอร์โชว์ กรุณา ลงให้หน่อยครับ  (อ่าน 9620 ครั้ง)

ออฟไลน์ Shrimp cm

• Jr. Member
  • **
  • 344 Day This my Z4 or March I Like it's
    • เว๊ปของ ข้าพเจ้า
ตามหัวข้อเลยครับ
ท่านใดมีรูป Z4 สีเหลืองในงานมอเตอร์โชว์ กรุณา ลงให้หน่อยครับ

อยากเห็นมาก หาดูไม่ได้เลยมีเเต่คนบอกว่าสวย

ขอบพระคุณครับ
13-15 นี้ ขับรถ ระวังๆด้วยนะครับ ทุก ท่าน

ออฟไลน์ Tin

• Newbie
  • *
  • i Love Knomjean, KamiKaze
มาแล้วๆๆตัว

เมื่อไม่มีเธอ ก็ยังมีฉัน แม้ว่าความฝันมันพังสลาย
- Knomjean's Update Knomjean Cycle Album
Silence      ความเจ็บไม่มีเสียง
Over you  ไม่มีเธอก็ยังมีฉัน

• **
  • 344 Day This my Z4 or March I Like it's
โอ้ย สุดๆ ปกติเเล้วชอบน้ำเงิน เจอสีเหลืองเข้าไป ข่นลุกๆๆ

ขอบคุณมากครับ
13-15 นี้ ขับรถ ระวังๆด้วยนะครับ ทุก ท่าน

ออฟไลน์ SP

• Hero Member

ออฟไลน์ ectomor

• **
รูปอาจไม่ชัดแต่สวย 2 เท่าครับ  ;)

ออฟไลน์ keng.

• ฅ.ฅนรักรถ
^
^
เอ๊ะ ! ทำไมมันดูสวยกว่าภาพแรกนะ
O_O

• **
^
^
เอ๊ะ ! ทำไมมันดูสวยกว่าภาพแรกนะ
O_O

นั้น น่ะสิ - -

• **
เดี๋ยวๆ

ใครพอจะรู้ไหมครับว่า สีเหลืองนี้ มัน รุ่นไหน ไฮไลด์รึป่าวเพราะล้อไม่เหมือนตัวที่พี่จิมมี่ทำรีวิวเลยอะครับ

ออฟไลน์ vollgas

• **
  • It's not a car, It's a Volkswagen.
ดีมากเลยครับ
ผมเบื่อ ขาว เทา ดำ รถนะครับไม่ใช่ grayscale  :D
GTi : Adjective
Denoting a high-performance car with a fuel-injected engine.

(Oo\=gti==W====/oO)

T-l2-O-Y ! !

• บุคคลทั่วไป
^
^
O_O

เพราะท่านเสื้อเขียวในภาพไงครับ ... ฮิ่ ฮิ่  ;D !!

ออฟไลน์ BigBlahBlah

• Full Member
เดี๋ยวๆ

ใครพอจะรู้ไหมครับว่า สีเหลืองนี้ มัน รุ่นไหน ไฮไลด์รึป่าวเพราะล้อไม่เหมือนตัวที่พี่จิมมี่ทำรีวิวเลยอะครับ

น่าจะ Sport นะครับ แต่ผมเห็นลายนี้ครั้งแรกในรุ่นไฮไลน์นะ  แอบงง

ลองเทียบดู http://www.bmw.co.th/th/_common/shared/newvehicles/z4/roadster/2009/pdf/z4_23i_th_Spec.pdf

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 05, 2011, 22:31:13 โดย BigBlahBlah »
Gadgets ?????????????????????

ออฟไลน์ champ1234

• **
วันนี้ได้มีโอกาส ขับตาม z4 สีเหลือ ตรงสาย 2 สวยมากครับ ถ้าสนใจซื้อขับเลยครับ สีเหลืองสวยครับ

methus zaa

• บุคคลทั่วไป
สวยมากครับ

• **
ขอบคุณทุกคนมากครับ

• **
ไม่ใช่ ทั้้ง ไฮไลด์เละ สปอต อะครับ มันเป้น  V-spoke 296

อะครับดูจาก
http://www.bmw.com/com/en/newvehicles/z4/z4/2009/visualizer.html

ตัวไฮไลด์มัน 293 สปอตเป็น 325

ชอบจังเเม็คตัวนี้

ออฟไลน์ ae_fer

• **
สวยจริงๆครับสีนี้

ออฟไลน์ Sappe!

ผมมี 2 รูปครับ แต่อาจจะถ่ายไม่สวย  ;D

'02 Ford Ranger 2.5 Turbo XLT
'06 Ford Ranger 3.0 TDCi XLT
'10 Ford Focus 2.0 TDCi Ghia
'11 Ford Fiesta 1.6 Sport
'14 Ford EcoSport 1.5 Titanium

ออฟไลน์ lastDezember Pae

• Keep working by Johnie worker
ภาพที่สองบีเอ็มสีขาวหรอครับ  ;D
ขับรถเร็วไม่ได้เรียกว่าเก่ง ขับรถเก่งไม่จำเป็นต้องขับเร็ว