ผู้เขียน หัวข้อ: ++ ยังแรงไม่ตก ยอดขาย Ford Fiesta เดือนมีนาคม 2011 ได้ 1,425 คัน +++  (อ่าน 7884 ครั้ง)

ออฟไลน์ HOMY_DEMIO

• Hero Member
แรงดีไม่มีตกจริง ๆ สำหรับ Ford Fiesta

พวกเขามียอดขายได้ในเดือนมีนาคมได้ 1,425 คัน

ดูแล้วน่าจะตกยากกกกกในปีนี้นะ ขายได้เรื่อยซะขนาดนั้น

ออฟไลน์ Iwata Kana Σ4

• Archievement in Control
งานนี้ Ford กับ Nissan ดวงดีด้านรถเล็กเยอะเลยนะเนี่ย
ความมีระดับ มาพร้อมศักดิ์ศรีที่เหนือใคร
มีเป้าหมาย ที่อะไรก็ไม่อาจขวาง
มีอำนาจ ที่เลือกใช้ได้ตามใจ
มีชีวิต อย่างที่ใคร ก็ไม่อาจปฎิเสธ

ออฟไลน์ FlavorWheel

• Full Member
อยากรู้ว่า สีประตู ยอดเท่าไหร่ ห้าประตู ยอดเท่าไหร่

เดือนนี้มีโปรแถมประกันแล้วนะ ตามแบนเนอร์ด้านบน
ทดลองขับก็ ลุ้น apple prod.

ราคา BestBuy  ตอนนี้ น่าจะเป็น
 Fiesta 1.6 รุ่นรองtop 644
 Focus 2.0+   849
รถที่ผ่านมือ มีแต่คนบอกว่า Thumbs Down

'97 Soluna AL50 _'03 Camry ACV30 2.4Q _05'VIGO 3.0 D-cab ECTi
94' Volvo 460 GLT Sold  93' Corolla  AE101 4Auto Sold

methus zaa

• บุคคลทั่วไป
สุดยอดดดดดดดดดดดดดดด

ออฟไลน์ adobe

• Sr. Member
ดีแล้วครับ
ผู้บริโภคจะได้ใช้ของดีๆ

ออฟไลน์ MoLee

เอาตบมือ!!! ......  ;D

ออฟไลน์ Pluem_411

ขายดีกว่า brio อีก ตบมือ
ก็ไม่รู้สินะ!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

ออฟไลน์ BestHuafoo

• เอี๊ยดแอ๊ด

เหยดดดด  :o

ปีนี้ตลาดรองมาแรงงง

ออฟไลน์ DF-SLB

ดีใจครับ TDCi ผม จะได้มีช่างเก่งๆ ซักที

ออฟไลน์ Sappe!

เย้!! Ford ทำได้  :D

ดีใจครับ TDCi ผม จะได้มีช่างเก่งๆ ซักที
ใช่ครับ จะทำไรแต่ละอย่างก็กลัวๆ  ;D
'02 Ford Ranger 2.5 Turbo XLT
'06 Ford Ranger 3.0 TDCi XLT
'10 Ford Focus 2.0 TDCi Ghia
'11 Ford Fiesta 1.6 Sport
'14 Ford EcoSport 1.5 Titanium

T-l2-O-Y ! !

• บุคคลทั่วไป
ยอมรับครับ ไม่มีตกเลยจริง ๆ ;) ~~~

ออฟไลน์ jones

ขายได้เยอะกว่า BRIO อีก
ผู้ชายลัลล๊า อิอิอิ

ออฟไลน์ Fly to dream

ขายเฉลี่ยได้โอเคแล้ว เอาเงินไปทำศูนย์ให้ทันสมัย บริการดีๆ ขยายช่องซ่อมให้เยอะขึ้นด้วยนะ
ขยะของโลกออนไลน์​ในปัจจุบั​นคือเชื่อคนโง่ที่มีคำพูดสวยหรู​ หาข้อมูล​ไม่จริงมาโกหกคำโตๆ​ อีกอย่างคือพูดความจริงไม่หมด กับพวก​ Avatar ที่ทำเป็น​เก่ง​แต่เก่งน้อยในโลกความจริง​ซึ่งจะหาได้ง่าย

ออฟไลน์ keng.

• ฅ.ฅนรักรถ
มาเรื่อยๆ แบบไม่มีตกเลยนะเจ้า Fiesta !
:)

ออฟไลน์ AVANTGARDe'

• AWDiesel
ปรับปรุงรถ ปรับปรุงเว็บแล้ว อย่าลืมปรับปรุงศูนย์นะจ้ะ

ชักอยากจะขายรถแขวนเบาะไปซื้อกระบะไดอั้ล คุณแม่แล้วสิ ;D

ออฟไลน์ sirisak_ac118

........ว่า่แล้ว ยังไม่ได้ไปโปรแกรมเกียร์ใหม่เลย  ::)

ออฟไลน์ MyName

• I'm............................
ถือว่าประสบความสำเร็จไปได้ระดับนึงเลยทีเดียวนะครับ Ford
เท่าที่ไปลองถามๆ เซลล์ ใน Motor Show รู้สึกว่า จะแถมประกันแล้วด้วย (แต่หลังงานไม่ทราบ)
ยังไงก็เป็นกำลังใจให้ต่อไปครับผม ชอบ Fiesta ด้วยอีกคน  ;D
Cars
2022 - Nissan Almera 1.0 Turbo VL
2016 - Mazda 2 1.5XD High Plus L
2008 - Mitsubishi Space Wagon 2.4 GLS Ltd. !User'Review Click here!
1997 - Daihatsu Mira

Motorcycles
2023 - Vespa Sprint S 150 i
2012 - Yamaha Mio 125 GTX

ออฟไลน์ Fly to dream

........ว่า่แล้ว ยังไม่ได้ไปโปรแกรมเกียร์ใหม่เลย  ::)

รอรีวิว จากหัวหน้าแก๊งเทา  ;D ;D ;D เพราะถ่ายรูปสวย รีวิวงามทุกครั้ง อิอิ
ขยะของโลกออนไลน์​ในปัจจุบั​นคือเชื่อคนโง่ที่มีคำพูดสวยหรู​ หาข้อมูล​ไม่จริงมาโกหกคำโตๆ​ อีกอย่างคือพูดความจริงไม่หมด กับพวก​ Avatar ที่ทำเป็น​เก่ง​แต่เก่งน้อยในโลกความจริง​ซึ่งจะหาได้ง่าย

ออฟไลน์ off_033

ลองดูครับ  สวรรค์มีจริง  หุหุ

ออฟไลน์ 007

• Jr. Member
  • **
  • ชีวิตติดน้อง2
ยังได้อีกเยอะ รถดีมีคุณภาพ

ออฟไลน์ BoringZee

ผมว่าที่ Fiesta ขายได้เพราะว่าตัวรถครับ ถึงยังประกอปยังไม่ 100% นะ ส่วนประกันเท่าที่รู้มาแถมแล้วครับยกเว้นรุ่น TOP ครับต้อง + เงิน

ออฟไลน์ vellcap

ก็ของเค้าดีนี่นา  ;D ;D