ผู้เขียน หัวข้อ: รีวิวเล็กๆ Toyota Prius 2nd GEN : ถึงหน้าผมจะไม่หล่อ แต่หัวใจผม"หล่อมาก!"  (อ่าน 4797 ครั้ง)

ออฟไลน์ !LiLo!

• Sr. Member
ก็ ซุ่มๆทำไว้ ออาจจะสั้นไปสักหน่อยแต่ผมพยายามทำให้ระเอียดที่สุดเท่าที่ทำได้และครับ ขออภัยด้วยที่รูปหาย T T

Toyota Prius 2nd GEN : ถึงหน้าผมจะไม่หล่อ แต่หัวใจผม"หล่อมาก!"

http://www.headlightmag.com/webboard2011/index.php/topic,11923.msg175843.html#msg175843
Toyota Prius 2nd GEN : ถึงหน้าผมจะไม่หล่อ แต่หัวใจผม"หล่อมาก!"

ออฟไลน์ north

ขอบคุณคับ สั่นแต่ได้ใจความดีคับ
รูปที่คุณโพสก็ขึ้นหมดทุกรูปนะคับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 11, 2011, 22:39:02 โดย north »

ขอบคุณนะคับ
รูปก็ขึ้นนะคับ มีบางรูปที่ไม่ขึ้นคับ แต่ส่วนใหญ่จะขึ้นคับผม

อ๋อพอดีรูปที่หายนั่นเกิดจากการเผลอไปกดลบในมือถือหน่ะครับ (ToT) ขออภัยด้วยครับ

ออฟไลน์ north

ขอบคุณนะคับ
รูปก็ขึ้นนะคับ มีบางรูปที่ไม่ขึ้นคับ แต่ส่วนใหญ่จะขึ้นคับผม

อ๋อพอดีรูปที่หายนั่นเกิดจากการเผลอไปกดลบในมือถือหน่ะครับ (ToT) ขออภัยด้วยครับ

อ่านจบละคับ  ขอบคุณอีกครั้งคับ

เออ แล้วรถนี้เห็นว่าเค้าจะปลดระวางอะคับ แล้วทางtoyota เค้าจะขายไหมคับ หรือว่าเค้าจะเอาไปทำอะไรคับ

ถ้าตั้งแต่ปี2004 นับถึงวันนี้ก็ 7 ปี รถคันนี้วิ่งมากี่กิโลแล้วคับ และมีปัญหาเรื่องแบตเตอรี่ไหมคับ

ขอบคุณนะคับ

อ่านจบละคับ  ขอบคุณอีกครั้งคับ

เออ แล้วรถนี้เห็นว่าเค้าจะปลดระวางอะคับ แล้วทางtoyota เค้าจะขายไหมคับ หรือว่าเค้าจะเอาไปทำอะไรคับ

ถ้าตั้งแต่ปี2004 นับถึงวันนี้ก็ 7 ปี รถคันนี้วิ่งมากี่กิโลแล้วคับ และมีปัญหาเรื่องแบตเตอรี่ไหมคับ

3คันนี้เห็นว่าน่าจะไม่ขายนะครับ แต่ไม่แน่ใจเหมือนกัน เพราะขนาดตัวแรกของพรีอุสTMTยังเก็บไว้เลยครับ สีฟ้าน่าจะคันเดียวในไทยด้วย แต่ที่แน่ๆรถ3คันนี้ปีน8หมื่นโลแล้วครับ แบตเตอร์รี่ ก็ราคาก็ปีนหลักแสนแต่ที่แน่ๆผมว่าไม่น่าจะถึง2แสนหรอกมั๊งครับ แต่จากที่ลองจับๆขับๆ ก็ถือว่าดูแลรักษาดีมากๆเช่นกัน พวกอะไหล่มีเก็บพร้อมครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 11, 2011, 22:57:53 โดย !LiLo! »

GreenG

• บุคคลทั่วไป
น่าจะเอา prius ตัวนี้มาขาย ราคาสัก 8-9 แสนคู่กับรุ่นใหม่ไปด้วยจังเลย

ออฟไลน์ Sappe!

• Hero Member
ขอบคุณครับๆ
'02 Ford Ranger 2.5 Turbo XLT
'06 Ford Ranger 3.0 TDCi XLT
'10 Ford Focus 2.0 TDCi Ghia
'11 Ford Fiesta 1.6 Sport
'14 Ford EcoSport 1.5 Titanium