ผู้เขียน หัวข้อ: พี่k.seng คุยกันหลังไมค์หน่อยพี่  (อ่าน 2738 ครั้ง)

ออฟไลน์ Vaio man

• Jr. Member
  • **
พี่k.seng คุยกันหลังไมค์หน่อยพี่
« เมื่อ: เมษายน 17, 2011, 11:59:43 »
ผมอยู่อยุธยาและรู้ว่าพี่ทำธุระกิจเกี่ยวกับขายรถและอุปกรณ์แต่งรถในอยุธยา

ผมคิดว่าน่าจะร่วมตัวHLMที่อยู่ในอยุธยาดีไหมโดยให้พี่เป็นผู้นำในการพบปะพูดคุยกัน โดยอาจจะนัดที่ใดสักที่ในเกาะเมืองอยุธยา และยังไงติดต่อกลับที่เมล์ผมด้วยนะครับที่ [email protected] หวังว่าได้คุยกันนะพี่

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
  • Hero Member
    • www.headlightmag.com
Re: พี่k.seng คุยกันหลังไมค์หน่อยพี่
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: เมษายน 17, 2011, 12:21:48 »
ไม่ติดต่อหลังไมค์ไปละ?
มาตั้งกระทู้แบบนี้ ไม่ค่อยเหมาะมั้งนะพี่ว่า

• **
Re: พี่k.seng คุยกันหลังไมค์หน่อยพี่
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: เมษายน 17, 2011, 12:53:17 »
ในเมื่อหลังไมค์ดูท่าจะไม่ดีนั้นก็หน้าไมค์เลยแล้วกัน อยากรู้ว่าอยู่กันส่วนไหนของอยุธยามั่งครับ ผมว่าเยอะอยู่นะ อย่างน้อยยืนพื้นที่รู้ๆก็ 2-3คน(รวมถึงผมด้วยนะ) จุดประสงค์ คือพบปะพูดคุยกัน และอาจจะมีกิจกรรมร่วมกันเช่น เลี้ยงอาหารกลางวันเด็กหรือกิจกรรมที่มีประโยชน์นะครับ ไม่มีประโชน์อะไรแอบแฝงครับ

อีกอย่างบางท่านผ่านขับรถผ่านแล้วรถเกิดมีปัญหาอะไรขึ้นมา อย่างน้อยก็มีกูรูแนะนำกันได้ไงครับ ทั้งอู่ซ่อมรถ ที่กิน ที่เที่ยวแบบอันซีน ทำเป็นสังคมที่มีมิตรที่ดีต่อกัน

ออฟไลน์ nuionline

• Full Member
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: เมษายน 17, 2011, 19:52:28 »
ดีเหมือนกันนะครับ แต่ผมไม่ได้อยู่อยุธยา อยู่สระบุรีไปร่วมด้วยป่ะล่ะครับ

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
  • Hero Member
    • www.headlightmag.com
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: เมษายน 18, 2011, 02:59:15 »
โชค

ตามมารยาทแล้ว

โชค กำลังพูดกับผู้ใหญ่ หรือผุู้ที่มีอาวุโสกว่า ควรเขียนได้สำนวนสุภาพ มีลงท้าย ครับ ด้วย
และให้เกียรติกับพี่เขามากกว่านี้หน่อยครับ

และพี่บอกเลยว่า วิธีการนี้ ไม่สำเร็จหรอกโชค นี่พูดตรงๆนะ

• **
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: เมษายน 18, 2011, 12:21:46 »
เรื่องนี้ก็ไม่ได้มีปัญหาอะไรครับ เข้าใจครับ....

รับทราบครับ.......