ผู้เขียน หัวข้อ: [กระทู้คลายเครียด]ประเทศไทยเรารั้งท้ายจริงๆหรอเนี่ย?  (อ่าน 14915 ครั้ง)

ออฟไลน์ keng.

• Hero Member
  • ฅ.ฅนรักรถ

จริงมั้ยครับเนี่ย ???

ที่มา : http://fail.in.th/

ออฟไลน์ apinui

แปลว่า ยังไม่ได้มาวัดของผมนะเนี่ย .......

อิอิ

ออฟไลน์ FlavorWheel

• Full Member
Re: [กระทู้คลายเครียด]ประเทศไทยเรารั้งท้า$
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: เมษายน 22, 2011, 17:33:44 »
เล็กใหญ่ไม่สำคัญ ว่าทำให้สุขหรือทุกข์มากกว่ากันเท่าไหร่หรอกครับ

ผมว่า อยู่ที่คุณภาพมากกว่า ถึงจะเฉลี่ยแล้วบางคนอาจจะไม่ถึงอาทิตย์ละครั้ง
แต่  ขอให้ตั้งแต่ Fore Play จนถึง 7th FL Heaven and after
พร้อมร่วมมือสร้างบรรยากาศด้วยกัน เข้าใจสิ่งที่แต่ละฝ่ายชอบ แค่นี้ก็เพียงพอแล้วครับ 
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 22, 2011, 17:37:43 โดย FlavorWheel »
รถที่ผ่านมือ มีแต่คนบอกว่า Thumbs Down

'97 Soluna AL50 _'03 Camry ACV30 2.4Q _05'VIGO 3.0 D-cab ECTi
94' Volvo 460 GLT Sold  93' Corolla  AE101 4Auto Sold

ออฟไลน์ MyName

• I'm............................
โห จี๊ดเลย จี๊ดเลย  >:(
Cars
2022 - Nissan Almera 1.0 Turbo VL
2016 - Mazda 2 1.5XD High Plus L
2008 - Mitsubishi Space Wagon 2.4 GLS Ltd. !User'Review Click here!
1997 - Daihatsu Mira

Motorcycles
2023 - Vespa Sprint S 150 i
2012 - Yamaha Mio 125 GTX

ออฟไลน์ DArkMaster

• Sr. Member
หรือจะลอง......วัดสักทีดีม่ะ  ;D

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
    • www.headlightmag.com
ยืนยันว่า ไม่จริง!

หึหึ

ออฟไลน์ *Zatan_p2*

ไม่ใช่ผมแล้วคนหนึ่งละ  อิอิ
เก่งแกมดีเป็นศักดิ์เป็นศรีกว่าเก่งแกมโกง

ออฟไลน์ pzychox

• Newbie
  • *
ไม่แน่ใจเรื่องขนาดของคนชาติอื่น

แต่เคยยืนแก้ผ้าแล้วเอาไม้บรรทัดมาวัดของตัวเองเล่นๆได้ประมาณซัก 3 นิ้ว (จากพื้นนะครับ)

ออฟไลน์ Disk™

• High Society Sallon Gallery
เข้ามาขำ 55+
User Review : ฟิล์มเซรามิค SolarFX (รีวิวแรกของผมครับ)
http://community.headlightmag.com/index.php?topic=53654.0

User Review : Remap ECU Toyota Fortuner ที่ ECU Thailand by RPT
http://community.headlightmag.com/index.php?topic=71384.0

ออฟไลน์ EKA

• Full Member
สงสัยของผมจะตกสำรวจ 5555+

ออฟไลน์ keng.

• ฅ.ฅนรักรถ
กูเล็ก กูยอม !
:)

เครดิต : โน้ต อุดม แต้พานิช

ออนไลน์ Buffy

ที่บ้านไม่มีตลับเมตรครับ

หากมีเมื่อไร เดี๋ยววัดมาให้ครับ

พวกไม้บรรทัดทั่วไป ไม่พอครับ

ออฟไลน์ YIM

• ไม่น่ารัก เราไม่มอง!!
หรือเราควรจะยอมรับความจริงดีละเนี่ย
JDM เท่านั้น จะครองโลก!

ออฟไลน์ Nioka

มองหน้าก็รู้แล้วว่าใหญ่ไม่ใหญ่

อย่างคุณ โน๊ตอะ ใหญ่ นเดช ก็ใช่ย่อย เฉินหลงนี่ ชัวร์

ปล. เทคนิคนี้เพื่อนชายสวยผมบอกมา และจากการพิสูจต้องยอมรับว่าจริง !!!

สงสัยจะไปสำรวจตอนหน้าหนาวมาแน่เลย ;D

ออฟไลน์ Nut_K

no comment เลยเรื่องนี้

5555555

ออฟไลน์ YIM

• ไม่น่ารัก เราไม่มอง!!
มองหน้าก็รู้แล้วว่าใหญ่ไม่ใหญ่

อย่างคุณ โน๊ตอะ ใหญ่ นเดช ก็ใช่ย่อย เฉินหลงนี่ ชัวร์

ปล. เทคนิคนี้เพื่อนชายสวยผมบอกมา และจากการพิสูจต้องยอมรับว่าจริง !!!

มีรายละเอียดมั้ยครับ ช่างเป็นเรื่องที่น่าสนใจมาก
JDM เท่านั้น จะครองโลก!

ออฟไลน์ tg

• Jr. Member
  • **
เรื่องนี้ไม่มีข้อมูลเลย

ออฟไลน์ ae_fer

• Jr. Member
  • **
ซะงั้นอะ

มีรายละเอียดมั้ยครับ ช่างเป็นเรื่องที่น่าสนใจมาก

กลัวมันเรทเกินแต่คงไม่เนอะ ให้สังเกตที่จมูกครับ

ใครจมูกโด่ง ดั้งสวยๆจมูกเหมือนลูกครึ่งพวกนี้ใหญ่ช้วร์ครับ

จากการสังเกตขอผม สมัยวัยเด็กที่ยังไม่รู้ประสา ตอนอยู่ โรงเรียนประจำ

เราจะรู้ว่าใครใหญ่ไม่ใหญ่และนึกย้อนกลับไปคนที่ใหญ่ ๆ จมูกโด่งทุกคนครับ

ยิ่งโตมาหลังจากได้รับข้อมูลนี้ ผมยิ่งรับรู้ว่ามันจริงมากขึ้นๆ

เท่าที่รู้มามันยังไม่พลาดเลยครับ เช่นจมูกโด่งแต่ไอ้นั้นเล็ก อันนี้ไม่เคยเห็นจริงๆครับ

ออฟไลน์ Tonaka

ต้องเข้าฟิตเนสบ่อยๆใช่มั๊ย??
阿蘇山

ออฟไลน์ vellcap

กลัวมันเรทเกินแต่คงไม่เนอะ ให้สังเกตที่จมูกครับ

ใครจมูกโด่ง ดั้งสวยๆจมูกเหมือนลูกครึ่งพวกนี้ใหญ่ช้วร์ครับ

จากการสังเกตขอผม สมัยวัยเด็กที่ยังไม่รู้ประสา ตอนอยู่ โรงเรียนประจำ

เราจะรู้ว่าใครใหญ่ไม่ใหญ่และนึกย้อนกลับไปคนที่ใหญ่ ๆ จมูกโด่งทุกคนครับ

ยิ่งโตมาหลังจากได้รับข้อมูลนี้ ผมยิ่งรับรู้ว่ามันจริงมากขึ้นๆ

เท่าที่รู้มามันยังไม่พลาดเลยครับ เช่นจมูกโด่งแต่ไอ้นั้นเล็ก อันนี้ไม่เคยเห็นจริงๆครับ

แล้วพวกเสริมจมูกล่ะครับ  ;D

จมูกเสริมได้ไอ้นั้นก็เสริมได้ครับถ้าคุณมีตังค์ ^^

แต่ก็อย่างที่สาวๆ เค้าบอกละครับ เล็กใหญ่ไม่สำคัญ อยู่ที่ ลีลามากกว่า

ปล. แถวบ้านนอกมีการเสริมราคาถูกด้วยการฉีด น้ำมันมะกอก มันใหญ่ขึ้นจริงครับ แต่ ที่ผมรับรู้คือ
ส่วนมากต้องนอนโรงบาลไปให้หมอเลาะออก น่ากลัวมากครับ มันเน่าอะครับอย่างว่า บางคนความรู้เค้า
มีไม่มากพอไปเชื่อเพื่อนแล้วก็ทำต่อๆกันไปเป็นที่สนุก สุดท้ายเจ็บตัวครับ

ออฟไลน์ มึน!!

• -*-
รั้งท้าย แต่แข็งนานสุด!!
ก้านไฟเลี้ยวไม่ได้มีไว้ประดับรถ เปิดกันบ้าง ไม่ต้องกลัวมันถลอกกก

ออฟไลน์ • Jmng™ •

• My name is Ko krub.
    • www.facebook.com/satinokoko
난널사랑해...파제로 스포트......... รีวิว Pajero Sport .. http://bit.ly/pZjq5h เชิญเสพ
www.facebook.com/satinokoko  
!Instagram @Kbltz_Jmng

Jmng FACMU19 :)

อ้อเสริมอีกนิดครับ เพื่อนบ้านอย่าง อินเดียเนี้ย เล็กกว่าเรามากครับ

ผมมีพี่ที่รู้จัก ทำโรงงานผลิตถุงยางให้อินเดีย ก็ตามประสาครับแอบเอาออกมาใช้เองบ้าง

ขายคนแถวนั้นบ้าง ลีโอ3 ขวด แกก็ หยิบมาให้เป็นกำๆ

แต่ผมลองเอามาดู มันเล็กกว่า ขนาดมาตรฐานชายไทยครับ

ถ้าเทียบกับที่ขายใน 7-11 อันนี้เราๆใส่กันได้แต่ถ้าเป็นของ อินเดีย เราใส่ไมได้ครับ แสดงว่า อินเดียวเล็กกว่าเรา ^^

ออฟไลน์ Ruksadindan

ข่าวนี้ขี้โม้จริงจริ๊ง

Blue 229

• บุคคลทั่วไป
ขนาดตัวถังไม่สำคัญ มันอยู่ที่ลีลาการขับขี่ต่างหากครับ 55

ปล.ข่าวนี้ทำผมเสียเซลฟ์ ไม่กล้าสบตากับฝรั่ง   :D

ออฟไลน์ vellcap

อ้อเสริมอีกนิดครับ เพื่อนบ้านอย่าง อินเดียเนี้ย เล็กกว่าเรามากครับ

ผมมีพี่ที่รู้จัก ทำโรงงานผลิตถุงยางให้อินเดีย ก็ตามประสาครับแอบเอาออกมาใช้เองบ้าง

ขายคนแถวนั้นบ้าง ลีโอ3 ขวด แกก็ หยิบมาให้เป็นกำๆ

แต่ผมลองเอามาดู มันเล็กกว่า ขนาดมาตรฐานชายไทยครับ

ถ้าเทียบกับที่ขายใน 7-11 อันนี้เราๆใส่กันได้แต่ถ้าเป็นของ อินเดีย เราใส่ไมได้ครับ แสดงว่า อินเดียวเล็กกว่าเรา ^^

ถ้าจำไม่ผิด Condom ที่ขายในไทยขนาดรอบวงเล็กที่สุดคือ 49 mm. ครับ
ส่วนความยาวนั้น ไม่ทราบครับ ไม่ได้สนใจเรื่องนี้เท่าไร(นัก :P)

ออฟไลน์ TJA

รู้สึกน้อยใจมากๆเลยครับ

ที่ผมกลายเป็นผู้ชายส่วนน้อยของประเทศนี้   ;D

.-_-.