ผู้เขียน หัวข้อ: มาดูวีรกรรมของคุณผู้หญิงในเฟียสต้าสีขาวคันนี้กันครับ  (อ่าน 12577 ครั้ง)

ออฟไลน์ Nut_K

• Hero Member
สุดยอด

แต่การทำแบบนี้มันอันตรายไปมั๊ย

เกิดคนขับ camry คนนั้นเขามีอาวุธล่ะ

ออฟไลน์ boyddii

• Sr. Member
  • Bunny
เล่าซะเห็นภาพเลย  ;D คุณผู้หญิงกล้ามาก สุดยอดครับ ดีนะที่คนในรถ Camry ไม่ชักปืนมายิงเทอว์ โอ้วมายก๊อด  :o

ออฟไลน์ Armo

• Full Member
ต้องยอมรับใจหัวจิตหัวใจของผู้หญิงคนนี้จริงๆ ครับ ถือเป็นการกระทำที่ถูก (สำหรับผม) เพราะบ้านนี้เมืองนี้บังคับใช้กฎหมายไม่ค่อยเป็น ออกกฎหมายกันอย่างเดียว ;D

ออฟไลน์ lufi

• Jr. Member
  • **
 ต้องบอกว่า  แมนมาก
    แต่ถ้าให้เป็นแฟน  น่ากลัวมาก ลองคิดดู ;D

Chariot

• บุคคลทั่วไป
นับถือครับ ผมเคยฝันว่า ขับรถไล่โจรปล้นแท็กซี่ด้วย ชื่นชมในความกล้าครับ อยากมีโอกาสทำบ้างจัง

แต่ถ้ารถคันที่เฉี่ยวมอไซค์นั้น เป็นฟอร์จูนเนอร์สีดำ ติดตราราชการ แขวนหมวกมีสีล่ะ ผมคงไม่กล้าตามไปชน T.T

ออฟไลน์ Ruksadindan

• Hero Member
ใจเด็ดจริงๆไม่แพ้ผู้หญิงฟอร์จูเนอร์เลยครับ

คงไตร่ตรองแน่แท้แล้วว่าตะกวดคงนิ่งเฉย

ออฟไลน์ north

อยากบอกว่า "ใจเธอใหญ่มากคับ"

ออฟไลน์ LiTtLe BoY

• **
แมนมากๆเลยครับ

ออฟไลน์ Odrecranon

ผมว่ามันต้องมีคนอย่างนี้บ้างในสังคม
ไม่งั้น พวกที่ชอบคิดว่าตัวเองรวย จะทำอะไรใครก็ได้ก็ทำหมด
ยิ่งพวกรถกระบะปาดซ้ายปาดขวา จี้ค้นหน้า บีบแตร อย่างนี้
ถ้าคนที่ไม่รู้ตัว เขาก็ทำไปเรื่อย ๆ
คนอย่างเรา ที่ต้องคอยยอมแต่คนพวกนี้ ก็ต้องยอมไปตลอด

ไว้ถ้าผมมีเงินเยอะ ๆ พอจะซ่อมรถได้ ถ้าเจอคนแย่ ๆ อย่างนี้ ก็จะทำบ้าง
สังคมจะได้น่าอยู่ขึ้น

ออฟไลน์ kman007

• **
ใจคุณใหญ่มากกกกกกกนับถือครับ ;D ;D ;D

ออฟไลน์ gotodo

• **
  • hiace hiace hiace
คุณแน่มาก  ;D ;D ;D
'90 toyota hiace (past) /// '96 bmw 525i E34 /// 11' ford RANGER 2.5 tdci wildtrak double cab

ออฟไลน์ jkhl

• **
ใจหนึ่งก็เคารพในความกล้าหาร แต่อีกอย่างเรื่องความปลอยภัยก็สำคัญ

ทำไม Hero ถึงเกิดบ่อย เพราะเจ้าหน้าที่ละเลยหรือเปล่า ประชาชนเลยไม่มีที่พึ่ง เลยต้องพึ่งตัวเอง(เลยพกปืนแบบProฯ)

รู้สึกเหมือนบ้านป่าเมืองเถื่อนเข้าไปทุกวัน  เลือกตั้งใหม่ก็ดูกันดีๆนะครับ ท่านนั้นก็โครตโกง ท่านนี้ก็โครตมั่ว ..เซงจิต

**ขอโทษ จขกท. นะครับ เห็นไม่สมควรแจ้งได้นะครับเดี๋ยวผมมาลบให้**