ผู้เขียน หัวข้อ: ##(ข่าว)+ดี (อีกแล้ว)พรุ่งนี้ ปตท.-บางจาก(ลด)ราคา น้ำมัน !!!! ##  (อ่าน 7232 ครั้ง)

ออฟไลน์ MoLee

• Hero Member
ข่าวดี มากกกกกกกกกกกกกๆ อีกแล้วครับท่าน

ปตท.-บางจาก ลดราคาน้ำมันกลุ่ม  เบนซิน 60สต. และE85 30สต. ดีเซลเหมือนเดิมนะขอรับ
                                                                                                มีผลเวลา 05.00น. วันพรุ่งนี้ (10พ.ค.)ครับ

ที่มา NewsPluse SMS มือถือ

ดีล่ะพรุ่งนี้จะได้เอา เจ้า Wave 110 น้ิอยอายุ10ปีไปเติมน้ำมันล่ะ ;D ;D ;D
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 09, 2011, 20:26:56 โดย Moza!!! »

dogclubs

• บุคคลทั่วไป
กี่โมงหรอครับ

ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ nick007

• Sr. Member
  • ความรักนั้นมันคืออะไรยิ่งเรียนรู้ยิ่งไม่เข้าใจ!!!!
ผมฝันไปรึป่าวคับเนี่ย :o :o :o
แบบว่าลดติดต่อกันเลย
เดวพรุ่งนี้จะพาดรีมผมไปเติมน้ำมันด้วยคนคับ ;D ;D ;D

กี่โมงหรอครับ

ขอบคุณครับ
โอ้ขอโทษที ครับลืมใส่     แก้ไขให้เรียบร้อยแล้วครับ :)

ออฟไลน์ BestHuafoo

• เอี๊ยดแอ๊ด

น้ำมันแพงมากไป กำไรหด

สู้มาขายแฟร์ๆดีกว่าม้าง คนจะได้กลับมาเติม

ผมฝันไปรึป่าวคับเนี่ย :o :o :o
แบบว่าลดติดต่อกันเลย
เดวพรุ่งนี้จะพาดรีมผมไปเติมน้ำมันด้วยคนคับ ;D ;D ;D
อ่าน ความเห็นพี่แล้ว นึกถึงเพลงนี้เลยแหะ

;D ;D ;D

ออฟไลน์ iToey

• Newbie
  • *
โอ๊ยเพิ่งเติมเมื่อวาน  >:( ว่าแต่เราใช้แก๊สนี่หว่า ;D

ออฟไลน์ MoO Cnoe

วันก่อนลดไป 80 สต. คนเติมก่อนหน้านั้นเศร้า ซัดไปเต็มถัง
วันต่อมาคนดีใจ แห่ไปเติมเต็มถัง พอตกเย็นเศร้า
เมื่อได้ยินข่าว พรุ่งนี้ลดอีก 60 สต. คนเติมวันก่อนหน้านั้นยิ่งเศร้าหนัก

แต่เศร้าๆแบบนี้ชอบจังแฮะ อย่างน้อย 500 ที่เติม ก็วิ่งได้ไกลกว่าเดิม 5555

ออฟไลน์ vigg

• Newbie
  • *
นี่ล่ะครับคือความสุขของคนใช้น้ำมัน
แต่จะสุขได้นานสักกี่วัน >:(

ออฟไลน์ Naow27

• อากาศมัน"หนาว"
    • Carside.in.th
มีความสุขมว้ากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก ที่จะได้เติมแก็สโซฮอล์ 91 ให้กับเจ้าฟีโน่
โดยไม่ต้องถือเงินไม่เกิน 180 (มั้ง)
My Facebook: http://www.facebook.com/naow27
My twitter: http://www.twitter.com/Naow27
The New Generetion of Automobile Car ! http://www.carside.in.th

ออฟไลน์ LaTeX

ติดแก๊สปุ๊บ น้ำมันลดเลย >:(
เอาเถอะยังดีที่ว่าแก๊สราคายังไม่ขึ้น :-X

methus zaa

• บุคคลทั่วไป
ดีใจมาก เลย พรุ่งนี้จะใช้ altis ของพี่ด้วย สบายใจเลย 55

ออฟไลน์ Eddy5659

ถือเป็นข่าวดี และขอให้อย่าพึ่งขึ้นราคาจนหลังวันที่ 17 นี้เลย

เพราะจะขับรถไปเที่ยวไกลๆ
2007 Toyota Vios
2009 Toyota Hilux Vigo
2010 Toyota Camry
2011 Ford Ranger
2011 Isuzu Dmax
2011 Toyota Hilux Vigo
2015 Ford Ranger
2015 Ford Everest 2.2 Titanium
2015 Ford Everest 3.2 Titanium+
2016 Toyota Hilux Revo 2.4 J m/t (5 คันจะที่รัก)
2017 BMW 320d iconic

ออฟไลน์ TJA

ราคาน้ำมันลงฮวบๆ เพราะข่าวไม่สู้ดีจากฝั่งยุโรป และน่าจะลงต่อไปอีกสักระยะ
แต่ทองเริ่มมีการรีบาวน์แล้ว ทำเอาวันนี้ต้องซื้อของแพงเลยผม
แอบเซ็ง TT^TT

.-_-.

ออฟไลน์ Ruksadindan

ขอบคุณครับ ขอให้มันขยันปรับลงเรื่อยๆ
แต่ทำไมหัวข้อข่าววงเล็บเยอะจังครับ

ออฟไลน์ Heero

• Newbie
  • *
ดีๆ ครับ ขอให้ลดลงอีกเรื่อยๆ นะ

อยากเห็นแบบปี 51 จัง ราคาน้ำมันต้นปี เบนซิน 91 ลิตรละ 31.59 แล้วก็ขยับขึ้นมาเรื่อยๆ จนถึงเดือนก.ค. สูงสุดที่ 42.79 จากนั้นราคาก็ลงอย่างแรงแบบต่อเนื่อง พอสิ้นปี 51 ราคาเหลือลิตรละ 20.79

แต่คงเป็นได้แค่ฝัน ฮาๆ  :)

ออฟไลน์ pithakh

• Jr. Member
  • **
ช่วง 11-12/5 อาจจะปรับขึ้นอีก 80 สต. นะครับ เพราะวันนี้ขึ้นมา 5 เหรียญ แถมใกล้หยุดยาวส่วนใหญ่จะปรับขึ้น :'(

ออฟไลน์ phankung

• Newbie
  • *
เยื่ยม

ออฟไลน์ Northbridge

จำได้ว่ายังเห็นภาพสี่สิบบาทอยู่ลางๆเลยกับโซฮอล 95

นี่สามสิบแปดนิดๆละ โอ้ว เร็วดีๆ