ผู้เขียน หัวข้อ: สงสัยข้อมูลของ fiesta ใน review ของคุณจิมมี่ครับ  (อ่าน 3788 ครั้ง)

ออฟไลน์ hellokrub

• Newbie
  • *
ในเรื่องของ ESP และ Hill assist ที่บอกไว้ว่า ในรุ่น 1.6 trend นั้นจะไม่มีไฟโชว์เหมือนรุ่น sport
นี่จะเป็นเหมือนกันทั้ง 4 และ 5 ประตูเลยใช่ไหมครับ
และเลยสงสัยต่อไปว่า รุ่น trend นั้น เราจะตรวจสอบได้อย่างไรว่า 2 ระบบนี้ทำงานดีอยู่
เพราะตอนจะ start เครื่องจะไม่มีไฟ check เลยน่ะครับ
แล้วถ้าเกิดเหตุการณ์ที่ระบบนี้ต้องทำงาน มันมีเสียงสัญญาณอะไรแจ้งเราไหมครับ
ขอบคุณมากครับ

ออฟไลน์ Fly to dream

• Hero Member
Re: สงสัยข้อมูลของ fiesta ใน review ของคุณจิมมี่ครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 16, 2011, 21:58:29 »
กดปุ่มข้างเกียร์ ดูครับ  ที่จริงไฟนั่นจะติดเฉพาะกดในหมวดช่วยหน่วงเวลาลงเขาครับ ตอนที่ขึ้นทางชันค้างไว้ 3วินาที จะไม่ติด ส่วน ESP ถ้าอยากลองให้ติดผมว่าอย่าดีกว่าครับ มันไม่มีโชว์เวลาสตาร์ทเหมือนกับตัวท็อปครับ
ขยะของโลกออนไลน์​ในปัจจุบั​นคือเชื่อคนโง่ที่มีคำพูดสวยหรู​ หาข้อมูล​ไม่จริงมาโกหกคำโตๆ​ อีกอย่างคือพูดความจริงไม่หมด กับพวก​ Avatar ที่ทำเป็น​เก่ง​แต่เก่งน้อยในโลกความจริง​ซึ่งจะหาได้ง่าย