ผู้เขียน หัวข้อ: // โลเกชันถ่ายรูป เริ่มหมดแล้วละครับ : ใครพอจะแนะนำ หรืออนุเคราะห์ได้บ้างครับผม? //  (อ่าน 27937 ครั้ง)

ออฟไลน์ Pasakorndvm

• Hero Member
1. ถ้าพี่จิมมี อยากไป ฐานทัพเรือสัตหีบ แล้วล่ะก็ บอกผมมาได้เลยนะครับ พอดีรู้จัก กับทหารเรือข้างใน ครับ ให้พี่เขา พาเข้า ไปได้โดยไม่ต้องแลกบัตร ใดๆทั้งสินได้เลย  หรือจะให้แกพาเทียวก็ได้ (พี่แกชอบเลยล่ะ)   พอดีเพิ่งไปมาเหมือนกัน
รูปประจำตัวผมนั้นก็ถ่ายที่สัตหีบ ที่จอดรถ ศูนย์ อนุรักษ์ พันธุ์เต่าทะเล กองทัพเรือครับ
ข้างบ่อเต่า อาหารอร่อยและถูกด้วยครับ (เกี่ยวกับกระทู้มั๊ยเนี่ย?)
'19 Honda Civic EL

ออฟไลน์ YIM

• Hero Member
  • ไม่น่ารัก เราไม่มอง!!
UD Town อุดรธานีครับ เป็นห้างแนวเดียวกับ K-Village หลังพระราม 4
วัดเล่งเน่ยยี่ 2 เมืองนนท์ (แต่ต้องหาจังหวะคนไม่เยอะ แล้วผมไม่ได้ไปนานแล้ว ไม่รู้เป็นไง)
หาวิวริมโขง แถวนครพนมครับ
JDM เท่านั้น จะครองโลก!