ผู้เขียน หัวข้อ: Mitsubishi i โผล่ในโฆษณาประกันภัยศรีเมือง  (อ่าน 6700 ครั้ง)

ออฟไลน์ Iwata Kana Σ4

• Hero Member
  • Archievement in Control
Mitsubishi i โผล่ในโฆษณาประกันภัยศรีเมือง
« เมื่อ: มิถุนายน 19, 2009, 23:07:19 »
เห็นมาหลายเดือนแล้ว แต่มีคนลงใน YT เต็มๆก็วันนี้ครับ
แต่ไม่รู้ว่าGrayไหนนำเข้านะครับ

[youtube]http://www.youtube.com/watch?v=EjLyVDnozF0[/youtube]
ความมีระดับ มาพร้อมศักดิ์ศรีที่เหนือใคร
มีเป้าหมาย ที่อะไรก็ไม่อาจขวาง
มีอำนาจ ที่เลือกใช้ได้ตามใจ
มีชีวิต อย่างที่ใคร ก็ไม่อาจปฎิเสธ

ออฟไลน์ Pan Paitoonpong

• Long live M/T
Re: Mitsubishi i โผล่ในโฆษณาประกันภัยศรีเมือง
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มิถุนายน 20, 2009, 00:05:55 »
ลืมดูรถครับ ดูแต่น้องคนนั้น
- Nissan Tiida บ้านๆ/NX Coupe/AE111/190E1.8

ออฟไลน์ JBP Underground

• Jr. Member
  • **
  • Some say...
Re: Mitsubishi i โผล่ในโฆษณาประกันภัยศรีเมือง
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มิถุนายน 20, 2009, 00:11:23 »

ด้วยคน
 ;D ;D ;D

ออฟไลน์ Tonaka

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มิถุนายน 20, 2009, 00:54:35 »
เคยถามเซลล์มิตซู แล้วครับ  เค้าบอกว่าถ้าอยากได้ก็ต้องสั่ง  ราคาประมาณเก้าแสนกว่าบาท - -
阿蘇山

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
    • www.headlightmag.com
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มิถุนายน 20, 2009, 00:57:33 »
ผมไม่รู้นะ ว่า รถคันนี้มาได้ไง

แต่ ทุกวันนี้ รถที่บ้านเรา ใช้บริการประกันภัยศรีเมืองอยู่

บอกตรงๆว่า ผมและพ่อ ไม่พอใจในบริการของเขาอย่างมาก!

และ ถ้าเป็นไปได้ ปีหน้า จะย้ายไปประกันชั้น 1 ที่อื่นแล้ว!

ออฟไลน์ slick

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มิถุนายน 20, 2009, 01:16:56 »
ผมไม่รู้นะ ว่า รถคันนี้มาได้ไง

แต่ ทุกวันนี้ รถที่บ้านเรา ใช้บริการประกันภัยศรีเมืองอยู่

บอกตรงๆว่า ผมและพ่อ ไม่พอใจในบริการของเขาอย่างมาก!

และ ถ้าเป็นไปได้ ปีหน้า จะย้ายไปประกันชั้น 1 ที่อื่นแล้ว!
พอจะบอกได้ไหมครับว่าเกิดอะไรขึ้นครับ พอดีจองซีวิคไปก็ได้ประกันศรีเมือง

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
    • www.headlightmag.com
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: มิถุนายน 20, 2009, 09:25:11 »
การเคลม - ทั้งที่เราเป็นฝ่ายถูก แต่ พนักงานเคลมบอกว่า เราผิด (อ้าว! อะไรของมัน!)
พนักงานเคลม - พูดจา หมาแดกแฟ้บ!
แจ้งเรื่องไปทางฝ่ายรับเรื่องเคลม - ตอบกลับมาเฉยเลยว่า "แล้วคุณจะให้ผมทำยังไง?"

โอ้โห! คุณพ่อผมก็ปรี๊ดแตกสิครับ! จะเหลือเรอะ!

ออฟไลน์ TzOzOzN

• Jr. Member
  • **
    • Car-Design-Project
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: มิถุนายน 20, 2009, 13:08:41 »
ไอ้คำๆนี้  มันไม่ใช่คำที่พูดกับลูกค้าเลย >:(

ออฟไลน์ ป...ป่าน Love U

• Full Member
  • You'll Never Walk AGAIN
    • Thai Washer Car Club
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: มิถุนายน 21, 2009, 15:53:39 »
ของศรีเมือง ผมใช้ปีแรก เพราะเค้าแถมให้ พอปีถัดไปย้ายเลยละคับ...

ผมขับรถไปชนเค้า 4 ทุ่มครึ่งได้มั่ง... กว่าพี่ท่านจะเสด็จมา โน้น เกือบเที่ยงคืน "ไม่ไหวจะเคลียร์"
ดีนะที่ผมชนที่หน้าบ้านอ่า... แล้วตอนโทรแจ้ง ถามแค่ว่า อยู่แถวไหน เลขที่กรมธรรธ์ คืออะไร
แต่ดันไม่ถามเบอร์โทรศัพท์เรา...

พอสัก 5 ทุ่มได้มั่ง ไม่เห็นมา โทรกลับเข้าไป ขอโทษค่ะ ลืมถามเบอร์โทรศัพท์
อยากจะบ้า กับศรีเมือง...

ตอนนี้เปลี่ยนละ สบายใจ
ใจเล็กๆ มันเจ็บลึกๆ อยู่ลับๆ กับสิ่งลวงๆ รอยน้ำค้างเพียงหยดเล้กๆ หล่อเลี้ยงไว้ให้อยู่ต่อไป

ออฟไลน์ DENTE

• Sr. Member
  • ชายใจสะออน
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: มิถุนายน 24, 2009, 12:12:34 »
สารภาพว่าดูแต่หน้าสาวเหมือนกันครับ
ตังมีไม่มาก  แต่อยากขับรถดีดี

ออฟไลน์ insurance2thddt

• Newbie
  • *
    • ประกันอุบัติเหตุ
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: พฤษภาคม 06, 2011, 10:52:50 »
เห็นด้วยครับ  ;D