ผู้เขียน หัวข้อ: /*-*/ อัพเดทบทความ ที่จะได้เห็นกัน ตั้งแต่พรุ่งนี้ - สัปดาห์หน้า /*-*/  (อ่าน 6245 ครั้ง)

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
  • Hero Member
    • www.headlightmag.com

ตอนนี้ กำลังพยายามเร่งสารพัดงาน ให้เสร็จกันหนะครับ

อย่างน้อยๆ  รีวิว Mazda 3 ฉบับ Re-Make ถ่ายรูปใหม่ทั้งหมด รวมทั้งเติมรายละเอียดบางอย่างเข้าไป
น่าจะเสร็จให้ชมกันได้ ถ้าไม่ใช่ ดึกวันนี้ ก็เป็นเช้าวันพรุ่งนี้
หรือไม่เช่นนั้น ก็เป็นเช้าวันจันทร์

และจากนั้น จะตามต่อด้วย รีวิว เทียนา กันซะที

ส่วน วอลโว XC60 อาจจะตามมาเป็นลำดับถัดไป

วันนี้ อาจจะมี บทความ ประกาศผล Euro NCAP ทดสอบการชน ครั้งล่าสุด จากยุโรป ขึ้นให้อ่านกัน
โดยน้องกิต Homy Demio

สำหรับทความ JIMMY's LIBRARY ได้เวลาอัพเดทขึ้นเว็บกันแล้ว
สำหรับ The Complete history of Mitsubishi Lancer Evolution

จะมีรายละเอียดจนครบ ตั้งแต่รุ่นที่ 1 - 9 (แต่จะยังไม่มีรุ่นที่ 10 อันเป็นรุ่นปัจจุบัน)

ช่วงนี้ เข้าใจดีว่า พอไม่ได้อัพเดทอะไรมากนัก หลายๆท่าน อาจจะเริ่มเว้นว่าง เข้าเว็บในช่วง 2-3 วันเข้าทีนึง
อยากจะบอกว่า ช่วงเวลาที่เหมาะสมในการเข้าเว็บ คือช่วง ตั้งแต่ 4-5 โมง จนถึง ดึก อันเป็นช่วงที่จะมีการอัพเดทมากกว่าปกติ
ส่วนในระหว่างวัน ช่วงบ่ายๆ จมีการอัพเดท โดยน้องกิต Homy Demio

และเรายังมีการอัพเดทกันทุกวัน เช่นเดิมครับ

ช่วงนี้ อาจจะอัพเดทไม่ถึงกับมากนัก เพราะตอนนี้ เรายุ่งกันมากๆ แต่จะพยายามมีอะไรให้คุณๆได้อ่านกันทุกวันครับ

ออฟไลน์ Pan Paitoonpong

• Long live M/T
สำหรับสิ่งที่จะเสริมให้จากทางผมมีดังนี้ครับ

FART & FURIOUS - เราจะมาดูสเป็คและรายละเอียดของเครื่องยนต์ตระกูล SR ของนิสสันกัน
Rewind - Subaru Legacy (ตัวนี้จะช้าหน่อยเพราะthumbdrive อันที่เขียนเรื่องไว้ทั้งหมดติดไวรัส เลยต้องฟอร์แมตทิ้งไป แต่ช่างมันครับ เขียนมาแล้ว ก็เขียนใหม่ได้)

แฉให้ฟังหลังเข้าศูนย์ - หลังจากที่ผลัดมาครั้งนึง เราจะมีศูนย์มิตซูมาผ่านงานนี้ ต้องขอบคุณตาเบิ้มครับ
- Nissan Tiida บ้านๆ/NX Coupe/AE111/190E1.8

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
    • www.headlightmag.com
ส่วนครั้งต่อไปของ แฉให้ฟังหลังเข้าศูนย์ เมื่อเร็วๆนี้ มีคุณผู้อ่าน นำเรื่องราวของศูนย์บริการโตโยต้ามาโพสต์เอาไว้

ก็ จะถึงคิวของศูนย์แห่งนั้นต่อจาก ศูนย์ฯมิตซูบิ ที่น้องเบิ้ม ไปใช้บริการมาครับ

ออฟไลน์ benley

• Sr. Member
ขอบคุณครับ แต่ก็รักษาสุขภาพกันด้วยนะครับ
เดี๋ยวร่างกายจะโทรมซะก่อน  ;D ;D

ขอบคุณนะครับ

ผมจะคอยเป็นกำลังใจให้ตลอดนะครับ ;D

ออฟไลน์ bourne

• Newbie
  • *
คุณจิมมี่ครับ ผมเห็นใจและชื่นชมการทำงานของคุณมากครับที่เสนอความเห็นอย่างตรงไปตรงมา ซึ่งหาได้ยากจากปัจจุบัน
สิ่งที่ผมพอจะมีส่วนร่วมในการทำงานของคุณจิมมี่ได้ก็เพียงให้คำมั่นว่าถ้าคณะของคุณจิมมี่ผ่านมาพิษณุโลกอย่างน้อย ก็อุ่นใจได้ว่ามีทีพักพร้อมอาหารสนับสนุนอยู่ทางนี้นะครับ ขอบคุณครับสำหรับ "ใจ"

ออฟไลน์ sandjungkub

• Jr. Member
  • **
เป็นกำลังใจให้ ในการผลิตผลงานดีดีครับ

ออฟไลน์ srattha

มาให้กำลังใจด้วยอีกคนครับ ผมเข้ามาชมทุกวันครับ

ออฟไลน์ DENTE

• ชายใจสะออน
ขอบคุณทีมงาน Headlightmag ทุกคนครับ

;)
ตังมีไม่มาก  แต่อยากขับรถดีดี

ออฟไลน์ MyName

• I'm............................
ขอบคุณมากครับ จะรอติดตาม
Cars
2022 - Nissan Almera 1.0 Turbo VL
2016 - Mazda 2 1.5XD High Plus L
2008 - Mitsubishi Space Wagon 2.4 GLS Ltd. !User'Review Click here!
1997 - Daihatsu Mira

Motorcycles
2023 - Vespa Sprint S 150 i
2012 - Yamaha Mio 125 GTX

ออฟไลน์ sakdituch5

• Full Member
ขอบคุณครับพี่จิมมิ่กับพีแพน

GreenG

• บุคคลทั่วไป
ขอบคุณทีมงาน web มากๆครับที่มีเนื้อหาดีๆออกมาให้ชมเสมอ

ออฟไลน์ Pan Paitoonpong

• Long live M/T
ขอบคุณทุกคนด้วยเช่นกันนะครับ

บทความ SR ขึ้นแล้วนะครับ หน้าแรก ติดตามกันได้เลย
- Nissan Tiida บ้านๆ/NX Coupe/AE111/190E1.8

ออฟไลน์ nuttapatJazz

รอติดตามครับ ;D ;D
Nissan Juke 1.6V '14
Mitsubishi Triton Plus 2.4Benzene 2Dr MT '12
Honda FIT(HK Spec) '13

ออฟไลน์ sandjungkub

• Jr. Member
  • **
ขอบคุณสำหรับผลงานดีดี จากทีมงาน Headlightmag ครับ