ผู้เขียน หัวข้อ: <Drawing>VW Bluesport......  (อ่าน 3172 ครั้ง)

ออฟไลน์ Tan Int

• Hero Member
<Drawing>VW Bluesport......
« เมื่อ: มิถุนายน 20, 2011, 20:20:13 »
จำได้ว่า เคยเห็นรถ VW คอนเซปต์คันหนึ่ง สวยมากกกกกก.....นั่นคือ
Volkswagen Bluesport Concept

ออกมาเมื่อปี 2009 แต่จน 2011 ก็ไม่ได้ยินข่าวบ้างเลย.....หายไปไหนคร้าบบบบ

ก็เลยว่า ในเมื่อพี่ไม่มา งั้นเดี๋ยวเอาไปเสริมนู่นเติมนี่เองก็ได้.....

สวยหรือไม่ ไม่ทราบแน่ครับ จึงอยากให้ออกความเห็นให้ด้วยครับ
ขอบคุณ+ขอลาไปฝึกเรื่อยๆก่อนครับ

*รูปสุดท้ายอาจเลอะไปหน่อย เพราะปากกาเคมีที่ลงหน้าแรกมันทะลุมาหา เลยต้องมานั่งลบๆๆกันก่อน
และรูปข้างบนนั่น คือเค้าโครงคร่าวๆของมุมหน้าครับ
1994 Civic EH9 (4dr) VTi (Made in Japan)
1998 Civic EK 1.6VTi-E Special Edition
2011 Corolla Altis E CNG (Come back)