ผู้เขียน หัวข้อ: ++ เผยภาพ Toyota Hilux Vigo ไมเนอร์เชนจ์ รุ่นปี 2012 ก่อนเปิดตัวครั้งแรก !!  (อ่าน 18518 ครั้ง)

ออฟไลน์ AVANTGARDe'

• Hero Member
  • AWDiesel
คิดไว้แล้วเชียวว่าในที่สุดก็เกิดเรื่องนี้จนได้หุหุ

คุณสิงโตดังใหญ่แล้วนะครับเนี่ย  ;D

"...ภาพที่เห็นอยู่นี้คือ ภาพแรกและภาพเดียวในขณะนี้ของ Toyota Hilux Vigo รุ่นไมเนอร์เชนจ์ปี 2012 ที่หลุดออกมาทางอินเตอร์เน็ตก่อนที่จะมีการเปิดตัวเป็นครั้งแรกในโลกที่งาน 2011 Australian International Motor Show ซึ่งจะเริ่มขึ้นในวันที่ 1 กรกฎาคมที่จะถึงนี้ และจากการเปิดเผยของ Mike Breen เจ้าหน้าที่ของ Toyota Australia ว่าบริษัทฯจะเริ่มจำหน่ายกระบะยอดนิยมรุ่นนี้ในอีก 2-3 เดือนหลังจากการเปิดตัว นั่นหมายความว่า ชาวออสเตรเลียจะได้สัมผัสและใช้งาน Hilux Vigo รุ่นใหม่ในเดือนตุลาคมปีนี้ เป็นอย่างช้า..."

ที่มา : http://www.autospinn.com/2011/06/toyota-hilux-vigo-2012-โตโยต้า-ไฮลักซ์-วีโก้/

ออฟไลน์ Iwata Kana Σ4

• Archievement in Control
มาเป็น parallel เลย
ความมีระดับ มาพร้อมศักดิ์ศรีที่เหนือใคร
มีเป้าหมาย ที่อะไรก็ไม่อาจขวาง
มีอำนาจ ที่เลือกใช้ได้ตามใจ
มีชีวิต อย่างที่ใคร ก็ไม่อาจปฎิเสธ

ออฟไลน์ YIM

• ไม่น่ารัก เราไม่มอง!!
เออ เว้ย เอาภาพตัดต่อของคนอื่น ไปป่าวประกาศว่าเป็นรถใหม่ แสดงออกถึงความมักง่ายในการทำงานอย่างรุนแรง

เห็นแล้วขำก้ากๆๆ
JDM เท่านั้น จะครองโลก!

ออฟไลน์ TorTy

คือตอนนี้นะภาพเนี่ยทั้งเว็ปในและนอกเนี่ยมีหลายที่เข้าใจกันเยอะนะครับว่าเป็นรูปจริงคงต้องโทษคนที่มั่วคนแรกแหละครับที่เอาไปใช้โดยไม่บอกว่าเป็น
ภาพตัดต่อจากเว็ปนี้นะครับใจเย็นๆ

ออฟไลน์ AzLaRN

• Full Member
มีเครื่องเบนซิน 4.0 ลิตร ม้า200+ ด้วยครับ

แม่เจ้า!!!! จริงปะเนี่ย จะเป็นรถกะบะไทยราคาทะลุล้านเลย เหร๋อครับ T^T
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 20, 2011, 22:21:25 โดย AzLaRN »

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
    • www.headlightmag.com
ก๊ากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก
กร๊ากส์ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

โอยยยยยยย ฮาาาาาา ได้อีก!!!!!

คุณสิงโต!!!! คุณเจ๋งมาก ข้าน้อยขอคารวะ ทำเอา ทั้งโลกไซเบอร์ เขาหลงเชื่อ ในความเนียน ของฝีมือคุณเลยจริงๆ!!!

ไม่นึกว่า Autospinn จะ "มั่วภาพข่าว" ได้มากขนาดนี้!!!!!!
อย่างว่าละครับ ไม่ศึกษาข้อมูลให้ดีๆ ข้อมูลไม่แน่นพอ มาเสนอข่าวแบบนี้ เอาภาพประกอบมาลงกันดื้อๆแบบนี้
เครดิตก็ไม่ให้คุณสิงโต คนทำภาพเขาอีก โอยยยย ม่ายไหวๆๆๆๆ เนาะๆๆๆ[/size]

โว้ววววววว ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

โอยยยยยยย ท้องแข็งไปหมดแล้ว

ฮาจนตีนกาหายไปจากใบหน้ากันเลยทีเดียว (สำนวนตาแพนเค้าละ)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 20, 2011, 22:26:09 โดย J!MMY »

ออฟไลน์ TTL

ขำได้อีกครับ ยังจำได้แเลยตอนที่คุณTsighto(ไม่รู้เขียนชื่อถูกรึปา่ว ถ้าผิดก็ขออภัยด้วยนะครับ)
ตอนที่ตั้งกระทู้PSไอvigoเนี่ยไม่คิดว่าจะดังได้ขนาดนี้นะครับเนี่ย ทำได้เนียนจริงๆครับบ้างครั้งเไปเล่นในFBก็เจอรูปนี้บอกว่า
นี้คือVigo minorแพร่กระจายเยอะมากๆครับ ;D

ออฟไลน์ Fly to dream

คนไทยไม่แพ้ชาติใดในโลก ุดยอดมากๆคุณน้า  ;D ;D ;D ;D เนียนโลกตลึง
ขยะของโลกออนไลน์​ในปัจจุบั​นคือเชื่อคนโง่ที่มีคำพูดสวยหรู​ หาข้อมูล​ไม่จริงมาโกหกคำโตๆ​ อีกอย่างคือพูดความจริงไม่หมด กับพวก​ Avatar ที่ทำเป็น​เก่ง​แต่เก่งน้อยในโลกความจริง​ซึ่งจะหาได้ง่าย

ออฟไลน์ Nuttie

• Sr. Member
นับว่าโหด

งานนี้สำนักข่าวหลายราย พากันจับมือควงแขนกันลงเหวไปตามๆกัน  ;D

ออฟไลน์ Nikle_pk

คิคิ เรารู้แล้ว เงียบๆไว้ อิอิอิิ
My Review !!! New Vellfire 2.5ZG Edition !!!
http://community.headlightmag.com/index.php?topic=44242.0

ออฟไลน์ BBOnLY

• เพจวิศวะท่องโลกการเงิน
น่าจะให้ภาพนี้เป็นภาพเนียนแห่งปีนะเนี่ย ฮาา
ติดตามเพจ "วิศวะท่องโลกการเงิน" ได้นะครับ

https://www.facebook.com/engineerinsidefinanceworld

ให้ #แอดบอยดูแล ได้ครับ

ออฟไลน์ srattha

เวอร์ชั่นคุณสิงโต น่าดูกว่า เวอร์ชั่นจริงอีกนะครับ

ออฟไลน์ freedスプーン3300

• freed korat
ก็เหมือนตอนภาพบริโอ้ที่ผมทำเล่น ก็โดนอินเดียเอาไปจากเว็บเรานี่แหละครับ
โม้ซะว่านี่เป็นโฉมที่จะขายจริง
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 21, 2011, 06:44:59 โดย freedスプーン3300 »

ออฟไลน์ aRhaha

• Jr. Member
  • **
แบบนี้ต้องพูดว่า "แหม๋  แหม๋...............ทำไปได้ "  ;D ;D ;D

ออฟไลน์ tsingtho

• Jr. Member
  • **
5555+ ก็ฮาดีเหมือนกันครับ แต่แปลกใจตรงที่เว็บต่างๆ ที่เอาภาพนี้ไปเผยแพร่ จะไม่คุ้นกับภาพต้นฉบับที่ผมเอามารีทัชเลยหรือนี่

ผมว่ามันก็น่าจะมีแว๊บๆ คุ้นๆ มั่งอ่ะนะ

ออฟไลน์ AVANTGARDe'

• AWDiesel
5555+ ก็ฮาดีเหมือนกันครับ แต่แปลกใจตรงที่เว็บต่างๆ ที่เอาภาพนี้ไปเผยแพร่ จะไม่คุ้นกับภาพต้นฉบับที่ผมเอามารีทัชเลยหรือนี่

ผมว่ามันก็น่าจะมีแว๊บๆ คุ้นๆ มั่งอ่ะนะ

ผมรู้แล้วหละ ว่า VIGO Champ มาจากไหน 5555+++

ออฟไลน์ yod artstu

เห็นเค้าแก้ข่าวแล้วอ่ะครับ edit นิดหน่อย
แต่เวปมาสเตอร์คงกำลังหากาวมาประสานหน้าอยู่  ;D ;D ;D
: )

ออฟไลน์ Tan Int

อืม หลังจากคราวที่แล้ว พี่ๆเราตัดต่อได้เนียนยังกะตัวจริงมาแล้ว เข้าใจผิดไปแล้ว(ผมด้วย)
และมีต่อกับ Vigo Champ เฮ่ย!!! ชื่อยังงี้ คิดยังไงหว่า?? ถ้าแต่งเล่นก็เข้าใจครับ แต่ดันเข้าใจผิดเป็นคันจริง เนียนมากกกก(อีกครั้ง)

นี่มีอีกหรือ?? เฮ้อ.....Vigo เอ๋ย อย่าทำให้คนรอสิคร้าบบบบ.....เขาจะเข้าใจผิดกันนะครับบบบบ....

ทางที่ดี นอนรอตัวจริงตอนกลางเดือนกรกฏาคมดีกว่าครับ(บอกตัวเอง)
1994 Civic EH9 (4dr) VTi (Made in Japan)
1998 Civic EK 1.6VTi-E Special Edition
2011 Corolla Altis E CNG (Come back)