ผู้เขียน หัวข้อ: // แฉให้ฟัง หลังเข้าศูนย์ฯ !!" ตอนที่ 3 : ใครว่า ศูนย์ Mitsubishi ห่วยแตก? //  (อ่าน 15055 ครั้ง)

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
  • Hero Member
    • www.headlightmag.com

ตัวบทความ เชิญได้ที่นี่ครับ
http://www.headlightmag.com/main/index.php?option=com_content&view=article&id=526:40000-mitsubishi-autocity&catid=87:q-q-&Itemid=55

แสดงความเห็นได้ตามอัธยาศัย ด้วยภาษาสุภาพ และให้เกียรติกันกับทุกคน ตามขนบธรรมเนียมประเพณีอันดีของบอร์ดเรานะครับ

ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ JIRATH

ขอบคุณครับ
2008 Mazda CX-9 (SOLD)
2008 BMW X5 3.0si E70 (SOLD)
2010 Volkswagen CC R-Line (SOLD)
2014 Subaru BRZ Limited (SOLD)
2016 Subaru STi (SOLD)
2016 Honda Accord Sport
2016 BMW 328d F31 Xdrive
2015 Lexus CT200h F-Sport
2006 BMW 330i E90 6M/T

jaesz

• บุคคลทั่วไป
จะมีไปทำต่างจังหวัดบ้างรึเปล่าครับ ?

ออฟไลน์ Nut_K

0 นี้ผมว่าโอทุกอย่างเลยอะ

ทั้งเรื่องบริการหลังการขาย และพฤติกรรมของเซลล์

ออฟไลน์ saaak

• Jr. Member
  • **
แต่ที่ศูนย์นครปฐมผมให้คะแนนหน้าตาพนักงานสาวๆ เต็ม 10 อิอิ ;D

ออฟไลน์ HOMY_DEMIO

คะแนน 0 นี้ดีมากเลยครับ น่าใช้เนาะ

ออฟไลน์ DENTE

• Sr. Member
  • ชายใจสะออน
อืม  ต้องจดและจำไว้

อีกหน่อยได้ใช้บริการแน่นอนครับ  :D
ตังมีไม่มาก  แต่อยากขับรถดีดี

ออฟไลน์ Big_Bear

• **
ศูนย์นี้ ผมใช้บริการประจำครับ คะแนนที่ประเมิน ไม่ได้เกินความจริงครับ

ตินิดนึงว่า คิวยาวมาก ลูกค้าค่อนข้างแน่นตลอด

อยากจะให้ศูนย์นี้ คงมาตราฐานต่อไปเรื่อยๆ แฟนๆมิตซู จะได้อุ่นใจครับ

jaesz

• บุคคลทั่วไป
แต่ที่ศูนย์นครปฐมผมให้คะแนนหน้าตาพนักงานสาวๆ เต็ม 10 อิอิ ;D

นครปฐมศูนย์มิตซูอยู่ที่ไหนครับ ? ไม่ได้จะตามไปดูนะ แค่สงสัยว่ามันหายไปไหน

ออฟไลน์ Pan Paitoonpong

• Long live M/T
เชื่อไหมว่าตาเบิ้มพยายามติดต่อขอจองคิวศูนย์นี้มาสองเดือนแล้วครับ พยายามจะเอาคิวเสาร์บ่ายให้ได้ แต่ไม่เคยได้เลย มันแน่นขนาดนั้นจริงๆ
- Nissan Tiida บ้านๆ/NX Coupe/AE111/190E1.8

ออฟไลน์ Narak-Man

• Full Member
บริการดีแถมใกล้บ้านผมเลย  อีกไม่นานจะแวะไปอุดหนุนน้องปาเงินสักคัน

ออฟไลน์ mcat231032

ค่าใช้จ่ายตามระยะนี่แพงไหมครับ อยากรู้ที่เค้าบอกว่า มิตซู อะไหล่แพงนี่แพงจริงไหม

ออฟไลน์ birm@productive

ค่าใช้จ่ายตามระยะนี่แพงไหมครับ อยากรู้ที่เค้าบอกว่า มิตซู อะไหล่แพงนี่แพงจริงไหม

ส่วนตัวคิดว่าไม่แพงครับ

ค่าบำรุงรักษา 40,000 กิโล ราคาอยู่ที่ 4,200 บาท

รวมเปลี่ยนน้ำมันเครื่อง กรองน้ำมันเครื่อง น้ำมันเฟืองท้าย ลูกหน้า และหลัง (4x4 มีสองจุด) และตรวจเช็คสภาพอื่นๆด้วย
ประวัติ
รถ 11 คัน
ยาง 14 รุ่น

ออฟไลน์ saaak

• **

นครปฐมศูนย์มิตซูอยู่ที่ไหนครับ ? ไม่ได้จะตามไปดูนะ แค่สงสัยว่ามันหายไปไหน

ถ้าจะไปกรุงเทพ จะอยู่ทางซ้ายมือ
เลยพระประโทนเจดีย์ไปนิดนึง
ติดกับศูนย์โตโยต้าเลย

ออนไลน์ MyName

• I'm............................
ขอบคุณมากครับ ลูกค้า Mitsu อ่านอยู่เหมือนกัน
คือตัวผมก็เคยได้รับคำแนะนำจากคนในคลับคนนึงครับ ว่า Autocity ศรีนครินทร์ ก็ดีเหมือนกัน
พอได้อ่าน Review ก็รู้สึกว่า.... อืมมมมม 0 ดีๆ ของ Mitsu ก็มีอยู่เหมือนกัน

ปล. ผมขอเอา link ไปลงใน Spacewagonclub แล้วกันนะครับ
Cars
2022 - Nissan Almera 1.0 Turbo VL
2016 - Mazda 2 1.5XD High Plus L
2008 - Mitsubishi Space Wagon 2.4 GLS Ltd. !User'Review Click here!
1997 - Daihatsu Mira

Motorcycles
2023 - Vespa Sprint S 150 i
2012 - Yamaha Mio 125 GTX

ออฟไลน์ simon5500

• Newbie
  • *
เห็นด้วยกับคุณจิมมี่ทั้ง 2 ศูนย์เลยครับ เพราะเคยใช้บริการอยู่
- ศูนย์รามอินทรานี่ ไม่ประทับใจอย่างแรง ทั้งพนักงานขาย และศุนย์บริการ จะถามเรื่องเงื่อนไขเพื่อออกรถ ก็ชอบกั๊ก เลยไม่สบอารมณ์
- ศูนย์ออโต้ ซิตี้ ให้คำแนะนำทั้งด้านการขาย เพราะผมออกรถ Space Wagon ที่นี่ และศูนย์บริการก็มีมาตรฐานสูงตามที่คุณจิมมี่รีวิวมาครับ

ออฟไลน์ boykung

• ตอนเด็กๆ โคตรอยากเป็นจีบันเลย
ลูกค้าประจำตั้งแต่ออกศูนย์นี้เลยครับ
Hyundai Grand Starex 2012
Kia Rio 2013
Volvo XC60 D4 Hybrid with Engine Oil 2013
Mercedes Benz S300Hybrid AMG 2014
BMW 420D Coupe M Sport 2016

ออฟไลน์ K20A

• Newbie
  • *
ไว้จะทำที่กวงไถ่บางนามารีวิวบ้าง

ออฟไลน์ Pan Paitoonpong

• Long live M/T
ไว้จะทำที่กวงไถ่บางนามารีวิวบ้าง

ได้เลยครับ ส่วนรูปแบบการให้คะแนน วิธีการเก็บภาพต่างๆ เอาตามแบบที่ 3 คนแรกเค้าทำมาเลยก็ได้ครับ
จะได้สอดคล้องกันไปตลอด
- Nissan Tiida บ้านๆ/NX Coupe/AE111/190E1.8

ออฟไลน์ Duke of Austria

• **
ศูนย์ที่รามคำแหงก็ดีนะครับ แม่ผมเข้าเอาเจ้าซีเดียไปทำ ไม่เคยบ่นเลย

ออฟไลน์ varakitti

• Newbie
  • *
ไปมาแล้ว เช็ค 10,000 โล (8 ก.ค. 52) บริการดีมาก ราคาไม่แพง ล่าสุดเพิ่มเติมคำแนะนำแล้วครับ ตอนรับรถ ออกมาสตาร์ทรถให้ พร้อมเปิดแอร์เลยครับ :D

ออฟไลน์ 0019

• Newbie
  • *
ศูนย์ดีดี แต่ไกลบ้าน แถวบ้านผมมีแต่ศูนย์เก่าๆ เข้าเช็ค 1000 โลมาที่นครชัยสำเหร่ ไม่ประทับใจเลย ล้างรถมาเป็นรอยขนแมวด้วย แถมตอนล้างออกมาก็ฝุ่นยังเต็ม .....