ผู้เขียน หัวข้อ: ได้ข่าวว่ารัฐบาลใหม่จะไม่คิดภาษีฯ สำหรับรถยนต์คันแรก ใครมีข้อมูลบ้างครับ  (อ่าน 14549 ครั้ง)

ออฟไลน์ RhinoMango

• Very Rhino User
  • Hero Member
  • Let's get back to '94.
ว่าแต่มันอยู่นโยบายหมวดไหนหรอครับ ผมเข้าไปหาในหน้านโยบายแล้วไม่เจอ - -"

เป็นนโยฯของพรรคร่วมจ้า  :P

:. Volkswagen Vento VR6 '94 // :. Nissan NX "กูปรี" '94

You can Follow me on Twitter : @rhinomango

ออฟไลน์ H.

ขอเป็นลิงค์อ่านจะได้มั้ยครับ อยากทราบรายละเอียดลึกๆ  ;D
H.

ออฟไลน์ OsSn

• Jr. Member
  • **
ให้ทำได้นะ ผมจะได้สมหวังซะที ..... อยากมี มาชขับไปเรียน ........  :'(

.
.
.
.
.
.
..
.
.
..

แต่!!! ไม่เห็นด้วย ต่อให้มีก็ไม่ซื้อ.....นโยบายแบบนี้ บ้าที่สุด เอาไปทำระบบขนส่งมวลลชนนู่น  นโยบายสนองรากหญ้า แบบนี้แหละเรียกว่าขายฝัน+ซื้อเสียงโดยไม่ต้องเอาเงินตัวเองมาจ่าย เลวที่สุด!!!

คนไทย(ที่กาเบอ1)สันดานเสียหมดแล้ว รอแจกๆๆๆ เอะอะจะเอาฟรี เอานู่น นี่ นั่น ไม่ได้ก็ม็อบ ไม่ได้ก็เผาเมือง จนมือติงมันหงิกหง่อยหมดแล้ว  >:( >:( >:( >:( >:( >:( >:( >:( >:( >:( >:( >:( >:( >:( >:( >:(

ออกแนว "เกลียดตัว กินไข่ เกลียดปลาไหล กินน้ำแกง" 555+   ประมาณว่า ไม่ชอบเขา ไม่รักเขา ไม่เห็นด้วยกับเขา แต่ถ้าเราได้ผลประโยชน์ ก็เอา!!!

ออฟไลน์ gttle

• Full Member
กระทู้การเมืองแล้ว ;D ว่าแต่คนที่ว่าคนที่กาเบอร์ 1 สันดานเสียน่ะผมว่าเกินไปนะการแสดงความเห็นในที่สาธารณะผมว่าควรมีวุฒิภาวะมากกว่านี้หรือว่าคุณคิดว่าไม่มีใครเห็นหน้าคุณครับ

อย่าเอาตัวเองเป็นศูนย์กลางกันนักเลยครับ ผมว่าเรื่องแบบนี้ประเทศเรายังไม่มีคนที่"ดีพอ"ครับเอาคนที่มัน"พอดี"ไปก่อนแล้วกันเปลี่ยนกันบ้างอย่างน้อยคนเก่าก็อยู่มานานแล้วสำหรับผมมันไม่ผ่านครับเรื่องการบริหารการดูแลปากท้องประชาชน.. มันก็แค่นั้น

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 07, 2011, 10:39:49 โดย gttle »

ออฟไลน์ H.

ว่าไปถ้านโยบายนี้มาผมก็แอบดีใจนะ
จะได้ซื้อรถให้คนเฒ่าคนแก่ที่บ้านได้นั่งไปไหนมาไหนบ้าง เผื่อแกเจ็บป่วยอะไรไปแท็กซีมันไม่ทันใจหรอกรอตั้ง 15-30 นาที
H.

ออฟไลน์ Q

นโยบายเพื่อไทย เมื่อวานเห็นคลิปทักกี้แถลงนโยบายเองเลย รถราคาเท่านี้ ลดไปเท่านี้  ตอนนี้หาคลิปไม่เจอ หาเจอจะเอามาแปะให้ดู

ออฟไลน์ liveshow

• รถไม่แรงแต่แซงยาก
ภาษีรถไม่น่าจะลดด้วยซ้ำ แต่บ้านนะควรลด หรือกำกับในการตั้งราคา

ผมไม่ชอบนะโยบาย กากๆ บางนะโยบายเลย
เหอะะะ :-X
ก็แค่คนธรรมดา ไม่ลองก็ไม่รู้

ออฟไลน์ H.

Focus TDCi จะลดเหลือเท่าไหร่น้าาา  :D
H.

ออฟไลน์ Q

เจอแล้ว
เก็บไว้เป็นหลักฐาน

ห้ามเอาคลิปนักการเมืองคนใด ฝ่ายใด มาโพสต์ที่นี่ทั้งสิ้นครับ <----- J!MMY

นโยบายประชานิยม ประเทศชาติจะเป็นอย่างไร ไม่นาน เห็นแน่ๆ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 07, 2011, 10:49:43 โดย J!MMY »

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
    • www.headlightmag.com
หยุดเรื่องการเมืองได้แล้ว และหยุดตรงนี้นะครับ!

อย่าให้เลยเถิดไปกว่านี้

ไม่เช่นนั้น อุ้มทั้งกระทู้...

-------------------------------------------------------------

คุณ Q

เราห้ามเอาคลิปของนักการเมืองคนใด มาโพสต์ในเว็บนี้ทั้งสิ้นครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 07, 2011, 10:50:28 โดย J!MMY »