ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนสอบถามหน่อยครับนี่คือล้อแม็กของอะไรครับ  (อ่าน 2327 ครั้ง)

ออฟไลน์ FelLoW

• Newbie
  • *
ตามหัวข้อเลยครับ อยากรู้ว่านี่ล้อแม็กของอะไร รุ่นไหนครับ ผมพยายามหาแล้ว แต่ไม่เจออ่ะครับ ใครพอรู้ช่วยบอกผมทีครับ ขอบคุณล่วงหน้านะครับ

AnubisTT

• บุคคลทั่วไป
Re: รบกวนสอบถามหน่อยครับนี่คือล้อแม็กของอะไรครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 11, 2011, 19:02:53 »
ลายนี้ถ้าเป็นต้นตำรับคือล้อ EcoStyle Type-360 แต่ดูจากรูป(center cap) นะจะเป็นล้อ copy ไม่ทราบสำนักบ้านเรา copy ลายนี้ขาย

AnubisTT

• บุคคลทั่วไป
Re: รบกวนสอบถามหน่อยครับนี่คือล้อแม็กของอะไรครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 12, 2011, 13:02:04 »
เพิ่มต่ออีกนิดนึง ลายนี้บ้านเรา P&P ทำลายนี้ขายในเบรนด์ TZ Racing