ผู้เขียน หัวข้อ: !!! ผมขอสารภาพผิดครับ !!!  (อ่าน 51880 ครั้ง)

ออฟไลน์ Pan Paitoonpong

• Hero Member
  • Long live M/T
Re: !!! ผมขอสารภาพผิดครับ !!!
« ตอบกลับ #90 เมื่อ: กรกฎาคม 19, 2011, 09:19:55 »
เรื่องที่ผ่านมาแล้วไม่เป็นไร
ไม่ใช่เรื่องร้ายแรงสำหรับผม
แต่หวังว่าน้องคงคิดได้ว่ามันไม่มีความสุขหรอกที่จะต้องแบก
ความไม่จริงไว้บนหลัง มันเหนื่อยกาย เหนื่อยใจเปล่าๆ

- Nissan Tiida บ้านๆ/NX Coupe/AE111/190E1.8

ออฟไลน์ nudragon

• MT Mania!!
« ตอบกลับ #91 เมื่อ: กรกฎาคม 19, 2011, 09:26:11 »
ออกมาขอโทษก็ดีแล้วหละครับ เด็กอายุ 14 บางคนยังทำไม่ได้แบบน้องเลย

ส่วนเรื่อง X6 หรืออะไรนั่นพี่ว่าคนเรามีฝันมันไม่ผิดหรอก แต่ตามความฝันให้ได้

jaesz

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #92 เมื่อ: กรกฎาคม 19, 2011, 09:26:34 »
มาช้า มางง ทุกทีเลยผม

ออฟไลน์ NINENOI

• Nine & Knight
« ตอบกลับ #93 เมื่อ: กรกฎาคม 19, 2011, 09:52:53 »
 รู้ผิดเป็นครู หวังว่าประสบการณ์นี้จะทำให้น้องเติบโตขึ้นนะครับ ผู้ใหญ่หลายคนทำผิดแล้วยังไม่กล้ายอมรับผิดเลย เรื่องรถเรื่องเงินเรื่องฐานะไม่ใช่เรื่องสำคัญที่สุดในชีวิต หวังว่าน้องจะเติบโตเป็นผู้ใหญ่ทีมีคุณภาพนะครับ
ถ้าเราซื้อของที่ไม่จำเป็น สุดท้ายเราต้องขายของที่จำเป็น

ออฟไลน์ nuch n14

• Full Member
« ตอบกลับ #94 เมื่อ: กรกฎาคม 19, 2011, 10:14:55 »
เห็นหลังๆเริ่มตอบกระทู้ดีขึ้น แสดงว่าเรื่มโตเป็นผู้ใหญ่แล้ว

ออฟไลน์ *Zatan_p2*

• Sr. Member
« ตอบกลับ #95 เมื่อ: กรกฎาคม 19, 2011, 10:23:12 »
ผมไม่พูดอะไรแล้วแหละ   เค้าพูดไปหมดแล้ว  แค่อย่างบอกว่า ถึงน้องหน้าตาไม่หล่อ  แต่ใจน้องหล่อมากๆ   ;D ;D ;D
เก่งแกมดีเป็นศักดิ์เป็นศรีกว่าเก่งแกมโกง

ออฟไลน์ kemjc

« ตอบกลับ #96 เมื่อ: กรกฎาคม 19, 2011, 10:39:54 »
จริงๆพี่รู้ตั้งแต่พี่ไล่ถามน้องเกี่ยวกับเรื่องต่างๆแล้วล่ะ ว่าข้อมูลที่ให้มามันไม่ตรง รวมทั้งพี่ริงโกะ(ขออนุญาตเอ่ยนาม) ที่ไล่เรียงน้อง จนพี่ริงโกะเค้ารับไม่ได้กับน้อง
แต่พี่เฉยๆนะ รู้ตั้งแต่ต้นว่ามันแหม่งๆ แต่พี่ก็สอนน้องแล้วไงว่า ไม่มีใครชอบคนหลอกลวงหรอก
ก็ยังดีที่คิดได้ซะแต่ตอนนี้(ถึงแม้จะนานไปซะหน่อย) พี่ให้อภัยครับ(ให้อภัยตั้งนานแล้ว)
น้องเชื่อในกฎแห่งกรรมหรือยังล่ะ

ออฟไลน์ north

« ตอบกลับ #97 เมื่อ: กรกฎาคม 19, 2011, 11:07:47 »
ไม่มีใครไม่เคยทำผิดคับ
แต่ถ้าทำผิดแล้วรู้ตัว สังคมก็พร้อมที่จะให้อภัยคับ
แต่ก็ต้องอย่าทำอีกนะคับ

ออฟไลน์ nick007

• ความรักนั้นมันคืออะไรยิ่งเรียนรู้ยิ่งไม่เข้าใจ!!!!
« ตอบกลับ #98 เมื่อ: กรกฎาคม 19, 2011, 11:13:59 »
ผมเค้าใจความรู้สึกของน้องดีคับว่ามันเป็นยังไง :D :D
เมื่อก่อนตอนผมอยู่ประถมผมก็มีนิสัยประมาณน้องนี้แหละคับ
ชอบโกหก  ทำตัวดีกว่าเพื่อนๆเขาตลอด
แต่พอคนอื่นจับได้แล้ว  มันรู้สึกไม่ดีเลยอ่าคับ
เหอะๆๆๆ  อยากจะแก้ไขเรื่องราวในอดีตจัง เหอๆๆๆ
แต่ก็นะ..... เวลาไม่สามารถย้อนกลับมาได้ :-\ :-\ :-\
ผมว่าน้องเนี่ยลูกผู้ชายตัวจริงเลยล่ะ  ;D ;D ;D

ออฟไลน์ JJ

« ตอบกลับ #99 เมื่อ: กรกฎาคม 19, 2011, 11:19:43 »
สูง185 นี่โม้ด้วยด้วยอะเปล่า ว่าแล้วทำไมรวยจัง :o

ออฟไลน์ Nanfa

• Jr. Member
  • **
« ตอบกลับ #100 เมื่อ: กรกฎาคม 19, 2011, 11:20:50 »
ถึงน้องเขาจะสารภาพแล้ว ในใจก็ยังมีอะไรแคลงใจอยู่ พี่ๆน้าๆลุง ก็ช่วยสอนเขาด้วยนะครับ อบรมณ์นิสัย

บ้านน้องมี รถตั้ง 3 คันแน่ะ รถก็ดีๆทั้งนั้น ไม่เห็นจะด้อยกว่าใครตรงไหนเลยนะ จริงๆนะ

รถมันก็แค่ยานพาหนะ ที่สามารถพาเราไปไหนมาไหนได้  ค่าของคนอยู่ที่การกระทำ แต่ว่าสังคมไทยในปัจจุบันมันทำให้เราแย่ไป

ก็อย่าไปสนนะ ทำตัวเองให้ดีที่สุด

ออฟไลน์ tommyr28

• **
« ตอบกลับ #101 เมื่อ: กรกฎาคม 19, 2011, 11:29:54 »
ดีใจด้วยครับ ที่กลับมาเป็นตัวตนที่แท้จริงสักที    คำว่ามิตรภาพไม่ได้ขึ้นอยู่กับว่าเราร่ำรวย มีเงินมีทอง มีรถหรูหราขับ อยู่ที่ความจริงใจและความมีน้ำใจต่างหาก    ถามว่าคนเราฝันได้ไหม ได้ครับ ตั้งใจและฟันฝ่าอุปสรรคมันไปให้ได้ เพื่อฝันที่เป็นจริง  แต่ถ้าฝันที่เราหวังไว้ มันอาจจะไม่เป็นจริงล่ะ ก็ให้คิดซะว่า "ถึงจะไปไม่ถึงดวงจันทร์ แต่เราก็อยู่ท่ามกลางดวงดาว" ขอแค่ทำวันนี้ให้ดีที่สุดนะครับน้อง  ;)
**Neo Club 1.8 Sedan**

ออฟไลน์ YIM

• ไม่น่ารัก เราไม่มอง!!
« ตอบกลับ #102 เมื่อ: กรกฎาคม 19, 2011, 11:30:48 »
ขอเตือนน้องเรื่องเดียวครับ

จะโกหกเรื่องรถ เรื่องรวย เรื่องเก่ง ผมไม่ถือสาครับ
ทุกคนมีสิทธิสร้างโลกในฝันด้วยกันทั้งนั้น
และมันไม่เสียหายต่อใคร มันเสียหายต่อน้องคนเดียวครับ

แต่ทีหลัง อย่าโกหกว่าพ่อป่วย หรือใครเจ็บป่วยอีกครับ
ผมจำได้ในกระทู้นึง คุณบอกว่า คุณต้องขับรถเองเพราะพ่อไม่แข็งแรง
ถ้านั่นเป็นคำโกหกเหมือนกัน
คุณทำพลาดครั้งใหญ่ในชีวิตเลยครับ

ขอให้มันเป็นครั้งเดียวและครั้งสุดท้ายนะครับ ผมนับถือที่กล้ายอมรับความผิดครับ
และจะนับถือมากขึ้นไปอีก ถ้าคุณเปลี่ยนแปลงได้อย่างที่คุณบอกออกมาครับ

อันนี้เห็นด้วยเป็นอย่างยิ่งครับ ไม่รู้ว่าน้องเค้าจะไปเปลี่ยน login ใหม่อีกรึเปล่านะครับ

อันนี้ผมว่าอย่าเพิ่งไปคิดมาก เรามาดูก่อน ถ้าสมมุติ น้องเขาทำจริงๆ เราค่อยว่ากันใหม่ ตอนนี้น้องเขายังเป็นผู้บริสุทธิ์อยู่ เราก็ควรจะส่งเสริมครับ

ส่วนที่น้องบอกว่าพ่อป่วย ตบปาก 3 ที แล้วขอขมาเสียนะครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 19, 2011, 11:32:55 โดย YIM »
JDM เท่านั้น จะครองโลก!

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
    • www.headlightmag.com
« ตอบกลับ #103 เมื่อ: กรกฎาคม 19, 2011, 11:53:38 »
คงไม่ขอพูดอะไรเพิ่มเติมมากนัก

เพราะรู้แต่แรกแล้วละว่า โกหกพกลม

ถือว่าจะให้โอกาส สักครั้งก็แล้วกันครับ พี่ไม่ชอบคนโกหก ไม่ชอบเด็กเลี้ยงแกะ

แต่ถ้ากลับตัวกลับใจได้แล้ว ก็คงจะให้อภัย แต่ความเชื่อถือในคำพุดของน้องหลังจากนี้
อาจจะหายไป ต้องค่อยๆสร้างขึ้นมาใหม่ ใช้เวลา นานหน่อย แต่ก็คงต้องนานพอให้คนลืมเรื่องนี้ไปได้
ซึ่งก็คงจะไม่ลืมกันแน่ๆ

ขอบคุณ ที่เลิกโกหก และเลิกสร้างภาพครับ

ออฟไลน์ 5thAvenue

• Hi!!!!
« ตอบกลับ #104 เมื่อ: กรกฎาคม 19, 2011, 12:00:16 »
 ;D นาย แน่มาก

นึกย้อนไปสมัยเรียน นึกถึงเพื่อนที่มีโทรศัพท์มือถือ Nokia series 8

แต่ชอบมายืมเงินคนมีพีซีที กินข้าว แถมยืมของเรา โทรออก -"-

จะดี จะร้าย อยู่ใช่ ที่วัตถุ
แต่จะอยู่ กับที่ การกระทำ

;D

ออฟไลน์ Ws pattaya

« ตอบกลับ #105 เมื่อ: กรกฎาคม 19, 2011, 12:06:18 »
ความจริงมันก็คือความจริงครับ ทำถูกแล้วแหละที่ยอมรับความจริงอ่ะ   ขนาดผมใช้ X7 ผมยังไม่คุยเลยฮิฮิฮิ...........โทรศัพท์น่ะ

ออฟไลน์ golf32

« ตอบกลับ #106 เมื่อ: กรกฎาคม 19, 2011, 12:20:16 »
ค่าของคนอยู่ที่การกระทำครับ

ไม่มีคำว่าสายสำหรับคนที่รู้ว่าตัวเองผิดแล้วพร้อม กับ ตั้งใจ จริงๆมี่จะกลับตัว

ถ้าตั้งใจกลับตัวแล้วทำอย่างที่พูดได้หลายคนรวมทั้งผมรับได้ครับ

คนเราคบหากันเงินไม่ใช่ปัญหาครับ เพราะ เงินซื้อบางอย่างได้แต่ซื้อความเป็นเพื่อนแท้ๆไม่ได้หรอกครับ

ชีวิตน้องยังต้องเจออะไรอีกมากครับ แล้วสักวันน้องจะรู้ว่าเพื่อนแท้ไม่ได้คบกันที่จำนวนเงินในแบงค์

ปล ถ้าน้องตั้งใจทำงาน คิดดีทำดียังไงสักวันน้องก็ต้องได้ในสิ่งที่น้องหวังครับ

ปล 2 พูดแล้วรู้สึกแก่ --" ผมเพิ่งจะ 30 เองนะ :D

ออฟไลน์ gundam126

« ตอบกลับ #107 เมื่อ: กรกฎาคม 19, 2011, 12:38:48 »
ดีแล้วที่สารภาพครับ เรื่องโกหก สักวันความจริงก็จะเปิดเผยออกมา ไม่มีทางปิดมิดหรอกครับ
จะกลัวทำไมกับแค่เรื่องความรวยความจน ผมน่ะอายุเข้าเลข3แล้ว ยังขี่เวฟ100อยู่เลย มีรถก็รถcityกับแคมรี่ที่ยังผ่อนไม่หมดและไม่ค่อยได้ใช้เนื่องจากพอมีลูกแล้วรู้สึกเสียดายค่าน้ำมันซึ่งค่าน้ำมันเดือนหนึ่งเกือบหมื่นบาท เอามาเป็นค่านมลูกหรือค่าใช้จ่ายเพื่อลูกและครอบครัว(ลูกอายุ2ขวบ)จะดีกว่า สักวันเมื่อน้องมีลูกน้องจะเข้าใจว่าไม่มีพ่อแม่ที่ใหนหรอกที่จะไม่พยายามเพื่อลูก ถึงทำงานเล็กๆยังใงแต่พ่อก็ตั้งใจทำงานหาเงินมาให้น้องใช้นะครับ รักพ่อในตอนที่ยังมีพ่อให้รักดีกว่าครับ ไม่รู้ว่าน้องมีเรื่องอะไรกับพ่อนะแต่ไม่มีใครมาแทนที่พ่อได้หรอกครับ

ออฟไลน์ NINENOI

• Nine & Knight
« ตอบกลับ #108 เมื่อ: กรกฎาคม 19, 2011, 13:03:55 »
ดีแล้วที่สารภาพครับ เรื่องโกหก สักวันความจริงก็จะเปิดเผยออกมา ไม่มีทางปิดมิดหรอกครับ
จะกลัวทำไมกับแค่เรื่องความรวยความจน ผมน่ะอายุเข้าเลข3แล้ว ยังขี่เวฟ100อยู่เลย มีรถก็รถcityกับแคมรี่ที่ยังผ่อนไม่หมดและไม่ค่อยได้ใช้เนื่องจากพอมีลูกแล้วรู้สึกเสียดายค่าน้ำมันซึ่งค่าน้ำมันเดือนหนึ่งเกือบหมื่นบาท เอามาเป็นค่านมลูกหรือค่าใช้จ่ายเพื่อลูกและครอบครัว(ลูกอายุ2ขวบ)จะดีกว่า สักวันเมื่อน้องมีลูกน้องจะเข้าใจว่าไม่มีพ่อแม่ที่ใหนหรอกที่จะไม่พยายามเพื่อลูก ถึงทำงานเล็กๆยังใงแต่พ่อก็ตั้งใจทำงานหาเงินมาให้น้องใช้นะครับ รักพ่อในตอนที่ยังมีพ่อให้รักดีกว่าครับ ไม่รู้ว่าน้องมีเรื่องอะไรกับพ่อนะแต่ไม่มีใครมาแทนที่พ่อได้หรอกครับ

โอ้วเห็นด้วยมากมายเลยครับ ผมอายุ 31 กำลังได้เป็นพ่อคนเร็วๆนี้ ที่แรกก็ว่าจะออกรถใหม่ แต่พอรู้ว่าจะมีลูกก็ชะลอแผนไป 2013 เลยครับ ตอนนี้ก็ขับสามห่วงไปก่อน เก็บเงินไว้เป็นค่านมลูกดีกว่าครับ ถ้าลูกผมรู้ก็คงดีใจที่พ่อเลือกที่จะเลี้ยงลูกให้ดีที่สุดดีกว่าเอารถใหม่ไปอวดคนอื่นหน่ะครับ

แต่ก่อนผมก็ไม่เข้าใจว่าที่บ้านผมขยันหาเงินมาตลอด ประหยัดในทุกๆด้านยกเว้นเรื่องเรียนและเรื่องกิน (ไม่ใช่อาหารแพงๆนะครับ เป็นอาหารที่มีประโยชน์มากกว่า อาหารที่มีประโยชน์ไม่จำเป็นต้องแพง) เวลาผมหรือน้องไม่สบายก็จะพาไปหาหมอ เป็นหมอที่ดีที่สุดในจังหวัดค่ายาค่าหมอเท่าไหร่ไม่เคยสนใจ แต่เป็นเรื่องรถ เรื่องเสื้อผ้า ของตกแต่งในบ้านจะเขียมมาก ถ้าเป็นเรื่องเรียน หนังสือ ครูพิเศษ เท่าไหร่เท่ากัน พ่อแม่ผมจ่ายค่าเรียนพิเศษ ค่าหนังสือก่อนที่ผมจะสอบเข้ามหาวิทยาลัยได้ก็มากโขอยู่ พอจะเป็นพ่อคนก็เริ่มเข้าใจแล้วล่ะครับ เอาเงินไปใช้ในสิ่งจำเป็นก่อน ความสุขไม่ได้จำกัดที่ของตกแต่งภายนอก แต่ความสุขได้มาจากทำสิ่งดีๆให้กับคนที่เรารัก ให้คนที่เรารักมีความสุขก็เป็นสุขแล้ว

ป.ล.ตอนนี้พ่อผมก็มีความสุขนะถึงทุกวันนี้จะไม่ค่อยมีตังขับรถเก่าๆ แต่ลูกๆ 2 คนมีงานดีๆทำ มีครอบครัวเรียบร้อย อีกคนเพิ่งจบโท อีกคนอีกปีก็ใกล้จบโทแล้ว
ถ้าเราซื้อของที่ไม่จำเป็น สุดท้ายเราต้องขายของที่จำเป็น

ออฟไลน์ Life is a Highway

• My Way or The Highway
« ตอบกลับ #109 เมื่อ: กรกฎาคม 19, 2011, 13:06:55 »
ทุกคนเขารู้กันแต่แรกแล้วครับ ไม่มีใครถือสาอะไรน้องหรอก คือเข้าใจกันอยู่แล้ว      แต่จะว่าไปขอดูรูป   isuzu , vigo  ,  accord   ได้มั๊ย     ล้อเล่นนะ อิอิ

popdemonic

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #110 เมื่อ: กรกฎาคม 19, 2011, 13:51:55 »
อยากจะเข้ามาบอกว่าผมอายุ30 ยังไม่มีปัญญาจะซื้อรถเองซักคันเลยครับ พูดไม่อายเลยครับ ทุกวันนี้พอที่จะดูแลตัวเองได้ไปวันๆ

ซ่อมแซมรถได้ ดูแลคนในครอบครัวได้ตามอัตภาพของผมนะ ความจริง ไม่เคยทำให้คนต้องอายนะครับน้องจ๋า ตราบใดที่เราไม่ได้ไป

สร้างความเดือดร้อนให้ใครนะครับ นั่นคือสิ่งที่ถูกต้องที่สุดแล้ว คนเรามีฝันได้ครับ เอาฝันให้เป็นความทะเยอทะยานครับ เป้นกำลังต่อสู้

ไปให้ถึงเป้ายหมาย แต่ต้องตั้งอยู่ในกรอบที่ถูกต้อง ความทะเยอทะยาน มีทั้งข้อดีและข้อเสีย หากเราไม่ตั้งอยู่ในกรอบอันชอบธรรม

ความทะยเอทะยานก็จะกลับมาทำร้ายตัวเราเองไม่ช้าก็เร็ว พี่เองก็มีฝันครับ ทุกวันนี้นอนก็ยังฝันเปียก (น้ำลายยืด) อยากได้นู่นได้นี่ตลอดแหละครับ ;D

ออฟไลน์ K.pawat

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #111 เมื่อ: กรกฎาคม 19, 2011, 14:40:08 »
ขอเตือนน้องเรื่องเดียวครับ

จะโกหกเรื่องรถ เรื่องรวย เรื่องเก่ง ผมไม่ถือสาครับ
ทุกคนมีสิทธิสร้างโลกในฝันด้วยกันทั้งนั้น
และมันไม่เสียหายต่อใคร มันเสียหายต่อน้องคนเดียวครับ

แต่ทีหลัง อย่าโกหกว่าพ่อป่วย หรือใครเจ็บป่วยอีกครับ
ผมจำได้ในกระทู้นึง คุณบอกว่า คุณต้องขับรถเองเพราะพ่อไม่แข็งแรง
ถ้านั่นเป็นคำโกหกเหมือนกัน
คุณทำพลาดครั้งใหญ่ในชีวิตเลยครับ

ขอให้มันเป็นครั้งเดียวและครั้งสุดท้ายนะครับ ผมนับถือที่กล้ายอมรับความผิดครับ
และจะนับถือมากขึ้นไปอีก ถ้าคุณเปลี่ยนแปลงได้อย่างที่คุณบอกออกมาครับ

ออฟไลน์ YF-19

« ตอบกลับ #112 เมื่อ: กรกฎาคม 19, 2011, 14:52:59 »
รู้อยู่แล้วว่าเมค ก็พยายามต้อนให้พูดความจริงอยู่

สุดท้ายยอมออกมารับผมก็โอเค ทำผิดยอมรับผิด ไม่ใช่เรื่องใหญ่

จงอย่าลืม และเรียนรู้กับสิ่งที่เกิดขึ้นครับ จะได้เป็นคนที่ดีในสังคมครับ ;D ;D ;D
รีวิว "VW scirocco" กำลังจะมาครับ ขอเวลาอีกนิด

รีวิว "Hyundai coupe" ของผมเอง ติชมได้ตลอดครับ
http://www.headlightmag.com/webboard/index.php?topic=3731.0

ออฟไลน์ aquaranos

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #113 เมื่อ: กรกฎาคม 19, 2011, 16:02:01 »
ตอนอ่านน้องคุยเรื่อง x6 ก็คิดอยู่ว่าดูเกรียนๆ  ;D แซวเล่นนะ อย่าเคือง  :D

แต่มาสารภาพแบบนี้แปลกดี เพิ่งเคยเจอ อยากกด like ให้สัก 1000000 ครั้ง  ;)

ออฟไลน์ POPROCK

« ตอบกลับ #114 เมื่อ: กรกฎาคม 19, 2011, 17:03:03 »
90% ของสมาชิกในเว็บนี้
ขี้โม้ทุกคนครับ (รวมทั้งผมด้วย)

ไม่มีใครรวยจริงหรอกครับ 555+

บางคน ไปบ้านเพื่อน
ขอร้องให้เปิดรถพ่อเค้าให้ดูหน่อย แล้วถ่ายรูปคู่กับรถ
แล้วเอามาลงเว็บ โชว์สาวแค่นั้นเอง

การขี้โม้+อวยรวย
เป็นเรื่องธรรมดามากๆในโลกออนไลน์
สังคมดีๆ...ไม่มีขาย
อยากได้...ต้องช่วยกันสร้าง
โดยเริ่มจาก...ตัวเราเอง

ออฟไลน์ Pasakorndvm

« ตอบกลับ #115 เมื่อ: กรกฎาคม 19, 2011, 17:09:07 »
อ้อ... แล้วอย่าสมัครโดยใช้ Username ใหม่ โดยใช้พฤติกรรมเดิมนะ

ไม่งั๊นจะอาราธนา พระริงโกะ มาเทศนา สอนสั่งให้หายเกรียน
'19 Honda Civic EL

ออฟไลน์ MewMew

• **
« ตอบกลับ #116 เมื่อ: กรกฎาคม 19, 2011, 17:40:09 »
ขี้โม้ทุกคนครับ (รวมทั้งผมด้วย)

ไม่มีใครรวยจริงหรอกครับ 555+

บางคน ไปบ้านเพื่อน
ขอร้องให้เปิดรถพ่อเค้าให้ดูหน่อย แล้วถ่ายรูปคู่กับรถ
แล้วเอามาลงเว็บ โชว์สาวแค่นั้นเอง

การขี้โม้+อวยรวย
เป็นเรื่องธรรมดามากๆในโลกออนไลน์

กล่าวหาลอยๆ ได้ไงค่ะ อย่างนี้ต้องมีหลักฐานด้วย  ;)

ออฟไลน์ < bmw x6 >

« ตอบกลับ #117 เมื่อ: กรกฎาคม 19, 2011, 17:41:46 »
เรื่องที่ผมมาชอโทษคือ ผมสำนึกผิดแก่คนเองแล้วครับ อยู่ดีๆร่างกายก็ให้ไปบอกความจิง
ส่วนสูงผมสูงแค่ 166 เองครับ
กราบของคุณมากนะครับที่ให้อภัย
อีกอย่าง ผมชื่อ อ้น ครับ ไม่ใช่แฟร้งนะครับ เพราะว่าชื่อแฟร้งนี่เห็นมีคนตั้งกันเยอะ
ผมขอสำนึกผิดและทำตนใหม่นะครับ
ส่วนรถนี่ว่างๆจะเอามาโพสนะครับ

ขอบคุณครับ ถ้าผมผิดพี่บอกมาตรงๆเลยนะครับ
กราบขอโทษนะที่แห่งนี้ด้วยครับ
ส่วน bmw d นี่เป็นของเพื่อนครับเห็นเพื่อนบอกเว็ปนี้เฮงซวยหลังจากโดนแบนแล้วเลยให้ผมมาลองดู
ผมก็ว่าเว็บนี้ดีนะครับ เพื่อนผมมันชอบทะเลาะกับคนอื่นครับจากใจก็ไม่อยากครบหรอก เพราะผมอยู่ คณิตอังกฤษห้อง คิง เลยไใ่อยากไปยุ่งเรื่องแตะต่อยครับ

ออฟไลน์ Sykes

« ตอบกลับ #118 เมื่อ: กรกฎาคม 19, 2011, 18:03:25 »
ขี้โม้ทุกคนครับ

เอางั้นเลยเหรอครับ

ที่ระดับความเชื่อมั่นกี่เปอร์เซ็นต์ดีครับ?

;D  ;D
"The things you own, end up owning you" - Tyler Durden

ออฟไลน์ MewMew

• **
« ตอบกลับ #119 เมื่อ: กรกฎาคม 19, 2011, 18:03:43 »
เรื่องที่ผมมาชอโทษคือ ผมสำนึกผิดแก่คนเองแล้วครับ อยู่ดีๆร่างกายก็ให้ไปบอกความจิง
ส่วนสูงผมสูงแค่ 166 เองครับ
กราบของคุณมากนะครับที่ให้อภัย
อีกอย่าง ผมชื่อ อ้น ครับ ไม่ใช่แฟร้งนะครับ เพราะว่าชื่อแฟร้งนี่เห็นมีคนตั้งกันเยอะ
ผมขอสำนึกผิดและทำตนใหม่นะครับ
ส่วนรถนี่ว่างๆจะเอามาโพสนะครับ

ขอบคุณครับ ถ้าผมผิดพี่บอกมาตรงๆเลยนะครับ
กราบขอโทษนะที่แห่งนี้ด้วยครับ
ส่วน bmw d นี่เป็นของเพื่อนครับเห็นเพื่อนบอกเว็ปนี้เฮงซวยหลังจากโดนแบนแล้วเลยให้ผมมาลองดู
ผมก็ว่าเว็บนี้ดีนะครับ เพื่อนผมมันชอบทะเลาะกับคนอื่นครับจากใจก็ไม่อยากครบหรอก เพราะผมอยู่ คณิตอังกฤษห้อง คิง เลยไใ่อยากไปยุ่งเรื่องแตะต่อยครับ

เพื่อนก็ชื่ออ้นเหรอคะ? เห็นใช้อีเมล์ว่าอ้น เหมือนกัน อ้นมีเพื่อนชื่ออ้น แถมวิธีการพูดก็เหมือนกันอีก ชอบ BMW เหมือนกันด้วย

ไหนๆ ก็จะเลิกโกหก แล้วก็ขอให้เลิกถาวรนะคะ อวยพรให้ค่ะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 19, 2011, 18:07:21 โดย MewMew »