ผู้เขียน หัวข้อ: /*-*/ความคืบหน้า และรายชื่อรีวิวใหม เรียกน้ำย่อย ก่อนเปิดตัว กุมภาพันธ์นี้ /*-*/  (อ่าน 40882 ครั้ง)

ออฟไลน์ Pan Paitoonpong

• Hero Member
  • Long live M/T
- Nissan Tiida บ้านๆ/NX Coupe/AE111/190E1.8

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
    • www.headlightmag.com
ก๊ากกกกกกกก

แอโรโรชๆๆๆ

จะบอกว่า

1. ท่านผู้เกิน เช็ง ของเรา กลัว รูปในอวตาร์ของท่านมาก มันหยะแหยงสุดขีดขั้ว!!
2. โปรดเช็คใน hi5 ของท่าน หึหึหึ

ออฟไลน์ >-New_skylab-<

• Newbie
  • *
ตามมาจาก pantip ค๊าบ    และจะตามเรื่องไปครับ..................

ออฟไลน์ AeroROACH

• Newbie
  • *
ขนาดนั้นเรยเหรอ อิๆ เค้าอาจจะไม่ได้ตกใจผมก็ได้น้าไม่เหนบอกสะหน่อยว่า

อว๋ายยย เรื่องอะไร

ผมกลัวจริงครับ
- Nissan Tiida บ้านๆ/NX Coupe/AE111/190E1.8

ท่าน เรายืนยัน

ผู้เกิน เช็ง ของเรา กลัวจริง

ลองนึกสภาพ  หมีควายตัวเบ้อเร่อ กระโดดหนีแมลงสาบจากฝากถนนหน่ง ไปยังอีกฝากหนึ่งได้อย่างรวดเร็ว

มันเป็นเช่นนั้นจริงๆท่านน้อง

!

ออฟไลน์ Tee@Abuser

• Full Member
  • T&T Garage
ท่าน เรายืนยัน

ผู้เกิน เช็ง ของเรา กลัวจริง

ลองนึกสภาพ  หมีควายตัวเบ้อเร่อ กระโดดหนีแมลงสาบจากฝากถนนหน่ง ไปยังอีกฝากหนึ่งได้อย่างรวดเร็ว

มันเป็นเช่นนั้นจริงๆท่านน้อง

!

5555555
T&T Garage & Spp Garage
Sahakorn 17 racing factory

ไอ้จิมมี่ ไอ่ผิวไม่เรียบ มาบอกชาวบ้านเค้าหมด เดี๋ยวตบชัก

เก็บมือของท่าน ไว้ตบ แมลงฉาบตัวเป็นๆดีกว่าเน่อ

คิกๆๆ

ออฟไลน์ HUT

• Jr. Member
  • **
จะคอยติดตามชมเช่นเคยครับ...

ออฟไลน์ H3T

คุณ จิม ครับ อิมเรสพซ่าของผมหล่ะครับ รอดูตั้งแต่ปลายปีเลยครับ ประมาณว่าอยากขอความมั่นใจในการประกอบการตัดสินใจนะครับ ผมไปลองมาแล้วเล็งเอาไว้ 2.0R MT ครับผมอยากรอชมรีวิว เพราะผมติดใจกับอาการยวบยาบไปหน่อยของช่วงล่าง ผมว่าคนที่ซื้อรุ่นนี้ส่วนมากก็จะใช้ความเร็วสูงอยู่แล้ว แทนที่จะใช้ช่วงล่างให้เป็นประโยชย์กลับทำให้นิ่มนวลลงเอาใจคนซื้อไปจ่ายตลาดซะงั้น อีกอย่างเรื่องความรู้สึกจากพวงมาลัย (พอดีขอเซลล์ลองตัว 2.5 WRX ด้วย) ผมชอบความรู้สึกจากตัว WRX มากครับ แล้วทำไมไม่เอามาใส่ในตัวธรรมดาด้วย ผมหล่ะเซ็งครับจะรอชมนะครับ ตอนนี้เซลล์โทรมาจี้บ่อยมากเลยครับ  ;D ;D ;D  เออครับ ไม่รู้กรณีคุณหมอ Forester ไปถึงไหนแล้วครับเนี่ยMIT ทำได้แสบเข้าทรวงจริงๆเลย

ออฟไลน์ tommyr28

• **
มารอชมอย่างใจจดใจจ่อครับ
**Neo Club 1.8 Sedan**

ออฟไลน์ Dod

• Newbie
  • *
ถ้าเป็นไปได้ รถที่เคยทดสอบใน CarOnline ถ้าทำได้คือนำมารีวิวใหม่ขัดเกลาข้อความใหม่ แล้วใช้รูปถ่ายชุดใหม่ผสมกับข้อมูลเดิม น่าจะไม่มีปัญหาเรื่องลิขสิทธ์นะครับ

ถ้าทำไมได้ก็ไม่เป็นไรครับ

แต่ถ้ามีทดสอบ รถอะไรก็ตามในครั้งต่อ ๆ ไปนี่ ที่อยากเห็นในรีวิวจริง ๆ ก็คือ การทดสอบเบรกที่ 80 100 และ 120 ครับ เอาแค่เวลาตั้งแต่ เหยียบจนหยุดนี่ประมาณกี่วิก็พอครับ  เพราะมันมีผลต่อการใช้ในชีวิตจริงครับ

ขอบคุณครับ

ถ้าเป็นไปได้ รถที่เคยทดสอบใน CarOnline ถ้าทำได้คือนำมารีวิวใหม่ขัดเกลาข้อความใหม่ แล้วใช้รูปถ่ายชุดใหม่ผสมกับข้อมูลเดิม น่าจะไม่มีปัญหาเรื่องลิขสิทธ์นะครับ

ถ้าทำไมได้ก็ไม่เป็นไรครับ

แต่ถ้ามีทดสอบ รถอะไรก็ตามในครั้งต่อ ๆ ไปนี่ ที่อยากเห็นในรีวิวจริง ๆ ก็คือ การทดสอบเบรกที่ 80 100 และ 120 ครับ เอาแค่เวลาตั้งแต่ เหยียบจนหยุดนี่ประมาณกี่วิก็พอครับ  เพราะมันมีผลต่อการใช้ในชีวิตจริงครับ

ขอบคุณครับ

ิคิดว่าคงทำไม่ได้ครับเพราะลิขสิทธิ์ที่ลงในเว็บนั้น ก็ถือเป็นของเว็บนั้นครับ

ต้องขอกราบอภัยมา ณ ที่นี้และขออนุญาตแนะนำให้เข้าไปเยี่ยมชมเว็บไซต์นั้นโดยตรงในกรณีที่ต้องการข้อมูล Road Test ใดๆตรงนั้นครับ
เรื่องการทดสอบเบรค เห็นชอบครับ ทั้งนี้เครื่องมือต่างๆนั้นต้องอาศัยความช่วยเหลือจากพี่เสวที่ดาวคะนองดังนั้นจึง
ไม่อาจกำหนดเวลาแน่นอนที่จะนัดพบกันได้ตลอดเวลาครับ

แต่ถ้าเรามีโอกาสทำ เราทำแน่นอนครับ เพราะสิ่งที่ได้รู้ เป็นประโยชน์กับทุกท่านครับ

ออฟไลน์ Big_Bear

• **
ยินดีกับบ้านหลังใหม่ครับ จะรอรีวิวครับ

ออฟไลน์ PRAPATHOM

• Newbie
  • *
มาลงชื่อรอครับ

ออฟไลน์ sandwhale

• Newbie
  • *
กำลังรออยู่เลยค้าบเป็นกำลังใจให้พี่จิมมี่ค้าบ

ออฟไลน์ vellcap

ว้าววว  รอชม X5  กับ Land ครับ ;D

ออฟไลน์ ekka1234

• **
 ;)สมาชิกใหม่ตามมาอ่านด้วยคนครับ ;)
???????????????????????? ... ?????????????????????????
???????????????????????? ... ??????????????????????????

ออฟไลน์ mahnoi

• Newbie
  • *
เข้ามารอชมครับ
ปล ฝีมือการถ่ายรูปพี่จิมมี่เยี่ยมจริงๆ ไว้วันหลังสอนถ่ายด้วยครับ

ออฟไลน์ Airbud

• Newbie
  • *
อ่านมาตั้งแต่รัชดา, Caronline และจะตามมาอ่านต่อที่นี่
ชอบอ่านครับ ถึงแม้ไม่มีปัญญาชื้อได้ทุกคัน... :)

ออฟไลน์ akejuven

• Newbie
  • *
??????????? ?????????????

ออฟไลน์ AVANTGARDe'

• AWDiesel
เอ ..

หรือว่าพี่ JIMMY จะทดลอง HONDA LEGEND  SH-AWD ละนี่ ??

ออฟไลน์ nologo

• Newbie
  • *
รอดูด้วยคนครับ

BIZZARE

• บุคคลทั่วไป
แอบรู้ข่าวช๊อค อันนั้นแล้วด้วยคน 555

กอฟท์ไปด้วยนะครับ

ออฟไลน์ khunpan33

• Sr. Member
  • ขับหน้า-ขับหลัง-ขับสี่ ไม่เท่าขับรถดีมีน้ำใจ
ตามมาตามที่แจ้งข่าวไว้ครับน้องจิม ผลงานในบ้านใหม่ ขอให้ประสบความสำเร็จเช่นเคยครับ

แอบอยากรู้ข่าวช็อกด้วยคนนะ ;D

ออฟไลน์ Oanf

• Newbie
  • *
จะติดตามผลงานตลอดไป

ออฟไลน์ NineKlao

• ชีวิตไม่ได้เป็นดังที่คิด ก็มันคือชีวิตนี่

ออฟไลน์ edzo

• Newbie
  • *
ตามมาอ่าน และเป็นกำลังใจให้ อีกหนึ่งสมาชิก :Dครับ

ออฟไลน์ • Jmng™ •

• My name is Ko krub.
    • www.facebook.com/satinokoko
เป็นกำลังใจให้ครับพี่จิมมี่

ส่วน Excrusive First Impression

สงสัย New T_ _ _ A แน่ๆเลย
난널사랑해...파제로 스포트......... รีวิว Pajero Sport .. http://bit.ly/pZjq5h เชิญเสพ
www.facebook.com/satinokoko  
!Instagram @Kbltz_Jmng

Jmng FACMU19 :)