ผู้เขียน หัวข้อ: //////// รถป็อป (น่าจะเรียกแบบนี้นะ) ราคาเท่าไหร่ครับ ///////  (อ่าน 5979 ครั้ง)

ออฟไลน์ Jeayoung Homme

• Jr. Member
  • **
รถป็อปราคาเท่าไหร่ ทั้งมือหนึ่ง และมือสอง
และที่ แถว ๆ ม.บูรพา มีขายรึเปล่า

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 30, 2011, 19:17:22 โดย Jeayoung Homme »

civicferio

• บุคคลทั่วไป
เอ่อ ไม่แน่ใจนะ น่าจะอยุ่หลักค่อนไปหาหมื่น ถ้ามือสองนะ

แต่แบบนี้ เอาฟินโน่ มือสองจะดีกว่า

ออฟไลน์ SP

• Hero Member
อ้อ แล้วไอ้ honda gyro up นี่ราคาประมาณเท่าไรอ่ะครับ รู้สึกชอบมากกกกกก

แนวสุดๆ ถ้ามีของใหม่ยิ่งดีครับ

ออฟไลน์ *Zatan_p2*

• Sr. Member
มีแต่มีือสองครับ (เพราะว่านำเข้าจากญี่ปุ่นครับ) ราคาหมื่นขึ้นครับ  แต่ไม่รู้ว่าเท่าไหร่   เพราะสภาพเน่าๆยัง7-8พันเลยครับ แถวบางแสน
ลองไปถามร้าน  ตรงโค้งก่อนหน้าหอเลิศหิรัญแมนชั่น ที่นั่นเค้ารับซ่อมและสั่งด้วย  ผมเลยไปถามดูทีหนึ่งแล้ว

แต่ผมว่าลองไปดูนอกพื้นที่ก่อนก็ได้นะครับ  เพราะที่บางแสน ขายโครตโก่งราคามากมาย
เก่งแกมดีเป็นศักดิ์เป็นศรีกว่าเก่งแกมโกง

ออฟไลน์ Ruksadindan

• Hero Member
หมื่นกว่าๆ คือไม่ถึงระดับจยย.น่ะครับ

ออฟไลน์ mewkuzzo

• Jr. Member
  • **
ผมละงงเลยนึกว่ารถป็อป ฬ  :D

PeteFD

• บุคคลทั่วไป
โอ้ ไม่เคยรู้จักมาก่อนเลย น่าสนใจจริงๆ นอกเสียจากว่าผมขับรถสองล้อไม่เป็น  :'(

ออฟไลน์ power2002

• ประหยัดได้ด้วยเท้าตัวเอง!
หมื่นกว่าบาทขึ้นไปครับ เสริชดูตามเว็บได้ทั่วไปครับ ;)

ออฟไลน์ mann

• นี่หรือรถโมเดล
ที่นิยมๆก็ honda dio honda giorino หรือช่วงนี้เห็นขี่กันเยอะก็ suzuki chori nori อ่ะครับ

ราคาก็ตามที่ท่านอื่นบอก

แหล่งๆเลยก็

thaiscooter.com

chalythailand.com

ประมาณนี้ครับ
1995 honda civic eg 3dr become jdm+spoon
1997 mb c-class w202 elegance
2003 toyota hilux tiger sport cruiser 4x4 2.5 d4d
2006 kawasaki ksr 111
...........................................................................